Airdrop Blood Coin Cơ Hội Kiếm Tiền Mới Của Việt Nam!

Sao mình cài mãi ko được nhỉ

Hiện tại tôi chưa nhận được thông tin refer của các bạn (cmaster,Thangtruong, dodactai) trên hệ thống blood. tôi sẽ chờ nếu có kết quả tôi sẽ thanh toán cho các bạn ngay lập tức. cảm ơn các bạn!
Tôi đã chuyển bạn 5000 Blood = 100K. Vì vậy bạn vui lòng kiểm tra lại tài khoản. Cảm ơn bạn :)!
đã nhận, đăng ký số khác được ko bác

Bạn cài trên pc hay mobi? Nếu bạn ko phiền hãy chụp tôi xem thông báo lỗi của nó.
loay hoay mãi cũng xong

Attachments

235.1 KB · Views: 79
Tôi đã chuyển bạn 5000 Blood = 100K. Vì vậy bạn vui lòng kiểm tra lại tài khoản. Cảm ơn bạn :)!
Đã nhận đc, cảm ơn bác nhiều ;)

mình dùng tkhoan fb đăng nhập, nhưng nó báo phải kết nối với 1 gmail khác mới dnhap dc, mình có link lại gmail sau khi nhận dc code về sdt, nhưng không login dc. tại sao vậy @@

Hi các bạn!
Những bạn vừa mới đăng ký hiện tại tôi chưa nhận được thông tin trên hệ thống của blood. Tôi sẽ làm việc vấn đề này với admin blood về sự việc này.
-> vấn đến này liên quan đến việc xác minh tài khoản của các bạn, sẽ phải chờ thông tin từ admin blood.
khi nào có kết quả tôi sẽ chuyển thanh toán cho các bạn, mong các bạn thông cảm :(!

đã ref cho bạn : volelumut

Tỉ giá 1 Blood = 0.00000006 BTC sao 5000 Blood bằng 100k vậy bạn
Tôi đã chuyển bạn 5000 Blood = 100K. Bạn vui lòng kiểm tra lại tài khoản. Cảm ơn bạn :)!

Hi Bạn!
Hiện tại Tôi đang chờ admin thông tin tài khoản của bạn, khi nào có kết quả tôi sẽ thông báo lại. cảm ơn bạn :)!
ref này được nhiều ko mà bạn bỏ 5000 blood ra trả vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom