• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Bounty Nexty Platform cực ngon như refereum

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Facebook
Follow me on Facebook
Coin free ngon như refereum.
Có KYC (xác nhận danh tính = cmnd, bằng lái xe,...)

Có sàn giao dịch nội bộ giá bây giờ 1k pNTY ~ 0.17 ETH = 119 $ theo giá hiện tại trên sàn. Sắp tới cuối tháng 3 nó sẽ lên các sàn lớn. Giá ico là 1 pNTY = 1.5$ .

Các bạn đăng kí làm hết nhiệm vụ được tầm 300 point. giới thiệu thêm 2 bạn nữa để vào rank đồng có cơ hội nhận được tầm 20k-30k NTY cái này tui k chắc chắn nhé nó chia theo point.

1p NTY = 10k NTY <<< bounty sẽ phát cái này nhé nó tự chuyển về NTY
Link đăng kí: http://app.nexty.io/account/register?refer=huanst123

Có cả sàn nội bộ

Last edited:
có khi nào bắt trước và ăn theo RFR không ta

có khi nào bắt trước và ăn theo RFR không ta
Nó ra trước RFR. Nhưng em nghĩ cái bounty này nó code bắt chước :)
MÀ thường con nào KYC đều ngon cả :)
AE chơi lâu dài KYC veri phone luôn nhá

Nó ra trước RFR. Nhưng em nghĩ cái bounty này nó code bắt chước :)
MÀ thường con nào KYC đều ngon cả :)
AE chơi lâu dài KYC veri phone luôn nhá
KYC thì khó ăn đấy nhỉ, mà mình hỏi tí mình đăng kí tên mail khác với tên KYC được không nhỉ?

KYC thì khó ăn đấy nhỉ, mà mình hỏi tí mình đăng kí tên mail khác với tên KYC được không nhỉ?
mail không sao cậu

mail không sao cậu
khó kiếm được nhiều vì nó còn bắt úp ảnh cầm CMND và viết cái gì nữa

khó kiếm được nhiều vì nó còn bắt úp ảnh cầm CMND và viết cái gì nữa
selfie ảnh cầm cmnd :) thấy cũng easy mà.
Con này ráng vào top 100 cũng ngon đấy

Thằng này rác thôi . Kêu bán hết 600k trong vòng 2 phút . Thế quái nào hơn 2 tháng block có vài gd . Má 1$/1 token mà subly khoảng 1 nghìn tỷ coin @@

Thằng này rác thôi . Kêu bán hết 600k trong vòng 2 phút . Thế quái nào hơn 2 tháng block có vài gd . Má 1$/1 token mà subly khoảng 1 nghìn tỷ coin @@
ông có đọc whitepaper chưa nhỉ ? subly coin nó tầm vài trăm tr thôi :) 10k NTY = 1pNTY =1$ nhé đọc kĩ đi

Mang về forum này là nát rồi . Sáng mãi ko sao up topic vài phát tụt vài chục rank . Group ngập tràn việt nam

càng nhiều người nó mới phát triển chứ :)
Con này nó ra trước RFR tại sao k thể chứ :D đặc biệt có người VN làm cố vấn nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom