Blue exchanger phá vụ TADITIMEM12 bị hack nick

Status
Not open for further replies.
100% thằng taditimem ko trả lời đc câu này

ACC YAHOO mày bị hack sao ko thấy mail change pass hả thằng kia

admin cho nó lên dĩa đc roài

xem đi....t7 + chủ nhật tôi làm không được nhé. :binhsua72:..đừng ngồi đó mà đoán mò...thank

Chút ý kiến của mình: chắc thằng hack được yahoo của bạn này nó change mail khôi phục vào t7+cn, sau khi đã scam đc vài người vào ngày t7 và cn nó nhận thấy rằng nếu típ tục hack cái nick yahoo đó cũng ko scam đc j nữa nên nó change lại mail khôi phục lại y như củ cho chủ nick yahoo =)) mà nó lại change lại mail khôi phục ngay vào thứ 2, lúc bạn kia thử forgot pass yahoo về mail khoi phục, nên bạn í mới nhận đc mail khôi phục pass từ yahoo service vừa lúc nãy, theo giờ pic bạn í chụp lên :))

bạn này nói chuyện hài quá, cứ đánh trống lãng như con nít bị bắt lỗi, cứ lẫn tránh
:binhsua75:

:binhsua08:

Last edited by a moderator:
tưởng xong rồi nên nhờ lão Cề ban nick clone ai dè thằng scam vẫn tiếp tục bào chữa. Phải tiếp tục vạch mặt nó :binhsua06:

Thứ 1: mày bị ngu rồi con ơi, chiều và tối chủ nhật yahoo ko có làm nên ko có chuyện nó gửi mail để hacked có thể đổi pass lại của mày đâu. Chết nha con. Và Ken_pop kiểm tra thì thấy mày ko hề bị đổi mail thay thế. Và chỉ cần mail thay thế mày lấy pass lại lúc nào chả được. Lộ đuôi scam 100% nha con :m045: (như nó nói là do tài khoản có thông báo từ yahoo về việc yêu cầu đổi pass thì yahoo chỉ giải quyết bằng việc gửi mail)
Thứ 2: Mày post topic để lấy bằng chứng ngoại phạm rồi nhờ MOD xóa để lấy bằng chứng và để ko nhiều người biết việc đó. NHưng điều Thứ 1 tao nói đã vạch mặt mày:m045:
Thứ 3: Mày về trễ nhưng việc mày scam thì chẳng lẽ ko có ai gọi điện cho mày. Rồi "gọi lên liền" là sao khi mày scam chán chế bị report loạn xạ à :m045:

Tập trung vào đây nha các bạn. Ken_pop kiểm tra và thấy mail thay thế ko hề bị thay đổi?? Mà nó vẫn ko lấy lại tài khoản mà kêu là chưa lấy lại được yahoo??? WTF
Tiếp đó nếu nó kêu vài ngày trước có người liên lạc yahoo để lấy lại tài khoản của nó, và nó lấy lỗi là chủ nhật yahoo ko làm nên nó ko lấy lại được tài khoản (trùng hợp vcl ) nhưng thực tế nó rất ngu vì chủ nhật yahoo ko làm việc nên ko hề có chuyện yahoo gửi mail để cho thằng hacked đổi pass lại qua mail yahoo được (yahoo gửi mail yêu cầu thêm mail thay thế để đổi pass)

ĐẾN ĐÂY CÁC BẠN ĐÃ HIỂU 100% LÀ TADITIMEM12 LÀ SCAM CHƯA?? VÀ NÓ CÓ ĐỒNG ĐẢNG LÀ RINNY6789

:binhsua72: nếu hôm nay được sau trước đó bảo không lấy lại được . cậu có mail khôi phục cơ mà .
Trước khi bị report ko báo mất yahoo
Sau khi report bảo là bị hacker mất ko lấy được
Giờ có người tim được mail khôi phục cậu bảo là mới khôi phục được . :binhsua72:
==> nếu vậy sau trước đó cậu ko làm điều này . mà đợi tới bây giờ nhỉ . Mail trong Gmail của cậu không nói lên vấn đề ji gì cả vì cậu có thể xóa bỏ mail mà cậu không muốn người khác nhìn thấy

mình thua..giờ không pek giải thích gì cả.....

Hình ảnh chứng minh...nếu ai cần..tôi có thể chụp hình thiệp đám cưới giờ giấc cho ae coi....

Tôi chán cảnh này quá rồi...

THUA DÙM EM ĐI MẤY PRO IT ==> để còn làm ăn nuôi mẹ con nữa...con sợ quá rồi :((

Từ sáng đã post bài cảnh báo rồi mà k vào đổi chi cho khổ

100% thằng taditimem ko trả lời đc câu này

ACC YAHOO mày bị hack sao ko thấy mail change pass hả thằng kia

admin cho nó lên dĩa đc roài

Chắc xóa rồi. :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

mình thua..giờ không pek giải thích gì cả.....

Hình ảnh chứng minh...nếu ai cần..tôi có thể chụp hình thiệp đám cưới giờ giấc cho ae coi....

Tôi chán cảnh này quá rồi...

THUA DÙM EM ĐI MẤY PRO IT ==> để còn làm ăn nuôi mẹ con nữa...con sợ quá rồi :((
cái này giống kich bản bạn j hôm qua post giống với rin6789 rùi đó =))

Chả thích post đấy, làm gì nhau. Post lên rồi thì làm ăn đc gì nữa? ;;)

post lên thì ko đi scam được chứ sao, thế giờ nó post bị hack nick làm éo gì nữa??? nói chuyện haìzzz

hèn gì hôm bữa thấy nó lập cái topic đòi tiền rinny gì gì :)) , đánh võng cũng khá phết nhỉ

MỘT GÓP Ý CỦA MÌNH VỚI TADITIMEM12
Nếu đã đi đám cưới thì sẽ có ảnh chụp cùng cô dâu chú rể..., bạn hãy tung vài bức ảnh chứng minh đi ?

Cái này lo zo sơ hở thôi. Khuyên bạn lần sau Scam thì phải chuẩn bị hết đi :">. Mà có scam của người ta rồi ăn nói sao cho nó hay hay chút,Nói mà lúc đầu mình tưởng là thật lun :|.

đây ken.....đã lấy lại được yahoo.....

Xem thời gian đi..gmail gởi tới lúc nào...??
có thể xóa gmail dc mà...................

cái này giống kich bản bạn j hôm qua post giống với rin6789 rùi đó =))
đã gửi bằng chứng quan trọng cho bạn, bạn có thể post lên để vạch mặt nó :binhsua90:

Sự thật đã rành rành ra đó.Mod Box này vào ban nick đi nhé.

Originally Posted by taditimemrinny1
tưởng xong rồi nên nhờ lão Cề ban nick clone ai dè thằng scam vẫn tiếp tục bào chữa. Phải tiếp tục vạch mặt nó :binhsua06:

Thứ 1: mày bị ngu rồi con ơi, chiều và tối chủ nhật yahoo ko có làm nên ko có chuyện nó gửi mail để hacked có thể đổi pass lại của mày đâu. Chết nha con. Và Ken_pop kiểm tra thì thấy mày ko hề bị đổi mail thay thế. Và chỉ cần mail thay thế mày lấy pass lại lúc nào chả được. Lộ đuôi scam 100% nha con :m045:(như nó nói là do tài khoản có thông báo từ yahoo về việc yêu cầu đổi pass thì yahoo chỉ giải quyết bằng việc gửi mail)
Thứ 2: Mày post topic để lấy bằng chứng ngoại phạm rồi nhờ MOD xóa để lấy bằng chứng và để ko nhiều người biết việc đó. NHưng điều Thứ 1 tao nói đã vạch mặt mày:m045:
Thứ 3: Mày về trễ nhưng việc mày scam thì chẳng lẽ ko có ai gọi điện cho mày. Rồi "gọi lên liền" là sao khi mày scam chán chế bị report loạn xạ à :m045:

Hệ thống của Yahoo làm việc là hoàn toàn tự động, làm gì có chuyện 1 Hệ thống Auto mà cũng lập trình cho nghĩ việc T7 với CN @-)

cách ăn nói và biện hộ của bạn này làm mình ko nhịn được cười =.=!

Last edited by a moderator:
Một khi email thay thế đã bị change rồi không thể nào add lại được

không tin các bạn có thể thử, yahoo sẽ báo là email này đã bị loại bỏ và không thể add vào được

còn tại sao tôi không pót số tiền tôi bị scam lên được là vì tôi đã bị lấy mất tài khoản payza thì làm sao có proof chính xác được số $. Nhưng tôi vẫn còn email payza nguyên trong hộp mail, và đang mở dispute + ticket để hy vọng lấy lại được

Tóm lại là chày cối mà làm gì. :-< Nhận luôn đi cho nhanh cờ rồi làm kái acc khác mà tiếp tục thôi. Her.

riết giờ bà con cứ như phim, thằng scam là 1 diễn viên hay tội phạm siêu hạng, các Pro cứ như điệp viên 007 hay mission impossible ấy :binhsua02:

Hệ thống của Yahoo làm việc là hoàn toàn tự động, làm gì có chuyện 1 Hệ thống Auto mà cũng lập trình cho nghĩ việc T7 với CN 8-}
nhầm to rồi, các mail yêu cầu support giải quyết bằng tay hoàn toàn nha bạn. Thứ 7 vẫn làm việc nhưng 3h chiều là nghỉ, còn chủ nhật thì ko làm việc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week