Other bonus 0.05Lr...cực hot...epayworld.com

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
site mới ra lò...hình thức thanh toán online.
đọc thấy site này hay hay. thử làm bài test xem sao. mời anh em vào đăng kí ref link của mình. sau khi đã đăng kí song thì để lại Lr để bonus ngay 0.05Lr nhé.
http://epayworld.com/?rid=sunhero84
site này thiết kế ko dc bắt mắt cho lắm. giao diện cơ bản. khi đăng kí song bạn có ngay 1$ trong tài khoản.

đã ref bouns cai nhé
ID: drhuybmt92
LR: U2324048

không hiểu trang này nó hiện các acc ref ko mà vào phần AFFILIATE PROGRAM DOWNLINE ko thấy ai cả là sao trời....anh em đợi vài tiếng để mình check nhé. vì mình cũng vừa reg nên sợ chưa cập nhập các ref kịp

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

site này nhìn ảo nhỉ :D

giao diện cơ bản quá. vì thế cứ thử test xem thế nào.

ko những cơ bản mà còn chưa xây dựng hoàn chỉnh site nữa mà đã đưa vào hoạt động rồi(vd http://epayworld.com/terms.htm),địa chỉ công ty thì tìm mỏi mắt chả thấy đâu(một công ty thanh toán online mà chả có đc thì vãi loằn quá),đọc faq thì chỉ thấy cho fund $ vào mà chả thấy chỗ withdraw ra(mình chưa đk nên chả biết có có ko ),domain thì đăng ký hồi cuối năm rồi,search theo site đứng tên đk tên miền này thì cũng là 1 website ko có địa chỉ công ty, ảo vãi loằn, nói chung nó cũng chả ăn mất gì của mềnh,mềnh tò mò nên ngồi tọc mạch tí thâu :D

Last edited by a moderator:
đã ref bouns cai nhé
ID: drhuybmt92
LR: U2324048

Payment Mode Account
Date 05/31/2011 18:03
Batch 62330028
From U5201645 (shelby)
To U2324048 (logiptc1)
Amount $0.05

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Đã reg dưới link bạn
id: ngodieuminh
LR: U7005768

Payment Mode Account
Date 05/31/2011 18:04
Batch 62330119
From U5201645 (shelby)
To U7005768 (ngodieuminh)
Amount $0.05

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

tạm thời pay 3 mem để test cái nhé. ai reg đăng kí ref thì đợi time đã.

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

ko những cơ bản mà còn chưa xây dựng hoàn chỉnh site nữa mà đã đưa vào hoạt động rồi(vd http://epayworld.com/terms.htm),địa chỉ công ty thì tìm mỏi mắt chả thấy đâu(một công ty thanh toán online mà chả có đc thì vãi loằn quá),đọc faq thì chỉ thấy cho fund $ vào mà chả thấy chỗ withdraw ra(mình chưa đk nên chả biết có có ko ),domain thì đăng ký hồi cuối năm rồi,search theo site đứng tên đk tên miền này thì cũng là 1 website ko có địa chỉ công ty, ảo vãi loằn, nói chung nó cũng chả ăn mất gì của mềnh,mềnh tò mò nên ngồi tọc mạch tí thâu :D
thk đã góp ý. vào check kĩ đã.bởi vậy test xem thế nào

đang test. và chờ proof đầu tiên nhé. ngon thì anh em ta vào chiến và bonus sẽ cao hơn

rút tiền về nó đợi 24 tiếng....anh em sắp có proof rầu.. pay về paypal và wmz....nhanh nào

bonus cho 3 mem rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week