Bonus ngay 1$ AP vào tài khoản AP của bạn !!!!!!!!!!

Xin hỏi bác chủ topic có gặp vấn đề gì về thần kinh ko :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Có đấy, bác nkt gì đó bị VIPN01 scam, mình chẳng liên quan gì, bị tình nghi là có dính líu, sáng nay bị banned, nói chuyện với mod, mod bonus 20$AP, giờ mở cái event cho vui

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

Đây đây.ta scammer đây.cho xin 1$ nào.khỏi cần chứng minh.có tiếng rồi.hehE

Saoo chưa thấy banned nhỉ, cho cái proof đi

20$ đấy bác giúp đỡ các nạn nhân bị cam còn hơn,sao bày trò quái

scamer đây. nhưng toàn đi ăn quỵt của bọn tây :)). nhận AP nào nhận AP nào

Có đấy, bác nkt gì đó bị VIPN01 scam, mình chẳng liên quan gì, bị tình nghi là có dính líu, sáng nay bị banned, nói chuyện với mod, mod bonus 20$AP, giờ mở cái event cho vui

Tớ scam bác nói rằng tớ là 1 scammer.Tớ giả là scammer rồi tự nhận vs bác tớ là scammer và nói với bác là tớ scam người ta..Nhưng thực ra là tớ là 1 scammer giả mạo,vô topic này để scam bác.Bằng chứng gì đó ko quan trọng nữa vì mấy dòng tớ nói đây chính là bằng chứng.Tất cả mọi người đọc reply của tớ đều biết tớ nói vs bạn tớ là scammer để scam của bạn.Tóm lại từ giờ phút này tớ scam bạn...:binhsua08::binhsua08::binhsua08:
Đủ 10 chữ scam nhé bác :binhsua08::binhsua08::binhsua08: ==== 10AP :binhsua04:
PS: Cho bác thớt xả stress tí bằng cách làm cho bác thêm lí do mà stress :binhsua16::binhsua16:
AP: [email protected] :binhsua06:

Đố thằng cam nào dám pub info của nó lên, để vào nhà nó à :binhsua15:

scam thì nhiều, nhưng scam chẳng muốn nhận tiền một cách chân chính, chỉ toàn muốn nhận tiền một cách vãi luyện

mai mình làm kai roof giả lấy 1ap of thớt
khổ nỗi ko xài ap, lấy làm gì:binhsua02:

Tăng $ lên thì may ra em nó vào nhận :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week