• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

Hưỡng dẫn mình lập topic với ( mình vẫn chưa lập dc topic )

Hưỡng dẫn mình lập topic với ( mình vẫn chưa lập dc topic )
Bạn vui lòng đợi sau 24h nhé. sau 24h mà không lập được thì hãy PM qua yahoo hoancodon1232000 để được hỗ trợ lập topic.

Không biết đã đủ điều kiện chưa, nhưng ngày trước mình có post được và bây giờ thì không :D

Không biết đã đủ điều kiện chưa, nhưng ngày trước mình có post được và bây giờ thì không :D
Bạn đã đủ điều kiện lập topic tại box exchange, bạn có thể bấm vào Post New Thread để tạo topic nhé.

Sao tôi post mãi vẫn chưa thấy mình được mes nào

Sao tôi post mãi vẫn chưa thấy mình được mes nào
Bạn sinh hoạt tại các box sau, là sẽ có mes nhé.
Các box như: Captcha, HIYP, PTC là sẽ tăng Messages.

dạo trước mình tạo topic bình thường sao hôm nay không tạo được nhỉ ?

rất muốn tham gia exchange ở 4rum nhưng tiếc là chưa đủ messages :D hi vọng sớm đủ :D

dạo trước mình tạo topic bình thường sao hôm nay không tạo được nhỉ ?
Rules thay đổi, bạn cần đạt tối thiểu 30 Messages để lập topic tại box money exchange bạn nhé.
rất muốn tham gia exchange ở 4rum nhưng tiếc là chưa đủ messages :D hi vọng sớm đủ :D
Bạn sinh hoạt tại các box sau, là sẽ có mes nhé.
Các box như: Captcha, HIYP, PTC là sẽ tăng Messages.

mở topic ở box Money Ex nhất thiết phải đóng bảo hiểm k bác danhmay24h? vì e thấy có ng k cần bh vẫn mở được bình thường ạ, hay BH thì sẽ thêm phần uy tín còn k cũng k sao ạ?

mở topic ở box Money Ex nhất thiết phải đóng bảo hiểm k bác danhmay24h? vì e thấy có ng k cần bh vẫn mở được bình thường ạ, hay BH thì sẽ thêm phần uy tín còn k cũng k sao ạ?
Cứ đủ 30 Messages là mở topic được. Đóng BH hay không đóng BH cũng mở đc bạn ạ. Đóng BH thì sẽ được tin tưởng nhận tiền trước trong quá trình giao dịch bạn ạ.

Cứ đủ 30 Messages là mở topic được. Đóng BH hay không đóng BH cũng mở đc bạn ạ. Đóng BH thì sẽ được tin tưởng nhận tiền trước trong quá trình giao dịch bạn ạ.
cảm ơn bác :D khi nào cần trung gian sẽ nhớ bác danhmay24h :D

Mình bị xóa nhiều bài viết nên giờ cũng không đủ lập topic :( muốn trao đổi bán 300$ Paypal mà không biết rao ở đâu cho phù hợp.

em đủ rồi mà sao chưa post đc anh ới huhuhuhu

Ok bác admin, quy định này cũng ổn cơ mà em vẫn chưa đủ híc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week