[Bonus] $0.1 ngay lập tức khi ref click 8 ads + complete 1 offer

Status
Not open for further replies.
thông báo tin cực hot:

hiện nay site đang có offer $0.1, chỉ cần đk, duyệt rất nhanh

ai đã ref cho mình thì vào complete offer xong đợi nó duyệt rồi vào xác nhận mình sẽ bonus $0.05 lr ngay lập tức.

ai chưa ref cho mình thì ref, click 8 ads và complete offer sẽ đc bonus $0.1 lr ngay lập tức.

nhanh lên số lượng có hạn nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Để làm các bạn vào "Complete Offers" -> "
Advertisers" -> xong rồi đợi nó xác nhận

Lưu ý: chỉ bonus $0.05 khi complete 1 offer $0.1 (chỉ bonus 1 lần)

Last edited by a moderator:
thông báo tin cực hot:

hiện nay site đang có offer $0.1, chỉ cần đk, duyệt rất nhanh

ai đã ref cho mình thì vào complete offer xong đợi nó duyệt rồi vào xác nhận mình sẽ bonus $0.05 lr ngay lập tức.

ai chưa ref cho mình thì ref, click 8 ads và complete offer sẽ đc bonus $0.1 lr ngay lập tức.

nhanh lên số lượng có hạn nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Để làm các bạn vào "Complete Offers" -> "
Advertisers" -> xong rồi đợi nó xác nhận

Lưu ý: chỉ bonus $0.05 khi complete 1 offer $0.1 (chỉ bonus 1 lần)
up cho bạn nào chưa biết đây :D

Bạn ơi mình đã Complete cái Offer rồi ! Mà hồi trước mình được Bonus 0.05$ rồi giờ có được Bonus thêm 0.05$ nữa không???
Nếu được thì LR chữ ký nha ! Bonus cho mình nha !!!

Last edited by a moderator:
Bạn ơi mình đã Complete cái Offer rồi ! Mà hồi trước mình được Bonus 0.05$ rồi giờ có được Bonus thêm 0.05$ nữa không???
Nếu được thì LR chữ ký nha ! Bonus cho mình nha !!!
Nếu bạn đã complete 1 offer $0.1 và được nó duyệt, mình nhận được hoa hồng thì sẽ bonus bạn ngay $0.05 nữa. Nhưng giờ mình chưa thấy bạn trog dah sách complete xong offer @@!

Hiện mình chỉ bonus $0.05 cho 1 refs nữa!
nhanh tay lên nhé

(những bạn ref sau sẽ chỉ nhận đc bonus $0.05 nếu mình có thêm 10 refs nữa, nếu không đủ thêm 10 refs thì sẽ k đc bonus, mình vẫn tuyển ref có refback như bình thường)

Đăng ký xong bạn được bonus $0.1 vào main balance, click 8 ads được $0.048, complete 1 offer được $0.1 chỉ cần click thêm vài ngày nữa là đủ min pay $0.32 instant qua PP.

Còn mình sẽ bonus thêm ngay lập tức qua LR:
Bonus $0.05 ngay sau khi đk và click đủ 8 ads.
Bonus $0.1 ngay sau khi đk, click đủ 8 ads và complete 1 offer $0.1.
Bonus $0.05 cho những bạn đã ref trước và đã nhận bonus $0.05 sau khi đk + click đủ 8 ads nhưng chưa làm offer, sau complete xong 1 offer $0.1 sẽ đc bonus thêm $0.05!

Lưu ý: chỉ bonus cho 1 Offer $0.1 (1 lần duy nhất), offer thì chỉ có rất ít nên hết rất nhanh, các bạn ráng vào đây cập nhật thường xuyên, nếu có mình sẽ thông báo ngay!

Vụ rút tiền của trang này là sao vậy chủ thớt ! Nó ghi là cho rút qua PP,PZ,LR mà vô yêu cầu thanh toán chỉ thấy có PP. Yêu cầu rút thì nó có hàng chữ đỏ cảnh báo Fee để rút PP là 0.32$ mà tài khoản mình có 0.30$ à? Vậy là sao vậy rút nó trừ hết tiền luôn à???

Vụ rút tiền của trang này là sao vậy chủ thớt ! Nó ghi là cho rút qua PP,PZ,LR mà vô yêu cầu thanh toán chỉ thấy có PP. Yêu cầu rút thì nó có hàng chữ đỏ cảnh báo Fee để rút PP là 0.32$ mà tài khoản mình có 0.30$ à? Vậy là sao vậy rút nó trừ hết tiền luôn à???
Site này chỉ cho rút qua PP, trong bài mình có ghi mà.
Còn fee thì nó để vậy nhưng rút k mất phí như vậy, mình thường rút >$7, chưa rút minpay nên k biết nó trừ fee thế nào, đợi mình hỏi ref mình đã rút rồi nói cậu nhé

THÔNG BÁO:

Fee rút PP VN là $0.32 + 3.5% (click được nhiều nhiều hả rút nhé. k nó trừ fee sạch đó @@!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,987
Latest member
vieclambinhthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week