• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial bluestack and castle clash

omo123

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
có vấn đề này mong anh em chia sẻ.
mình dùng bản bluestacks 7.3 và làm con castle clash thì làm cái nào lead cái đó luôn, nhưng do công việc nên mình phải dùng bản bluestacks 8 trở lên

mình đã cài tất cả các bản ở trên mà làm k đc.
cụ thể là ở bản 7 mình chỉ cần bấm install rồi chạy file apk có sẵn bên ngoài rồi mở lên là lead, nhưng ở các bản 8 thì không làm thế đc, bắt buộc phải tải về 100% rồi mở lên mới lead, vậy a e nào biết và có cách khắc phục xin chia sẻ giúp mình, chứ tải vậy thì lâu lắm. thanks các bro

Last edited:
Quay lại bản cũ xài..:3

blue 8 nó thế đấy :)

Cuộc sống chỉ nên chọn lấy 1 cái, đừng tham quá như thế :confused:
tỏ ra là nhà lí luận đời sống à, có đọc t ghi là k đc phép dùng bản 7 nên phải dùng bản 8, nếu bạn nói vậy thì tặng bạn câu, phải biết tận dụng cơ hội có được

đầu tư thêm con Laptop nữa đi pro
chiến ngon thì đầu tư, tiêc j con lợn què

chỉ có sonic là không lead, con lại những cái khác vẫn lea bt, mình chưa thử trên bản 7

quan trọng là bạn làm nét nào. aarki, sonic cài apk van lead. token thì phải tải mới lead

mình thì sonic không lead, con các cái khác lại lead

quan trọng là bạn làm nét nào. aarki, sonic cài apk van lead. token thì phải tải mới lead
vẫn là 1 net nhưng làm trên bản 7 thì k cần tải, còn trên 8 thì phải tải, do bị cấm trên ban 7 nên phải dùng 8

:confused: Thế sao ko tự tìm đi, lại fải đi nhờ người khác ? Cơ hội của mình mà nhờ ng khác làm giùm sao

mình nghĩ cậu rẻ rách quá!!! cậu ko giúp cậu ấy thì tốt nhất là lượn đi bày đặt vào dạy đời!!! tặng cậu câu " lượn cho nước nó trong"

Announcements

Forum statistics

Threads
419,104
171,189
Latest member
TranLinh1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom