BNB- Hướng dẫn claim 0.000010417 BNB/min

tình hình là có thanh niên rút hơn 4bnb mà ví tổng còn có 3bnb nên những lệnh rút sau đang bị kẹt nhé:v

C
mang prof đây chứ bạn t rút chưa thấy ai k về =)) hay bác chưa add mạng vào ví @@
Chưa add liệu bác có clamp đc ko. Tất nhiên là mình ko bảo các bạn đừng chơi. Chỉ là đừng dep, lên trustpilot đủ các thể loại dep xong lock acc, rút ko về. Chúc mừng các bác rút về ok, mình quay vào ô mất lượt :))))
tình hình là có thanh niên rút hơn 4bnb mà ví tổng còn có 3bnb nên những lệnh rút sau đang bị kẹt nhé:v
Mình rút mấy hôm rồi :))))

cheat ah =)) lên tận 4bnb hơn 1k$ mẹ r

C

Chưa add liệu bác có clamp đc ko. Tất nhiên là mình ko bảo các bạn đừng chơi. Chỉ là đừng dep, lên trustpilot đủ các thể loại dep xong lock acc, rút ko về. Chúc mừng các bác rút về ok, mình quay vào ô mất lượt :))))

Mình rút mấy hôm rồi :))))
đưa địa chỉ ví bạn đây mình check thử

check lại địa chỉ ví đi nó ghi ok là về rồi đó cái này hệ thống tự động. ngồi chờ xem vụ này sao =))

[note]
HIỆN TẠI KHÔNG KHUYẾN KHÍCH ÔNG NÀO NẠP VÀO NHÉ ĐỢI 1 T/G XEM ĐỘ LEGIT CỦA THG NÀY THẾ NÀO. AI CLAIM ĐỦ THÌ MUA GÓI THẤP NHẤT CLAIM CHO NHÀN THÌ MUA THÔI

theo mình thấy thì thằng này vẫn hoạt động tốt, vì nó up thêm loại ví nữa, khả năng ông kia rút nhiều quá nên hệ thống xi đa thôi

2 VÍ CỦA BỌN NÓ MÀ MÌNH THẤY VẪN CÒN HƠN 25 BNB

theo mình thấy thì thằng này vẫn hoạt động tốt, vì nó up thêm loại ví nữa, khả năng ông kia rút nhiều quá nên hệ thống xi đa thôi
thanh niên kia chắc chưa chuyển metamask qua mạng binance smart chain :v

Chắc bác ấy newbie thông cảm =))
Chứ web này thấy update thường xuyên thấy ok mà về sau nó sẽ giảm rate hoặc thêm cái gì đấy vào để kiếm tiền còn cắn được của nó thì ae cứ cắn thôi.
Còn nếu khi nào mà scam thì em báo

Trang này rút về nhanh ấy chứ. Gặp pending thì mất cỡ mấy tiếng k thì rút phát về luôn.
K dám dep do k có tool thôi :v

:) deposit vào mới cho chơi
cheat quá mà, nó baned hết acc clone free của mình, 2 acc deposit và 1 acc là ref của chủ thớt vẫn sống tốt
withdraw 5s sau vào ví bnb wallet.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom