bluetoecrew scamer đề nghị mod band nick

andreent

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
phần mềm reg nick của nó có cài gián điệp nó cài teaview vao` phần mềm đó định ăn cắp tài khoản và thông tin của mọi người . mình đã bị nó lừa mọi người cẩn thận

gì thế lày :m025:
bằng chứng đưa lên cậu. hok đưa lên 1 lát ko phải người kia bị banned mà người bị banned là bạn đó :m017:

mình xin lỗi mình mới vào nên không biết , thứ nhất nó ko pay cho mình thứ hai phần mềm nó có gián điệp nó lock vào điều khiển may' mình định chuyển tiền từ tài khoản của mình qua nó nhưng lúc đó minh rết kịp , nhưng mọi thông tin của mình thì nó đã lấy được

nhìn cái topic đó là đủ hiểu :)
cái site happysecond đó bắt nạp tiền vào mới rút và hệ thống ref ko dep vào thì lấy gì ăn % mà nó cần nhiều ID ref
ref cái đó 100 cái chỉ 15' (kiếm tiền dễ nhỉ)
và nó clone nick tuyển ref thế mà mọi người đâm đầu vào :)
Pó tay....

mình xin lỗi mình mới vào nên không biết , thứ nhất nó ko pay cho mình thứ hai phần mềm nó có gián điệp nó lock vào điều khiển may' mình định chuyển tiền từ tài khoản của mình qua nó nhưng lúc đó minh rết kịp , nhưng mọi thông tin của mình thì nó đã lấy được

ko có bằng chứng nhưng mình tin bạn hehe

sax.Thiệt là nó chưa trả cho tớ 0.5$

ko có bằng chứng nhưng mình tin bạn hehe
Ừa,Cũng tin bạn này.Vì nhìn cách tuyển reg của chủ Theard cũng thấy sao sao.Bình thường đăng kí như thường cũng chậm gì đâu.Thằng đó tinh vi thật

nó đã ăn cắp pass yahoo của mình , lúc nó điều khiển may' mình thì mình thấy nghi ko bật teaview mà có người điều khiền máy mình nên mình rết máy và thấy co' cái phần mềm view pass mình lật đật xóa hết phần mềm của nó

nó đã ăn cắp pass yahoo của mình , lúc nó điều khiển may' mình thì mình thấy nghi ko bật teaview mà có người điều khiền máy mình nên mình rết máy và thấy co' cái phần mềm view pass mình lật đật xóa hết phần mềm của nó
.:)).gà quá mà,:) bữa sau cẩn thận hơn.Lỗi k phải cái phần mềm.Mà là zo chú thiết bảo mật

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

:(. Ác quá đi.Bạn chủ topic PM yahoo mình nhé.Mình cần đính chính.Tks bạn.

Pờ Rúpppppppppppppppppppp

Tớ nghĩ là thớt nói thật đấy :m003:

Hjx,CHủ topic nói đúng rồi.Nhưng tớ không phải là thằng làm ra trò mèo này.Cần đính chính.Ai giỏi lập trình.viewcode xem đi.Không có mã độc.Chỉ có thể gặp được đc địa chỉ IP và mởi cổng port 21 và 25.Cái mà nó dùng cũng chả phải teamview.Chủ thớt PM yahoo mình.Mới sơ ý là xảy ra thế này liền!!!!!!!!!!

Chú ý với các bạn:

Khi team view chỉ run ( chạy ), tuyệt đối không install ( cài đặt vào máy ), virus thường đi qua đường install vào máy đấy.

Chuyện mà chủ thớt đề cập ko phải là ko có nha các bạn. Việc chêm code 1 spyware, trojan, keylog,... vào tool thật sự khá đơn giản với các bạn đã có khả năng lập trình...! Vì đa phần source code của những loại trên đã có sẵn trên mạng... rất dễ biến tấu tùy theo mức độ lập trình và ngôn ngữ sử dụng...!

Đề nghị Mod, hoặc admin kiểm tra lại nhé... Ba cái này ko thể làm ngơ dc đâu x-(

Nói chung là các bạn phải hiểu 1 điều
Tiền ko dễ kiếm , nên là thấy cái gì dễ ăn thì đừng đâm đầu vào :)

Hjx,CHủ topic nói đúng rồi.Nhưng tớ không phải là thằng làm ra trò mèo này.Cần đính chính.Ai giỏi lập trình.viewcode xem đi.Không có mã độc.Chỉ có thể gặp được đc địa chỉ IP và mởi cổng port 21 và 25.Cái mà nó dùng cũng chả phải teamview.Chủ thớt PM yahoo mình.Mới sơ ý là xảy ra thế này liền!!!!!!!!!!

Dân lập trình mà chơi nhớp thôi rồi. Toàn trojan......

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom