Tutorial bluestacks 0.8 change full

sao không hiện nút back dưới màn hi nhỉ
Pro nào chỉ dum cách fix với
hậu tạ 1 like
:d :D

Bị gì vậy bạn @dinhluan
Tui nói là vs các ae nào lâu nay mày mò change full BT ko được thì nay có "kèo" (soft) full chức năng để ae kiếm $ tiêu tết ấy. Dài dòng là ae được bạn giúp đỡ ....

Tự dưng quăng cục đá ngon ơ!!! Đọc mà ko suy nghĩ là viết cái gì ah haizzzz
Mình pub len do ai down thi down k down thì thôi kèo cái mèng zi. Pac k thich sai thi khoi dơn mat cong kêu ta kèo tiền

ban BS nay cai bac change ID + GUID la no change serial, imei này nọ luôn rồi, nên xét cho cùng chả cần xai cai bstweak lam gì cho nó mệt
bản này ko xài dc app talkatone gì đó

ban BS nay cai bac change ID + GUID la no change serial, imei này nọ luôn rồi, nên xét cho cùng chả cần xai cai bstweak lam gì cho nó mệt
bản này ko xài dc app talkatone gì đó
sài cái Bstweak cho nó tiện dụng thôi chứ mình củng đã ghi change guild là change serial mà

Hóng bản 0.9 unlock serial :D

Sao change device bằng Device spoofer bị lỗi. xong tắt đi mở lại thì bị loading hoài, ko mở được nữa. phải gỡ ra cài lại. ai biết fix ko. thanks

đang bấm dơn

Ké thớt phát ! Đang cần thuê vài con vip72 đêm , anh em nào chuẩn bị đi ngủ cho mình thuê vs nha !

còn bản 0.9.4 change được serial nữa để vài hôm nữa mình pub lên cho mọi người sài ^^
up lên đi bạn ơi

Mình cài app xong mở lên nó toàn tắt luôn không thể lead đc . Con Power Clean ý. Ai giúp vs

Thank 4 shares , ra bản 9 inbox em với nhé :rolleyes:

Có ai bị giống mình k . Bản này mình làm toàn k lead. K mở đc app

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week