Airdrop Blood Coin Cơ Hội Kiếm Tiền Mới Của Việt Nam!

Đt làm sao tải đc bạn

Đt làm sao tải đc bạn
Nếu bạn dùng điện thoại thì bạn vào CHplay hoặc App store vào mục tìm kiếm tên: Ví Blood - Chakhan....
Bạn thực hiện login vào trong ứng dung - tìm mục dưới cùng bên tay phải màn hình có chữ M bạn click vào đó sẽ vào phần mềm đào Blood coin - bạn chụp hình và gửi form mẫu: https://bit.ly/2TAlqUo

Đã ref, tải khoản: dankenboo1992.
Check giúp mình nha. Thanks
Xin lỗi bạn. tôi không thể thanh toán cho bạn được. mỗi người chỉ được phép đăng ký một acc. Nếu bạn đăng ký nhiều acc. những acc tiếp theo của bạn sẽ không được admin công nhận là Ref của tôi. Tôi rất tiêc về điều đó

Xin lỗi bạn. tôi không thể thanh toán cho bạn được. mỗi người chỉ được phép đăng ký một acc. Nếu bạn đăng ký nhiều acc. những acc tiếp theo của bạn sẽ không được admin công nhận là Ref của tôi. Tôi rất tiêc về điều đó
Kiểm tra lại dùm, Mình lấy vps đăng ký mà. Khác IP

đã ref thanhcong152631
thanks cậu nhé
Tôi đã nhận đươc file thông tin của bạn, Nhưng tôi cần là hình ảnh theo hướng dẫn của tôi. Bạn đã add lên một file ảnh CMND. vậy làm ơn upload lại đúng file theo mỗi giúp tôi. xin cảm ơn!

Tôi đã nhận đươc file thông tin của bạn, Nhưng tôi cần là hình ảnh theo hướng dẫn của tôi. Bạn đã add lên một file ảnh CMND. vậy làm ơn upload lại đúng file theo mỗi giúp tôi. xin cảm ơn!
EM gửi lại rồi. check giúp e. Thanks

Làm ơn hãy cho tôi biết file bản gửi lên tên là gì? vì tôi không tìm thấy dữ liệu của bạn

Đây anh ơi: thanhcong152631
ngân hàng: TK12210001643372 (LE NGUYEN NGOC UYEN)
cHI NHÁNH: BIDV

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back