Other Bonus ngay 0,5LR/WMZ khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Status
Not open for further replies.
mình đã bonus đầy đủ cho các bạn,bạn nào thiếu thì cứ post proof tại đây,mình sẽ bonus đủ.Các bạn đừng nói mình scam nha.Tháng này mình bị đụng xe gãy tay,bị dính scam rồi giờ đây bị hack nick,mình buồn lắm.Bạn nào muốn thì viết vài dòng chia sẻ với mình nha.Thanks các bạn

mình đã bonus đầy đủ cho các bạn,bạn nào thiếu thì cứ post proof tại đây,mình sẽ bonus đủ.Các bạn đừng nói mình scam nha.Tháng này mình bị đụng xe gãy tay,bị dính scam rồi giờ đây bị hack nick,mình buồn lắm.Bạn nào muốn thì viết vài dòng chia sẻ với mình nha.Thanks các bạn
chia buồn cùng bạn! đã nhận đủ $ bn của bạn

bạn coi lại #208 nhé :)) mình chưa thấy bonus

hjc,chính bạn cũng đã nói ở #209 là bạn không thấy coinbase bonus mà,bạn không được bonus thì mình cũng đâu có nhận được gì từ bạn đâu,ko được cả 0,1BTC do ref đăng ký nữa.Làm sao mà mình bonus cho bạn được.Không lẻ mình bonus cho tất cả các bạn ở trên tất cả đã hơn 50LR mà lại đi ăn chặn của bạn chỉ 0.5LR sao

Chủ thread có đinh bn thêm cho ae ko vậy? 0.1BTC tận 1.34LR đó!
Mình đã bỏ ra hơn hơn 1 triệu để bonus tất cả các bạn và giờ mình vẫn chưa nhận được 1 đồng nào từ site này cả,tất cả các giao dịch rút ra tài khoản ngoài của mình(external account) đều bị site pending hết bạn à.Bạn cũng phải hiểu cho mình chứ

Mình đã bỏ ra hơn hơn 1 triệu để bonus tất cả các bạn và giờ mình vẫn chưa nhận được 1 đồng nào từ site này cả,tất cả các giao dịch rút ra tài khoản ngoài của mình(external account) đều bị site pending hết bạn à.Bạn cũng phải hiểu cho mình chứ

Giá chủ thớt ghi rõ trên topic rồi
AI chịu thì reg cho thớt ko thì qua kia, chứ đừng vào đây mà đòi giá cao hơn tittle, ghi sao bonus vậy đúng rồi, còn hơn mấy topic kia đang xù kìa
Thớt xui quá :(

Giá chủ thớt ghi rõ trên topic rồi
AI chịu thì reg cho thớt ko thì qua kia, chứ đừng vào đây mà đòi giá cao hơn tittle, ghi sao bonus vậy đúng rồi, còn hơn mấy topic kia đang xù kìa
Thớt xui quá :(

Cảm ơn bạn rất nhiều,đời mình đang quá đen luôn rồi.mới tuần trước bị dính scam và bị dính keylogger của gatapsu xong mình quá buồn,chơi thử headtail xem thế nào,thế mà chơi 6 lần liên tiếp trên cùng 1 site mà nó ăn hết không cho mình ăn lại lấy 1 lần,đến lần thứ 7 chơi thử site khác được 0.5$ rồi cuối cùng cũng mất luôn

Nếu là mình thì đã rút từ Coinbase sang trang Exchange rồi

Nếu là mình thì đã rút từ Coinbase sang trang Exchange rồi
mình là người tuyển ref trang này đầu tiên,tất nhiên là mình phải biết là exchange được thì mình mới tuyển ref chứ.Quan trọng là nó pending tất cả những giao dịch mà mình rút qua trang exchange.mấy chục cái transaction thì may lắm qua được mấy xu lẻ

zậy là mất toi cho dù 0.25$ ak! đã cất công ra tiệm net lấy mấy cái sim mượn của bạn very đầy đủ vậy mà @@

bạn makeMonlne và begs_nt ở #214 và #215 cũng giống như bạn chứ đâu có khác gì đâu.Nhiều bạn ở các topic khác cũng vậy,site nó check sao mà bây giờ người được bonus người thì không thì mình cũng chịu.Xin lỗi bạn

thớt nói phũ phàn quá :)) chỉ thiệt do dân làm thuê :binhsua23:

uh,vậy bạn cứ tuyển ref đi,đừng đi làm thuê nữa,rồi khi ref đăng ký cho bạn mà bạn không được hưởng bonus gì từ site hết thì bạn cứ trả cho ref mỗi người 0.25LR đi,bạn sẽ hiểu

uh,vậy bạn cứ tuyển ref đi,đừng đi làm thuê nữa,rồi khi ref đăng ký cho bạn mà bạn không được hưởng bonus gì từ site hết thì bạn cứ trả cho ref mỗi người 0.25LR đi,bạn sẽ hiểu
Thớt nói nghe dễ quá! dân làm thuê như chúng tui ít nhất cũng phải góp vài triệu như bác đây mới làm bos!mà đồng thu thì it ỏi !khó lắm bác ơi! mà thường xu hướng thì kẻ giàu hớt của người nghèo là vậy đó :)) lần này mà bác kiếm ít nhất bạc triệu thì phải :))

chủ thớt chơi ác quá, ref và chuyển 0.1btc cho thì chủ thớt cũng có được 0.15btc = 1.8LR, thế mà cho anh em có 0.5LR.
zậy thì tự ref cho mình rồi đêm btc chuyển vô acc ở https://mtgox.com/trade sau đó bán là xong.

Một vài lời muốn nói cuối cùng ở topic này

+Một bộ phận người Việt Nam đúng là kỳ lạ(mình không nói là tất cả nha):sau khi được người khác đem đến cho một cơ hội kiếm tiền mới và cũng nhận được bonus đầy đủ thì họ thường rất VÔ ƠN.

+Mình là người đầu tiên lập topic bonus cho các bạn về trang này.Nếu mình không lập topic này thì chắc đến bây giờ các bạn cũng chả hình dung ra được bitcoin là cái gì và giá trị của nó ra sao,đồng thời cũng chả tìm ra được một cơ hội kiếm tiền ngon ăn như thế.

+Mình lập topic đầu tiên nên chắc rằng giá bonus cũng sẽ không được như các bạn khác,nhưng nhờ topic này mà các bạn có thể tự tìm hiểu ra được một cơ hôi làm ăn hiếm có(mình cũng phải tự tìm hiểu tất cả:từ bitcoin là gì,giá ra sao,đến làm sao ex được sang các loại tiền khác).Một số bạn khác sau khi đọc topic này đã tuyển ref và thu mua với giá 0.1BTC=1LR.Mình không nói về công của mình khi đem đến cho anh em cơ hôi làm ăn này nhưng không lẽ có 0.5LR mình hưởng thêm từ các bạn(so với các chủ thớt khác) các bạn cũng tiếc với mình hay sao.

+Mình không bắt buộc ai ref cho mình cả,tất cả chỉ là tự nguyện,và mình cũng đã bonus đầy đủ cho các bạn dù ngay lúc đó chưa nhận được 1 đồng nào từ site này cả(và đến nay vẫn chưa rút được hết từ trang này do pending toàn tập).Các bạn vẫn có thể làm ref cho các bạn khác,tại sao cứ phải nói lời cay đắng như thế

+CUỐI CÙNG,sau khi có các bạn chủ thớt khác bonus cao hơn mình,mình cũng có dự định sẽ lập topic khác với giá cao hơn nhiều,và sẽ làm event cho các bạn đã ref cho mình ở topic này.Nhưng giờ đây việc đó sẽ không còn được thực hiện,mình đã quá mệt mỏi với môi trường mmo đầy khắc nghiệt này,mình muốn nghỉ ngơi một thời gian dài,sau đó sẽ xin admin mở lại nick kia,trong thời gian đó mình vẫn vào forum này theo dõi tình hình bằng nick này nhưng sẽ không lập topic tuyển ref bất kỳ trang nào cũng như giao dịch với bất kỳ ai.

MÌNH XIN HỨA RẰNG SAU KHI MỞ LẠI NICK KIA SẼ LÀM EVENT(KHÔNG DƯỚI 50LR) CHO TẤT CẢ CÁC BẠN NÀO ĐÃ LÀM REF CHO MÌNH Ở TOPIC NÀY

sao cậu phải than thế? quy luật cuộc sông mà? BTC thì biết tù rất lâu rồi, nếu ai chơi forex sẽ hiểu ngay thôi. bản thân mình là ref của cậu đây nhưng mà các member khác họ tuyển ref là quyền lợi của họ mà? mặt khác ai chưa chơi thấy ai bonus nhiều hơn thì đương nhiên họ sẽ đăng ký làm ref của người đó là điều đương nhiên mà thôi. bạn giới thiệu cho người khác kiếm lời từ nó những bản thân bạn cũng kiểm được 1.5$ từ ref mà. có đi có lại thôi

+Một bộ phận người Việt Nam đúng là kỳ lạ(mình không nói là tất cả nha):sau khi được người khác đem đến cho một cơ hội kiếm tiền mới và cũng nhận được bonus đầy đủ thì họ thường rất VÔ ƠN.

+Mình là người đầu tiên lập topic bonus cho các bạn về trang này.Nếu mình không lập topic này thì chắc đến bây giờ các bạn cũng chả hình dung ra được bitcoin là cái gì và giá trị của nó ra sao,đồng thời cũng chả tìm ra được một cơ hội kiếm tiền ngon ăn như thế.

+Mình lập topic đầu tiên nên chắc rằng giá bonus cũng sẽ không được như các bạn khác,nhưng nhờ topic này mà các bạn có thể tự tìm hiểu ra được một cơ hôi làm ăn hiếm có(mình cũng phải tự tìm hiểu tất cả:từ bitcoin là gì,giá ra sao,đến làm sao ex được sang các loại tiền khác).Một số bạn khác sau khi đọc topic này đã tuyển ref và thu mua với giá 0.1BTC=1LR.Mình không nói về công của mình khi đem đến cho anh em cơ hôi làm ăn này nhưng không lẽ có 0.5LR mình hưởng thêm từ các bạn(so với các chủ thớt khác) các bạn cũng tiếc với mình hay sao.

+Mình không bắt buộc ai ref cho mình cả,tất cả chỉ là tự nguyện,và mình cũng đã bonus đầy đủ cho các bạn dù ngay lúc đó chưa nhận được 1 đồng nào từ site này cả(và đến nay vẫn chưa rút được hết từ trang này do pending toàn tập).Các bạn vẫn có thể làm ref cho các bạn khác,tại sao cứ phải nói lời cay đắng như thế

+CUỐI CÙNG,sau khi có các bạn chủ thớt khác bonus cao hơn mình,mình cũng có dự định sẽ lập topic khác với giá cao hơn nhiều,và sẽ làm event cho các bạn đã ref cho mình ở topic này.Nhưng giờ đây việc đó sẽ không còn được thực hiện,mình đã quá mệt mỏi với môi trường mmo đầy khắc nghiệt này,mình muốn nghỉ ngơi một thời gian dài,sau đó sẽ xin admin mở lại nick kia,trong thời gian đó mình vẫn vào forum này theo dõi tình hình bằng nick này nhưng sẽ không lập topic tuyển ref bất kỳ trang nào cũng như giao dịch với bất kỳ ai.

MÌNH XIN HỨA RẰNG SAU KHI MỞ LẠI NICK KIA SẼ LÀM EVENT(KHÔNG DƯỚI 50LR) CHO TẤT CẢ CÁC BẠN NÀO ĐÃ LÀM REF CHO MÌNH Ở TOPIC NÀY

nghe bạn nói làm event chỉ riêng cho ref thấy keo kiệt vl :))

mình thấy bác ấy nói đúng đấý. Mọi người gặp ai cũng làm vậy thôi.và đợi event của bac ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week