SCAM Bitstorm Limited - bitstorm.biz

Vào từ ngày đầu tiên mà xui hết tiền chơi có 40$ :D
Mình dep nó 0.1BTC = khoảng $55 lúc đó. lúc đó trong ví đang có khoảng 0.4 BTC cũng không giám chơi nhiều hơn lúc đầu cũng hơi ghê răng loại chạy tầm 4 5 hôm thấy oke :D

Nhưng chắc giờ cũng không giám chơi thêm thằng nào cùng thể loại này nữa :D
Chơi mấy thằng lâu dài ăn ít cho bền :D

:D Đó giờ cũng lãi được 20$ nhỏ nhẹ rồi.Thôi coi như làm vài bát phở vậy.chả ham nữa...

mình chơi 230$ nên dù có ngon cũng k chơi nữa.nguyên tắc hyip mà
Bro chơi loại 10%/day mà gan nhỉ? nhiều khi liều lại ăn nhiều :D

Mỗi ngày 23$ không phải con số nhỏ với mức lương trung bình :D
Chư kể bro dep = BTC Thì giờ còn lãi thêm được vài giá :D

10% nhưng site nó ngon mà :D Nói thật hôm đó tui cũng tất tay chỗ bitcoin còn trong ví đó :D

Mỗi ngày 23$ không phải con số nhỏ với mức lương trung bình :D
Chư kể bro dep = BTC Thì giờ còn lãi thêm được vài giá :D
gan gì đâu bác. chơi vs mức trog tầm tay thôi mà:)

:eek: Có đồng chí ra đê

:D Tổng động viên được 20$. Thôi từ mai lại quay về ăn bánh mỳ 5k với uống nước lọc mỗi sáng

:D chơi mà cứ lo mong dc hồi vốn. đau tim vc, chưa nói dc lãi. nhưng lòng tham 10% kg thể cưỡng lại dc. bữa giờ nghĩ HYIP khoẻ tim nhiều hơn rùi.

:D chơi mà cứ lo mong dc hồi vốn. đau tim vc, chưa nói dc lãi. nhưng lòng tham 10% kg thể cưỡng lại dc. bữa giờ nghĩ HYIP khoẻ tim nhiều hơn rùi.
Hyip để anh em luyện cơ tim mà bác, sáng dậy là chưa đánh răng rửa mặt gì cả. Chui đầu mở cái máy tính xem tình hình thế nào rồi làm gì thì làm.:D:D:D

ngay từ đầu đầu tư trang này mình đã thấy hết sức bình thường.kiểu gì cũng hồi vốn. chỉ là k biết ăn bao nhiêu % thôi. Chỉ là các bác cứ chần chừ rồi dep muộn ôm nợ là phải.đánh là phải dứt khoát.có nguyên tắc

Bắt đầu từ ngày mai tới tuần sau hàng loạt trang BTC sẽ scam nên các bác rút được đồng nào thì tranh thủ moị site đi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,593
171,630
Latest member
nguyenngocl518

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week