[boss-auto.net] - mua bán cho thuê ô tô kiếm lời

site nào rồi cũng có ngày tàn, kiếm được ta cứ kiếm, tiếp tục proof cho ai thích đầu tư

image.php

chả có cho thuê xe ****** gì cả đâu. nó đưa ra thế để lấy lòng tin người chơi thôi. thực ra site này nó như site HYIP thôi. chơi nhanh kiếm ít rồi chuôn nhanh. chuồn không kịp thì mất cả vốn lẫn lãi

Đã biết site này từ tháng trước, ko dám share lên đây, vì bản chất nó là HYIP, đưa lên forum thể nào cũng bị các bro vạch trần ko làm ăn j được, tốn công.
Đa số còn có nhiều thành kiến với HIYP :D

nó có làm ăn thật hay chỉ là giả vờ cũng chả ảnh hưởng, miễn là có lãi, đầu tư online bản chất rủi ro rất cao rồi

HYIP thì đưa sang box HIYP đi. Bản chất của HYIP là lấy của người sau trả cho người trước nên sớm muộn cũng Scam thôi. Cần tỉnh táo khi chơi
P/s: Mình cũng đang chơi:D hôm nay rút 5p tiền đã về rồi

Đã biết site này từ tháng trước, ko dám share lên đây, vì bản chất nó là HYIP, đưa lên forum thể nào cũng bị các bro vạch trần ko làm ăn j được, tốn công.
Đa số còn có nhiều thành kiến với HIYP :D

Dạo này forum đổ xô vào mấy trang HYIP và tự trấn an mình bằng mấy cái Plan vớ vẩn của tụi nó. Đang trong mùa lúa nên mọi người ai cũng có lãi. cứ chờ đến mùa cam rồi biết. Đời vốn dĩ ko như mơ :D.

Dạo này forum đổ xô vào mấy trang HYIP và tự trấn an mình bằng mấy cái Plan vớ vẩn của tụi nó. Đang trong mùa lúa nên mọi người ai cũng có lãi. cứ chờ đến mùa cam rồi biết. Đời vốn dĩ ko như mơ :D.
Nói chung là nhiều người đang tự lừa đảo tư tưởng chính mình mà thôi. Hi vọng mấy bác vào sau vẫn ngon :D. Nhưng mà bác có chơi ko?

không chơi các thể loại hyip thì biết chơi gì
Nói như bác cũng đúng, newbie acc năm 2015 như tôi cũng chả biết chơi cái j, làm offer thì các bác ko share toàn PR mua Tool xchanger, Vip72 trong khi chưa biết dùng vào việc gì, PTC và HYIP scam như cơm bữa, được cái nào ăn cái ấy thôi. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week