Ask Blog của em như thế này liệu có thể kiếm tiền với mấy trang cpm không ?

Mình cũng chưa phải pro gì,từ khoá của mình là từ kháo cạnh tranh thấp nên dễ seo,
Nội dung thì site mình phát triển 7 tháng mới đặt GA.
Đơn giản có vậy,7 tháng ko có lợi nhuận nhưng phải nai lưng ra seo đấy:D

chào các bác

blog mới của em

http://anhdep4u.blogspot.com/

mỗi ngày e đều sưu tầm ảnh để post lên. nhưng lượng visit còn ít quá.

theo các bác em có thể kiếm tiền với các trang cpm không ?

hiện tại e vẫn đang chơi CPX24 nhưng không thấy hiệu quả.

mong các bác nào pro nhận e làm đệ tử với.
Góp ý cho bác Duong phát.
bác làm blog về ảnh không phải viết lách nhiều. Sao ko làm cái template tiếng anh dùng tiếng anh tào traffic nước ngoài cho ngon.
Mới đầu cứ tăng view nước ngoài đã ( chịu khó tìm hiểu ít về seo ) Sau view ổn rồi treo quảng cáo GA.
trứ view thấp treo cpx cũng chẳng đk bao nhiêu mà lại làm mất cảm tình vì vừa vào blog nó đã nhảy sang trang khác rồi.
Bác có tiền thì đầu tư ít chịu khó làm vài tháng cho ngon chứ kiếm mấy đồng bạc lẻ làm gì.

chào các bác

blog mới của em

http://anhdep4u.blogspot.com/

mỗi ngày e đều sưu tầm ảnh để post lên. nhưng lượng visit còn ít quá.

theo các bác em có thể kiếm tiền với các trang cpm không ?

hiện tại e vẫn đang chơi CPX24 nhưng không thấy hiệu quả.

mong các bác nào pro nhận e làm đệ tử với.
1.Tuyển tập girl xinh thì nên dùng theme khác
2.Tuyển tập girl xinh không nên chơi GA
Đó là 2 góp ý của mình :D

Xài tool jingling + hitleap đi bạn, chứ blog mới làm gì có visit mà đặt như vậy. Chưa kể là thằng cpx24 nó redirect :(

Góp ý cho bác Duong phát.
bác làm blog về ảnh không phải viết lách nhiều. Sao ko làm cái template tiếng anh dùng tiếng anh tào traffic nước ngoài cho ngon.
Mới đầu cứ tăng view nước ngoài đã ( chịu khó tìm hiểu ít về seo ) Sau view ổn rồi treo quảng cáo GA.
trứ view thấp treo cpx cũng chẳng đk bao nhiêu mà lại làm mất cảm tình vì vừa vào blog nó đã nhảy sang trang khác rồi.
Bác có tiền thì đầu tư ít chịu khó làm vài tháng cho ngon chứ kiếm mấy đồng bạc lẻ làm gì.

thank bác... tớ cũng đang định chuyển sang trang cpm khác. thằng nay ra trang sex. nản quá.

nhưng dc 0.3$ rùi. còn 0.2$ nữa là rút tiền nên cố gắng,
haha

không biết em mở topic như thế này có gọi là Seo không nhỉ.. tiếc là mở topic bên BHW nhưng nó k cho đặt url nên k có thằng nào xem

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back