New Bonus 10$ Alertpay cho newbie. Không giới hạn số lượng?

Up kiếm cái thanks

hỏi bác tý phú mmo ngoài lề tí nhé, trong chữ kí bác có hướng dẫn textcashnetwork, thế bác đã nhận được tin nhắn nào từ nó chưa, mình cũng chơi cái này nhưng đăng kí lâu rồi (hồi tháng 11), active rồi, nhưng chờ mãi ko thấy cái tin nhắn quảng cáo nào hết

hỏi bác tý phú mmo ngoài lề tí nhé, trong chữ kí bác có hướng dẫn textcashnetwork, thế bác đã nhận được tin nhắn nào từ nó chưa, mình cũng chơi cái này nhưng đăng kí lâu rồi (hồi tháng 11), active rồi, nhưng chờ mãi ko thấy cái tin nhắn quảng cáo nào hết

cái này đến 16/1 nó mới hoạt động cho mem free nha bạn, hiện nó hoạt động cho mem vip thui

Bác còn tuyển ref không thế cũng nghe thằng này nhiều nhưng mà chưa hiểu cách chơi cho lắm nên cũng chưa có thời gian tìm hiểu kỹ nó ah...nay có bác hướng dẫn thì em tham gia với

Bác còn tuyển ref không thế cũng nghe thằng này nhiều nhưng mà chưa hiểu cách chơi cho lắm nên cũng chưa có thời gian tìm hiểu kỹ nó ah...nay có bác hướng dẫn thì em tham gia với

bạn reg đi, xong login vào tk rùi xem video hướng dẫn post ads để bit cách làm nhé, nếu chỗ nào không hiu thì pam mh.

ok rồi đã ref cho bác 1 cái nha nguyendangmy120293

ak cái này 1 ngày post nhiều ads được không có cộng được thêm nhiều tiền không ??

nó thanh toán qua AP mà lúc mình đăng kí mail hả sao không thấy mục thanh toán đâu nhĩ

Last edited by a moderator:
đã chơi rồi nên ko theo được nhưng chỉ có 42VIP thôi, giờ upgrade hả pác?

Sắp tới có máy tính mới, xài viettel 3G sẽ reg giùm bác để ăn 10 AP upgrade =)) Acc cũ thì dùng mạng nhà hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back