• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other [BMPPreLaunch.Com]-Chương Trình Mới-Pre Launch 25/09/2012!

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn nhanh chân đăng ký chương trình vừa mới bắt đầu theo link dưới đây :

http://www.bmprelaunch.com/?dollarshunter

Site đang trong giai đoạn PR và có nhiều tiềm năng khi có một loạt các tay chơi MMO thế đã đăng ký,đặc biệt có một nhân vật tầm cỡ Jane Mark-Founder của Sokule.com.

Và một số TOP Earner của JBP trước đây! (nay là PC)

Một số thông tin cụ thể như sau :

-Site sẽ có dạng quảng cáo,lãi rơi vào tầm 2~3%/ngày,chu kỳ khoảng 60 ngày.

-Sau khi kết thúc lãi sẽ có ma trận.

-Có tới 7 level Ref.

Nhanh chân đăng ký ngay và luôn bạn nhé,thời gian là vàng bạc

http://www.bmprelaunch.com/?dollarshunter

Last edited by a moderator:
Vào có reg đc đâu anh Hiếu!

Đã vào đc rồi! Nãy chẳng hiểu sao nó bị lỗi gì tùm lum!

Lâu lâu mới thấy chú nhỉ!
Nó bt mà!
Dạo này tình hình tài chính khó khăn quá anh ạ! Chẳng biết làm gì! Lang thang Forum suốt ngày chém gió thôi! Phải nói là ít thấy anh lên forum ý! :D

Đăng ký theo thớt chân, nghiên cứu sau ^^

Dạo này tình hình tài chính khó khăn quá anh ạ! Chẳng biết làm gì! Lang thang Forum suốt ngày chém gió thôi! Phải nói là ít thấy anh lên forum ý! :D

Anh thì k có time chém gió,cày cuốc nuôi vợ con thoai!!!

Anh thì k có time chém gió,cày cuốc nuôi vợ con thoai!!!
Em cũng ko có gì làm mới chém gió, chứ có đã ko chém rồi! Vốn cũng sạch sành sanh, đang bán xe để chiến MMO đây anh ạ! Không biết chương trình mới này thế nào! Quá nhiều chương trình ra từ khi zeek die rồi!

Em cũng ko có gì làm mới chém gió, chứ có đã ko chém rồi! Vốn cũng sạch sành sanh, đang bán xe để chiến MMO đây anh ạ! Không biết chương trình mới này thế nào! Quá nhiều chương trình ra từ khi zeek die rồi!

Chắc có bao nhiêu dồn vào Zeek hết à?
May là anh còn san ra mấy thằng.
Giờ vẫn tằng tằng mà chiến!

Chắc có bao nhiêu dồn vào Zeek hết à?
May là anh còn san ra mấy thằng.
Giờ vẫn tằng tằng mà chiến!
Vâng em chỉ mỗi Zeek và Zeek thôi anh ạ! Hy vọng vào nó nhiều nên thành ra vậy! Giờ kiếm vốn làm lại từ đầu anh ạ! :D

Vâng em chỉ mỗi Zeek và Zeek thôi anh ạ! Hy vọng vào nó nhiều nên thành ra vậy! Giờ kiếm vốn làm lại từ đầu anh ạ! :D

Ặc,các cụ nói rồi,k nên để hết trứng vào 1 cái giỏ mà......

Tận một tháng nữa mới chạy à, thôi để lúc chạy đăng ký cho đỡ quên. :))

Tận một tháng nữa mới chạy à, thôi để lúc chạy đăng ký cho đỡ quên. :))

Mai là Pre-Launch roài.Lúc nãy nhầm hàng!

mới ref cho anh, cái này chơi sao vậy anh

Em theo chân anh Hiếu, hy vọng là một site làm nên của dân MMO

I hope so!Thanks......................

- - - Updated - - -

mới ref cho anh, cái này chơi sao vậy anh

Hiện mới cho đăng ký,chưa có payplan,chưa có How it works,chưa có Faqs nên chưa rõ thông tin lắm.
Thấy cái site Pro và ấn tượng + các leader lớn join là mình nhào vô!

Em cũng giống Anh, giờ không có vốn đầu tư mấy thằng khác, đau khổ thật, giờ chỉ còn chờ vào những site mới thôi, hy vọng anh em mình sẽ họp tác lâu dài.

Em cũng giống Anh, giờ không có vốn đầu tư mấy thằng khác, đau khổ thật, giờ chỉ còn chờ vào những site mới thôi, hy vọng anh em mình sẽ họp tác lâu dài.

Hết cơn bĩ cực,tới hồi thái lai!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom