Bonus ngay 3-5 USD cho anh em mới tập tành chơi thật với Forex

ilebsm

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Hello mọi người :D :D,

Tình hình mình mới làm cái Web như room Forex để anh em trao đổi và trade Live cùng nhau. :D

Mình nhận thấy rất nhiều bạn trade Demo rất lâu rồi mà vẫn chưa dám vào lăn xả thị trường thật. Nên mình quyết định Bonus ngay 3-5 USD tiền thật cho anh em tập tành chơi thật với Forex cho những ai tham gia room Forex mới của mình :p

Các bạn có thể xem chi tiết tại đây : http://thegioiforex.net/tang-mien-phi-3-5-usd-cho-nguoi-moi-bat-dau-t15157.htm

Room này mình lập ra tuyệt đối không phải môi giới Broker gì đâu nhé. Bằng chứng là các bạn có thể thấy mình đưa link trực tiếp tới Broker chứ k hề có link môi giới nào. Và mình giới thiệu trên đó các Room (theo kinh nghiệm cá nhân của mình) thấy là tốt chứ không phải tâng bốc nhé.

Ngoài ra, mình còn có thêm mục "Robot Forex" như một cái chợ EA cho các bạn nào viết Forex EA có thể Sale và treo trên đó (phải qua test theo yêu cầu của mình trên 4 tháng mới được bán) hoặc ai muốn Trade = Robot vì thời gian eo hẹp mà chưa biết mua ở đâu.

Có Room chat trực tiếp, nhiều loại cho ae thảo luận nhé :D

Các bạn có thể xem chi tiết tại đây : http://thegioiforex.net/tang-mien-phi-3-5-usd-cho-nguoi-moi-bat-dau-t15157.htm

Hi vọng các bạn ở đây sẽ ủng hộ cho Room Forex mới của mình ^_^.

Chân thành cảm ơn.

PS : Nếu bài viết có vi phạm luật của Box, xin mod cứ nhắc nhở em, em sẽ lưu ý và chỉnh sửa ngay ạ ^_^

Có bạn :D Lãi rút thoải mái nhé, còn Bonus thì có chút điều kiện. Cậu cứ xem trên đó, mình có ghi rõ đó :D

cho có 3$ mà bắt cung cấp nhiều thông tin vậy pro

Hic, tại vì đây là tiền túi của mình, nên để tránh tình trạng Spam bonus, mình buộc phải yêu cầu 1 số thông tin như vậy. Nếu cảm thấy bất tiện bạn cứ góp ý bên dưới, mình sẽ xem xét và thay đổi ^_^

Hic, tại vì đây là tiền túi của mình, nên để tránh tình trạng Spam bonus, mình buộc phải yêu cầu 1 số thông tin như vậy. Nếu cảm thấy bất tiện bạn cứ góp ý bên dưới, mình sẽ xem xét và thay đổi ^_^
Đang tập chơi mà chưa đủ 18+ có được không bác :D

3 tháng mới đc rút à bro

Lãi rút bất cứ lúc nào cũng đc nhé :D Còn cái Bonus thì mình 3 tháng đủ chỉ tiêu. Mục đích của mình là để dẫn dắt các bạn trở thành Trader thực thụ kiếm tiền được nên mới ra chỉ tiêu đó

Đang tập chơi mà chưa đủ 18+ có được không bác :D

Được bạn à :D Bạn cứ đăng kí theo hướng dẫn là mình sẽ bonus

up cho thớt thôi :)
Thấy tin hot ham hố nhảy vào xem thử mà đọc xong cái điều kiện thôi hết muốn dk đành nhường phần thưởng này lại cho anh em khác :D:D:D:D

up cho thớt thôi :)
Thấy tin hot ham hố nhảy vào xem thử mà đọc xong cái điều kiện thôi hết muốn dk đành nhường phần thưởng này lại cho anh em khác :D:D:D:D

Hehe nếu thấy phức tạp quá bạn cứ comment mình sẽ lấy ý kiến nhé :D :D

em ngại mấy cái đầu tư lâu dài :(

B1: Đăng kí thành viên tại website.

B2: Gửi email tới [email protected] với nội dung :

Title : Thành viên [username] muốn nhận Bonus
Content :
Xin chào Admin,
  • Tên tôi là : .................
  • Username tại Thegioiforex.net : .................
  • Email : .................
  • Số điện thoại : .................
Tôi gửi email này với mong muốn nhận tiền thưởng cho thành viên mới.

*Lưu ý : Scan và đính kèm vào email 2 mặt CMND + ảnh chụp bảo gồm cả mặt và tay đang cầm CMND.

có nghĩa đăng ký xong là nhận được lun à. mới tập trade thua quá trời.
góp ý là bỏ phần scan đi có thể chat webcam để nhân diện ảnh kèm cmt chứ chỗ mình k nhiều chỗ scan. đi xa lắm

B1: Đăng kí thành viên tại website.

B2: Gửi email tới [email protected] với nội dung :

Title : Thành viên [username] muốn nhận Bonus
Content :
Xin chào Admin,
  • Tên tôi là : .................
  • Username tại Thegioiforex.net : .................
  • Email : .................
  • Số điện thoại : .................
Tôi gửi email này với mong muốn nhận tiền thưởng cho thành viên mới.

*Lưu ý : Scan và đính kèm vào email 2 mặt CMND + ảnh chụp bảo gồm cả mặt và tay đang cầm CMND.

có nghĩa đăng ký xong là nhận được lun à. mới tập trade thua quá trời.
góp ý là bỏ phần scan đi có thể chat webcam để nhân diện ảnh kèm cmt chứ chỗ mình k nhiều chỗ scan. đi xa lắm

Cái Scan là để gửi cho Exness họ approve account thôi bạn ơi :( cái Ảnh mặt có thể bỏ đi cũng được.

Gửi xong chờ 24h mình sẽ xét duyệt và gửi bonus liền

Hehe nếu thấy phức tạp quá bạn cứ comment mình sẽ lấy ý kiến nhé :D :D
hi :)
Bạn đã bonus thì phải có yêu cầu là đúng mà nhưng yêu cầu sao hợp lý và phù hợp (không quá khắc khe và độ khó vừa phải) tí anh em sẽ tham gia nhiệt tình chứ mình sao dám đòi hỏi gì thêm hả bạn :D
Mình chỉ là người tham gia thôi mà :p sao dám đòi hỏi được hi :)

Cái Scan là để gửi cho Exness họ approve account thôi bạn ơi :( cái Ảnh mặt có thể bỏ đi cũng được.

Gửi xong chờ 24h mình sẽ xét duyệt và gửi bonus liền
exness.com mình toàn trade bằng pm thua quá trời lun @@

okay cám ơn bạn góp ý nha ^_^ Tại bh thấy tình trạng spam kinh quá nên mình chỉ muốn lằm chắc chắn chút, nhưng nếu rắc rối quá thì mình cũng phải xem xét lại mà ^_^

okay cám ơn bạn góp ý nha ^_^ Tại bh thấy tình trạng spam kinh quá nên mình chỉ muốn lằm chắc chắn chút, nhưng nếu rắc rối quá thì mình cũng phải xem xét lại mà ^_^
lấy dt chụp ảnh rõ rõ tí bạn ạ hợp lý hơn. chứ scan thì hơi rắc rối :D

Mình mới sửa lại Rule nhé

BONUS 5$ (=500 cent trong tài khoản) cho 30 người đầu tiên

First blood :

Tên tôi là : Trần Quốc Cường
Username tại Thegioiforex.net : [email protected]
Email : [email protected]
Số điện thoại : 0932316519

Đã nhận 5$ vào sáng ngày 19/11

Thegioiforex.net chấp nhận mọi kiểu trade nhưng chỉ cho phép rủi ro mỗi lệnh với Stoploss tối đa là 5% tài khoản, không được vượt quá.
Bắt sl thế này thì ảo quá. Thế này thì chịu trừ khi vào đc lệnh 0.001

đã đăng ký và gửi mail.bạn check lại cho mình nhe. Cũng đang muốn chơi thử forex

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back