Announce BOX mới Learning Zone

à e góp thêm channel của bác này dạy phát anh tiếng anh cũng hay ai muốn học thì vô mà xem hết 1 đống cách của ổng :);)

Pro nào cần học t.anh không ạ :( Em giúp cho khoản đấy được-free, nhưng hướng dẫn em vào làm offer đuoc không ? Vì em cũng hay dịch hộ ông anh ở quê em làm offer, mà ngại hỏi ông đấy về cách làm offer quá. Pro nào giúp em, em giúp lại, nhận dịch free, cho cái acc fb là đuoc ạ

ngon :) .................

Vớ vẩn.
Đi học thầy còn chưa xong huống gì học online.
Nên đổi tên thành "Giúp đỡ về ngoại ngữ" thì thực tế hơn, giúp các mem trong các tình huống cụ thể.
Ngoại ngữ khác với mấy môn khoa học khác ở chỗ nó là thứ cần thực hành, càng va chạm thì càng được mài giũa thôi.
Mình học thầy đàng hoàng nhé, 4 năm ở trường VN luôn, Tới chừng vô môi trường thiệt, vật vã mới hiểu ông thầy với mấy con bạn nó nói gì :confused:.
Vật riết giờ quen rồi...Mà thực ra bọn dân bản xứ nó cũng viết sai ngữ pháp toè loe ra, có khi hơn cả mình luôn :D

Muốn làm mà chưa đủ post với like
Thành tâm mà hông có được :(

Những người biết thì đa phần quay cuồng học hành hoặc kiếm $, ai ko biết thì mới rảnh thôi :v ..
Thi thoảng vào đá đưa chưa bảo nhận chưa chắc họ dám nhận vì ko có nhiều thời gian.
Đang hóng ai đủ dũng cảm nhận :v

Mod box này cực kỳ hot luôn đấy, vì sẽ phải support toàn forum về English rất nhiều :D ... Mình rất nể mấy ông chả biết tí English nào cày MMO như đúng rồi, đúng là bản năng thì cần quái gì học :eek: ...

translate.google.com huyền thoại

Đang học lại tiếng anh, giờ forum mình có box này thì quá hay!!!

Em là em bực mình lắm. Con dzợ thằng bạn ở Nhật về, nó cứ nói với em "kimochi kimochi yamete" mà em chả hiểu mô tê gì. May nhờ có Box này sắp ra, bác nào dịch hộ giúp em ý con đó là gì không?

Ki mô chi nghĩa là gì vậy mấy thím, xem mà k hiểu nó nói ki mô chi là gì nhiều khi cứ tưởng là Ô ma chi đã xuất khẩu sang Nhật rồi.

Thật ra nhu cầu của anh em tham gia mmo về english rất cần. Chỉ lo mod ko đáp ứng đc nhu cầu thôi. Riểng box này ít nhất cần 12 người.

hy vọng các bạn nào biết English khá, vào hỗ trợ anh em. :D

hay quá .em rất thích

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom