Bonus ngay 3-5 USD cho anh em mới tập tành chơi thật với Forex

Thegioiforex.net chấp nhận mọi kiểu trade nhưng chỉ cho phép rủi ro mỗi lệnh với Stoploss tối đa là 5% tài khoản, không được vượt quá.
Bắt sl thế này thì ảo quá. Thế này thì chịu trừ khi vào đc lệnh 0.001

Để mình giải thích cho c hiểu thêm nhá :D Trong exness có 1 loại tk là tk Cent, nó cho trade rất nhỏ, tính theo đầu cent Lot. Đó là lý do vì sao mình bonus 5$ vào sàn này. Bởi vì khi nhận đc 5$ này thì trong tài khoản của cậu hiện ra là 500 cent. Tức là, c có thể coi như cậu đang có 500 đơn vị, và trade, tối thiểu 0,01 cent lot (tức 0,1 cent / 1 pip) và tối đa là 1 cent lot (tức 10 cent / 1 pip). C có hẳn 500 trong tài khoản, tức là c phải biết cách quản lý vốn ra sao để tối đa lỗ 5% / lệnh :D. Mình cũng k quá bắt ép vấn đề này. Sáng nay có người nhận tk đã cháy ngay trong 1 nốt nhạc vì không hề cảnh giác đến quản lý vốn đó :D

Sứ mạng của mình là giúp đỡ các Trader giảm thiểu rủi ro và tìm hướng thắng, để gây dựng 1 cộng đồng. Đó là mục tiêu của mình. Nên mình phải có trách nhiệm đảm bảo quy tắc khi dẫn dắt các cậu vào đây.

Mình k chơi. Nhưng tham gia để nhận $ đc k cậu @@

Mình 1 chân được không nhỉ. Có kiến thức forex đầy đủ rồi

Được hết nhé các cậu, Promotion này của mình dành cho tất cả mọi người trừ Scammer, Spammer và cheater :D

Last edited:
Mai mình sẽ send info cho bạn nhé. Để mình 1 slot. Hnay cũng cháy sạch bách tk rồi. Buồn

OKAY, c sẽ nhận đc bonus trong 2-4h sau khi verify phone và xác thực thông tin. Chú ý : nếu k tự tay trade được lưu ý theo dõi trong FX Chatroom hoặc add skype mình (Admin trên trang chủ có Skype đó) để join group chiến lược nhé.

Mình sẽ xác nhận sđt và cung cấp bonus trong 24h tới bạn nhé :D
ủa.nhưng mình có thắc mắc là bạn tạo account êxness cho mình rồi sent sẵn USD bonus cho mình vào đó luôn à ??? mình chỉ cần vào trade thôi hửm bạn

hjhj,zậy bao giờ mới có zậy bạn. có thì báo mình thông tin cái nha.

Mình cũng mới tập chơi và đang trade acc cent of eness lun...acc minh chua verify...vậy mình đăng ký acc exness of mình để nhận bonus được không...:)
Thanks thread...

hjhj,zậy bao giờ mới có zậy bạn. có thì báo mình thông tin cái nha.

Mình send email từ tối qua rồi mà. Trong 24h sẽ có, chắc trong chiều nay mình đưa bạn liền nha :D

không scan ảnh đc không a.

Không scan ảnh ---> exness k verify acc ---> Mình sao nạp tiền lên đó đc :|

đã đăng ký và gửi mail , mong sớm nhận đc bouns
thanks

OKAY bạn, mình sẽ sớm duyệt thui, bh đông người đăng kí quá, c chịu khó chờ chút time khoảng vài h mình sẽ xúc tiến nhanh

đã send, mong nhận được tin của bác, bác cho em hỏi là em đang muốn nạp tiền cent vào (số tiền nhỏ) , bác có nhận thanh toán bằng card điện thoại rồi chuyển tiền lên tài khoản exness cho em không ( ví dụ card 100k, 200k -> cent). Mong tin bác

đã send, mong nhận được tin của bác, bác cho em hỏi là em đang muốn nạp tiền cent vào (số tiền nhỏ) , bác có nhận thanh toán bằng card điện thoại rồi chuyển tiền lên tài khoản exness cho em không ( ví dụ card 100k, 200k -> cent). Mong tin bác

Bạn có thể thanh toán qua bank cho mình. Nhưng nếu là tự nạp thì tốt nhất là bạn có thông tin account full thì có thể tự thao tác :D. Nếu bạn không nạp thì mình vẫn bonus cho bạn mà. Đâu cần nạp chi :v. Bạn nhận 500 cent lận đó thì tha hồ mà kẹp lệnh và trade rồi. (nó cũng gần tương tự với 1 kiểu account có 500 USD)

đã nhận dc thông tin đăng nhập trade nhưng vấn đề là ko có thông tin đăng nhập site. vậy thắng lớn sao rút tiền được nhỉ ???

đã nhận dc thông tin đăng nhập trade nhưng vấn đề là ko có thông tin đăng nhập site. vậy thắng lớn sao rút tiền được nhỉ ???

Nếu thắng rút cũng sẽ thông qua mình cho đến khi bonus unlock thì bạn sẽ nhận được toàn bộ info, mail, password area ....

Yên tâm :D

với 500 USD mà đòn bẩy 50 làm mình giật cả mình khi vào lệnh, lúc có acc lại quên kiểm tra, may mà lệnh lời chứ đánh dài hạn như mình mà margin level ~ 450 > 500 nguy hiểm quá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back