Other Bonus ngay 0,5LR/WMZ khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Status
Not open for further replies.
+Một bộ phận người Việt Nam đúng là kỳ lạ(mình không nói là tất cả nha):sau khi được người khác đem đến cho một cơ hội kiếm tiền mới và cũng nhận được bonus đầy đủ thì họ thường rất VÔ ƠN.

+Mình là người đầu tiên lập topic bonus cho các bạn về trang này.Nếu mình không lập topic này thì chắc đến bây giờ các bạn cũng chả hình dung ra được bitcoin là cái gì và giá trị của nó ra sao,đồng thời cũng chả tìm ra được một cơ hội kiếm tiền ngon ăn như thế.

+Mình lập topic đầu tiên nên chắc rằng giá bonus cũng sẽ không được như các bạn khác,nhưng nhờ topic này mà các bạn có thể tự tìm hiểu ra được một cơ hôi làm ăn hiếm có(mình cũng phải tự tìm hiểu tất cả:từ bitcoin là gì,giá ra sao,đến làm sao ex được sang các loại tiền khác).Một số bạn khác sau khi đọc topic này đã tuyển ref và thu mua với giá 0.1BTC=1LR.Mình không nói về công của mình khi đem đến cho anh em cơ hôi làm ăn này nhưng không lẽ có 0.5LR mình hưởng thêm từ các bạn(so với các chủ thớt khác) các bạn cũng tiếc với mình hay sao.

+Mình không bắt buộc ai ref cho mình cả,tất cả chỉ là tự nguyện,và mình cũng đã bonus đầy đủ cho các bạn dù ngay lúc đó chưa nhận được 1 đồng nào từ site này cả(và đến nay vẫn chưa rút được hết từ trang này do pending toàn tập).Các bạn vẫn có thể làm ref cho các bạn khác,tại sao cứ phải nói lời cay đắng như thế

+CUỐI CÙNG,sau khi có các bạn chủ thớt khác bonus cao hơn mình,mình cũng có dự định sẽ lập topic khác với giá cao hơn nhiều,và sẽ làm event cho các bạn đã ref cho mình ở topic này.Nhưng giờ đây việc đó sẽ không còn được thực hiện,mình đã quá mệt mỏi với môi trường mmo đầy khắc nghiệt này,mình muốn nghỉ ngơi một thời gian dài,sau đó sẽ xin admin mở lại nick kia,trong thời gian đó mình vẫn vào forum này theo dõi tình hình bằng nick này nhưng sẽ không lập topic tuyển ref bất kỳ trang nào cũng như giao dịch với bất kỳ ai.

MÌNH XIN HỨA RẰNG SAU KHI MỞ LẠI NICK KIA SẼ LÀM EVENT(KHÔNG DƯỚI 50LR) CHO TẤT CẢ CÁC BẠN NÀO ĐÃ LÀM REF CHO MÌNH Ở TOPIC NÀY
Đã nhận đc $ rồi nhưng chia tận 2 lần thế :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week