• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

Hi Mod, mình thấy trong profile để mình có >30 pots rồi mà sao mình ko lập dc topic, Mod check lại giúp mình, thanks.
Link https://mmo4me.com/search/1162904/
sonnguyenkl Member

Bạn mới có 23 post chưa đủ 30 nên bạn cần hoat động thêm

Các BOX sau sẽ không tính Post:

• MMO4ME Events
  • Business Zone
  • Relax Zone
  • Waste Zone
  • Report Scam
  • Referrers
Các box bạn có thể tăng post là:
Các box như: Captcha, HIYP, PTC ... là sẽ tăng Messages.

sao mình đủ 30 post rồi mà không post được bài mua bán nhỉ @danhmay24h
Em đã trên 30 post mà chưa lập theard được ạ. Mong BQT giúp đỡ
Bạn đợi sau 24h MMO sẽ cập nhật và bạn sẽ tự tạo được topic nhé:
Cách tạo topic:
Bấn vào link box exchange
https://mmo4me.com/forums/money-exchange.62/
Rồi chọn Post New Thread
Là tạo được bạn nhé.

upload_2014-11-26_16-21-47-png.42173

bạn ơi, xem lại giúp mình. nó hiện 24 nhưng thực tế hơn 30 rùi
Chào bạn !
Thực tế là cái số Messages trên nick của bạn ấy nha.
Bạn chú ý các điều sau:

Các BOX sau sẽ không tính Post:

• MMO4ME Events
  • Business Zone
  • Relax Zone
  • Waste Zone
  • Report Scam
  • Referrers
Các box bạn có thể tăng post là:
Các box như: Captcha, HIYP, PTC ... là sẽ tăng Messages.

Chào các bạn !

Sau 1 thời gian áp dụng Rules mới, mức tối thiểu 30 Messages mới được lập topic tại box Money Exchange , nên có khá nhiều thành viên không đủ điều kiện lập topic tại box, và đặc biệt là các thành viên khi đã đủ số Messages quy định vẫn không lập được topic tại box.

Với trường hợp chưa đủ số Messages quy định, thì mong các bạn hãy sinh hoạt tại các box ở forum một thời gian, cho đủ số Messages quy định, và đây cũng là khoảng thời gian các bạn làm quen với các nội quy và sinh hoạt tại MMO, điều này sẽ tốt cho các bạn. Giúp các bạn có thêm kiến thức mmo và tránh được các vi phạm nội quy không đáng có.

Với các trường hợp đã đủ 30 Messsges mà chưa lập được topic tại box money exchange , thì các bạn hãy đợi forum cập nhật số Messages, thời gian cập nhật thường trong 24h. Nếu sau 24h các bạn vẫn không lập được , thì các bạn có thể comment tại topic này để được hỗ trợ lập topic.

Chú ý: Box Money Exchange nghiêm cấm việc comment mua bán trong topic của người khác. Nên các bạn khi chưa đủ số Messages thì hãy sinh hoạt tại diễn đàn 1 thời gian, để tích thêm kinh nghiệm. Khi đủ thì các bạn hãy lập topic. Còn các bạn đã có topic riêng thì hãy chăm chút cho topic của mình, không được sang topic của người khác để tranh khách, tránh gây ra các report không cần thiết như trong thời gian vừa qua.

.Thân !
sao mình chưa đăng được bài nhỉ

Mod ơi cho mình hỏi, lần đầu mình có sửa dc title nhưng bây h ko sửa được nữa, mất chức năng Edit Thread , mod giải thích hộ được không , thanks
https://mmo4me.com/threads/400-pp-us-ver-rate-19-vcb.229405/
Bạn hãy vui lòng sinh hoạt tại các box của MMO cho đủ 30 post, chú ý, không được SPAM, nếu SPAM sẽ bị các mod xoá comment và áp dụng hình thức phạt theo rules.

đã đủ 30 Messsges mong admin giúp
Bạn có thể vào box exchange lập topic được rồi bạn nhé, bạn nhớ đọc kỹ rules trước khi lập topic để tránh vi phạm nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week