• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Bổng dưng Paypal bắt xác minh danh tính

Buihuutai

Senior
Reactions
86
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đang yên đang lành Paypal bắt xác minh Danh tính...phải chăng tài khoản của mình sắp tới có biến chăng. Mong các pro cho ý kiến
Cảnm ơn nhiều ạ !

Paypal bây giờ nó bắt buộc vậy đó.
Giờ cứ tạo acc mới thì phải chuẩn bị 1 cái ID + 1 cái bill

bạn nhận tiền đến một giới hạn nào đó nó sẽ bắt như thế

Paypal bây giờ nó bắt buộc vậy đó.
Giờ cứ tạo acc mới thì phải chuẩn bị 1 cái ID + 1 cái bill
acc mình xác minh danh tính trước đó rồi...cũng có khoảng vài chục giao dịch...tạo acc cũng gần 3 tháng

Đang yên đang lành Paypal bắt xác minh Danh tính...phải chăng tài khoản của mình sắp tới có biến chăng. Mong các pro cho ý kiến
Cảnm ơn nhiều ạ !

View attachment 89079
acc mình xác minh danh tính trước đó rồi...cũng có khoảng vài chục giao dịch...tạo acc cũng gần 3 tháng
ko cần biết có làm chưa nhưng nó đã nghi ngờ thì nó bắt thôi bác. :D
nguồn tiền nhận vào có nghi vấn ak. hay nguồn tiền rút ra bất thường chẳng hạn :D

ko cần biết có làm chưa nhưng nó đã nghi ngờ thì nó bắt thôi bác. :D
nguồn tiền nhận vào có nghi vấn ak. hay nguồn tiền rút ra bất thường chẳng hạn :D
khoảng vài ngày trở lại mình có nhận vài khoản và send ngay sau đó vài giờ

khoảng vài ngày trở lại mình có nhận vài khoản và send ngay sau đó vài giờ
vậy tự hiểu đi :D.
mình ít khi send đi lắm.
1 là rút về.
2 là paid invoice, checkout.
:D
PP chính chủ thì cứ xác minh thôi. lo gì :D

cái này chuyện bt thôi - Chắc mới nhận kiểu service nên bị pending 21 ngày + hơn nữa thì nó bắt ver lại thông tin + nữa thì nó bắt xác minh nguôn tiền nhận - Cái ni thường khi giao dich ngoài ebay ý mà :D

cái này chuyện bt thôi - Chắc mới nhận kiểu service nên bị pending 21 ngày + hơn nữa thì nó bắt ver lại thông tin + nữa thì nó bắt xác minh nguôn tiền nhận - Cái ni thường khi giao dich ngoài ebay ý mà :D
mình nhận khoảng 5 cái qua Good trước đó và đã xác minh ID Bil và nguồn tiền

mình nhận khoảng 5 cái qua Good trước đó và đã xác minh ID Bil và nguồn tiền
nó có gửi mail khog 7 tiếng trước sau khi mình gửi ID (quên gửi Bill :)) ) và nó yêu cầu gửi ID và Bill lại do CMND không có ngày/tháng sinh nhưng mình vào để gửi lại thì không có mục nào để gửi lại.

nó có gửi mail khog 7 tiếng trước sau khi mình gửi ID (quên gửi Bill :)) ) và nó yêu cầu gửi ID và Bill lại do CMND không có ngày/tháng sinh nhưng mình vào để gửi lại thì không có mục nào để gửi lại.
gửi qua mail đi bạn - search chắc có hướng dẫn đó - Chính chủ thfi ko phải sợ - pp ghét nhất hàng che

Cảnm ơn nhiều ạ !

View attachment 89079
Không có gì là bỗng dưng cả đâu, nếu dùng pp để nhận tiền thì lúc nào cũng chuẩn bị tinh thần đề up cái này

Nó vừa gửi lại mail xác minh nói là:
wsn4mVjFV_nn29P2krjTNKYiv3DNgTZQizcAyzH1Vh8ofF_FdKuMTg8Jkmn-OUQdoHJpqUQbEaDvNjf4fyBQn1gpV4u6JaYigCCpIal-mPlcY2A=s0-d-e1-ft

Cảm ơn bạn đã lựa chọn PayPal là cách ưa thích của bạn để trả tiền và được trả tiền.

Cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với một môi trường thanh toán an toàn hơn là rất quan trọng đối với chúng tôi. Là một phần của những nỗ lực liên tục của chúng tôi trong việc cung cấp cam kết này và tuân thủ các yêu cầu quy định, chúng tôi cần bạn để xác nhận danh tính của bạn tại một cột mốc quan trọng đặc biệt với chúng tôi.

Bạn đang đạt đến cột mốc này với tổng số giao dịch trên tài khoản của bạn tiếp cận giới hạn tài khoản của bạn. Vui lòng cung cấp thêm thông tin để xác nhận danh tính của bạn. Chỉ cần nhấp vào nút dưới đây để cung cấp các tài liệu cần thiết.
- Nhưng e vào trong Paypal không có chổ gửi file lại :(

chờ nó duyệt là OK mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back
Top Bottom