Ask Bluestack ko vào dc play store

cách thì có, nhưng ko ai chỉ đâu :D

bước 1 : remove account (bluestacks settíng ) , tiếp tục vào root -----> data -----> system -----> user --->folder 0 chọn và xóa file account.db .
bước 2 : vào blustack settings ---> advance settings ------>app --> chọn gg play store và ggplay sevices uninstall update chúng đi
bước 3 : restar lại blue rồi add account gg lại là được .

like tinh thần cậu trên ;)

hehe mình cũng lấy của người khác thôi, mình hay bị lỗi và làm cách này thấy hiệu quả, cám ơn bạn nào đã tìm ra phương pháp này đầu tiên :)

Chắc ông này clear data của nó nên vậy

mẹ có cái cách bày đc ng ta thì bày ko bày đc thì im mẹ đi, giúp ng nếu họ ko giúp mình lại đc thì cũng tích đức cho bản thân, chỉ là vấn đề về BS phải cái j ghê gớm, miếng cơm miếng kim cương đâu mà ko chia sẻ đc.

hiện tại vẫn chưa cách nào khắc phục được hoàn toàn, ko biết mn sao chứ mình cứ change được vài lần là nó lại tự động update, lại remove, gỡ. :(
dkm google

hiện tại vẫn chưa cách nào khắc phục được hoàn toàn, ko biết mn sao chứ mình cứ change được vài lần là nó lại tự động update, lại remove, gỡ. :(
dkm google
mình thì toàn gỡ cài lại

dkm google

như thế này , khi bị lỗi , tháo acc google ra
vào Bluestacks setting -> Advance Settings - > Apps -> gạt qua mục ALL -> tìm CH Play và Google Play Services , uninstall update của cả 2 thằng ! -> bật BSTweaker lên , click FULL STOP -> vào folder cài blue C:\Program Files (x86)\BlueStacks -> tìm xóa HD-UpdateServices , XONG !!!

vào Bluestacks setting -> Advance Settings - > Apps -> gạt qua mục ALL -> tìm CH Play và Google Play Services , uninstall update của cả 2 thằng ! -> bật BSTweaker lên , click FULL STOP -> vào folder cài blue C:\Program Files (x86)\BlueStacks -> tìm xóa HD-UpdateServices , XONG !!!

vay cuoi cùng xài bản GG bao nhiêu , hiên tại thấy bản 5.7 ma
hình nhu mắc định của nó la 5.1.1 như vậy chỉ co xài bản cũ thôi
mà mấy bác chơi app gì mà xuốt ngày cứ phải clear cai gg thế nhỉ

vay cuoi cùng xài bản GG bao nhiêu , hiên tại thấy bản 5.7 ma
hình nhu mắc định của nó la 5.1.1 như vậy chỉ co xài bản cũ thôi
mà mấy bác chơi app gì mà xuốt ngày cứ phải clear cai gg thế nhỉ

uninstall update xong rồi dùng bản đó luôn , blue 9.30 thì CH Play mặc định củng mới mà :D

xóa nó là chắc chắn không bị update nữa hả cậu, 2 hôm nay cứ tý tý nó lại update nên chán chả thèm làm gì nữa.
để mình cài mới rồi xóa luôn từ đầu:D

Last edited:
xóa nó là chắc chắn không bị update nữa hả cậu, 2 hôm nay cứ tý tý nó lại update nên chán chả thèm làm gì nữa.
để mình cài mới rồi xóa luôn từ đầu:D

xóa luôn từ đầu thì có khi mở blue nó lại cứ load hoài :D

k cần..vào ch play tắt chế độ update là xong :D

k cần..vào ch play tắt chế độ update là xong :D
Tắt xong khi clear nó lại tự đông setting cái auto update :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi