Announce BOX mới Learning Zone

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,325
MR
49.212
Chào các bạn,

Nhằm mục đích giúp tất cả Members có thể học thêm (ngoại ngữ). Nay BQT đã tạo thêm BOX Learning Zone để mọi người có thể chia sẻ các kiến thức mới, và hiện tại là ngoại ngữ. Chúng ta làm MMO và ngay cả đời sống bình thường cũng cần rất nhiều đến ngoại ngữ nên đây sẽ là sân chơi mới hy vọng có thể sẽ giúp được mọi người nâng cao các kĩ năng hơn.

Bên cạnh đó, do là BOX mới nên cũng sẽ cần thêm MOD dể cùng quản lý. Nên nếu ai có nhu cầu thì có thể đăng kí tại Topic này nha:
Cám ơn các bạn đã luôn ủng hộ Forum và chúc các bạn thành công
BQT MMO4ME

Hy vọng sẽ được học bài bản, giúp viết ngữ pháp sao cho dân US hiểu :D

sao k tuyển 1 mod nào giỏi tiếng anh để : thứ 1 quản lý box , thứ 2 giúp các member viết 1 số câu tiếng anh , thứ 3 mỗi ngày up 1 topic dạy tiếng anh từ căn bản đến nâng cao. :D:D:D:D

sao k tuyển 1 mod nào giỏi tiếng anh để : thứ 1 quản lý box , thứ 2 giúp các member viết 1 số câu tiếng anh , thứ 3 mỗi ngày up 1 topic dạy tiếng anh từ căn bản đến nâng cao. :D:D:D:D
Những người biết thì đa phần quay cuồng học hành hoặc kiếm $, ai ko biết thì mới rảnh thôi :v ..
Thi thoảng vào đá đưa chưa bảo nhận chưa chắc họ dám nhận vì ko có nhiều thời gian.
Đang hóng ai đủ dũng cảm nhận :v

Mod box này cực kỳ hot luôn đấy, vì sẽ phải support toàn forum về English rất nhiều :D ... Mình rất nể mấy ông chả biết tí English nào cày MMO như đúng rồi, đúng là bản năng thì cần quái gì học :eek: ...

Cũng không cần thiết phải giỏi ngoại ngữ mới có thể làm mod
Mod chủ yếu là để duy trì trật tự 4r thoai
Định hướng cho mem hoạt động đúng chuẩn rul thoai :d

Những người biết thì đa phần quay cuồng học hành hoặc kiếm $, ai ko biết thì mới rảnh thôi :v ..
Thi thoảng vào đá đưa chưa bảo nhận chưa chắc họ dám nhận vì ko có nhiều thời gian.
Đang hóng ai đủ dũng cảm nhận :v

Mod box này cực kỳ hot luôn đấy, vì sẽ phải support toàn forum về English rất nhiều :D ... Mình rất nể mấy ông chả biết tí English nào cày MMO như đúng rồi, đúng là bản năng thì cần quái gì học :eek: ...
Thế bác nể em rùi, tiếng anh biết được hello mà cái gì cũng mò được :d

Vớ vẩn.
Đi học thầy còn chưa xong huống gì học online.
Nên đổi tên thành "Giúp đỡ về ngoại ngữ" thì thực tế hơn, giúp các mem trong các tình huống cụ thể.

Vớ vẩn.
Đi học thầy còn chưa xong huống gì học online.
Nên đổi tên thành "Giúp đỡ về ngoại ngữ" thì thực tế hơn, giúp các mem trong các tình huống cụ thể.
Tay nhanh hơn não :)

vote 1 phiếu cho tiếng ............ Japanese

admin quá quan tâm đến ae trên rum.
thanks admin

:(
bh có chỗ nào học tiếng anh ở HN cho newbie k mấy a.
học lâu dài cũng đc ạ.
ai biết chỉ e vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom