BNB- Hướng dẫn claim 0.000010417 BNB/min

Má nó legit mng ạ. Sắp ra cả token

? Kính gửi cộng đồng BNB Valve, chúng tôi có hai tin tức quan trọng muốn chia sẻ với các bạn hôm nay. Đầu tiên là chúng tôi đang triển khai canh tác năng suất trên BNB Valve! Bạn sẽ sớm có thể mua mã thông báo Valve của chúng tôi, tham gia nhóm thanh khoản và kiếm phần thưởng nuôi trồng hàng ngày. Trong vài tuần đầu tiên, chúng tôi sẽ cung cấp phần thưởng khuyến mại tuyệt vời lên đến x40, vì vậy đừng bỏ lỡ cơ hội và tham gia ngay từ đầu. Chúng tôi sẽ cho bạn biết tất cả các chi tiết trong bài đăng tiếp theo.

Tin tức khác là chúng tôi phải đóng cấp vòi miễn phí, lý do là do lạm dụng nhiều tài khoản. Chúng tôi đã cố gắng giữ cho phiên bản Valve miễn phí hoạt động lâu nhất có thể và chúng tôi đã tuyên bố rõ ràng rằng mỗi người chỉ có thể có một tài khoản. Thật không may, điều này không ngăn được một số người dùng đăng ký hàng trăm tài khoản bằng bot để nhận càng nhiều BNB miễn phí càng tốt.

?Mua mã thông báo Valve tại đây: https://exchange.pancakeswap.financ...cy=0x6eb66f4207ab9de068fedc9900e6817a959d9989

Để test cái =))
Mình mua gói 0.1BNB 1 tiếng claim 1 lần

Last edited:
Ai cần auto claim thì inb nhé tối rảnh e share
em đã inbox bác ạ, bác rảnh có thể share em ké với được không ạ,. nếu có tool của bác thì em cũng đổ vốn zô thử , chứ không có tool bấm tay thì khả năng lỗ vì không có đủ thời gian bác ạ ?

em đã inbox bác ạ, bác rảnh có thể share em ké với được không ạ,. nếu có tool của bác thì em cũng đổ vốn zô thử , chứ không có tool bấm tay thì khả năng lỗ vì không có đủ thời gian bác ạ ?
Tối e rep 1 thể nhé
nó bắt nạp tiền rồi bác, xóa hết balance ...
View attachment 171602
E thông báo ở trên r mà. Nó check toàn 1 người 100 tài khoản nên nó cho mấy ông free về 0 hết ai deposit thì còn thôi

Có chắc là legit ko đấy bạn, mong hyip legit
Chắc thì e mới nạp tiền chứ =))
P/s: mấy bạn ib tải metaMask extention về chrome nhé. Xong dki bằng link ref tẹo mình share tool vì tool viết mục đăng nhập bằng ví đấy. Ai làm r thì thôi

Vừa rủ thằng bạn reg acc + deposit 1 bnb vào claim
ko hiểu sao nó ko tính vào ref

Hình như do cái update tối qua.
nó update giờ link chỉ cần click qua tab faucet là mất ref
mất 1 mớ BNB hôm nay
:))) mà tui mất thì ông cũng bị mất, vì tui là ref của ông, tiếc ghê.

Hình như do cái update tối qua.
nó update giờ link chỉ cần click qua tab faucet là mất ref
mất 1 mớ BNB hôm nay
:))) mà tui mất thì ông cũng bị mất, vì tui là ref của ông, tiếc ghê.
dep vào ăn là chính =)) chứ ref cx k được mấy bác ạ :v làm vài 3 nick trên vps kiếm tý

Ae nào rút tiền thì lưu ý rút buổi sáng sẽ lâu hơn vài tiếng. Rút buổi tối và đêm sẽ nhanh hơn.
P/s: Ông nào chưa có tool nữa thì cứ inb mỗi tối e sẽ rep 1 thể

Check ví tổng của nó thì tiền đang giảm khá nhanh, nếu nó k fund thêm tiền vào hoặc k huy động đc thêm người chơi thì chuyện ngừng pay hoàn toàn có thể xảy ra. Ae nào đã nạp tiền vào thì chơi chờ hồi vốn, còn ai chưa vào thì nên cân nhắc thật kĩ ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,285
170,409
Latest member
Hoangngan4300
Back
Top Bottom