HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Theo mon nào cũng ăn cam hết, hức. Mình theo investtracing khá nhiều site, hầu hết đều lãi, chỉ dính một site fast và một site không cập nhật deposit. Nhưng căn bản là do mình chơi nhỏ, chứ chơi to chắc cũng lỗ nhều.

Theo mon nào cũng ăn cam hết, hức. Mình theo investtracing khá nhiều site, hầu hết đều lãi, chỉ dính một site fast và một site không cập nhật deposit. Nhưng căn bản là do mình chơi nhỏ, chứ chơi to chắc cũng lỗ nhều.
vậy theo monhyip có bằng theo investracing ko ạ? bác đã theo monhyip bao giờ chưa, e dep theo investracing mấy lần cũng ăn được mấy site bị scam mỗi site 24paying

bác là iehyip monitor đấy phải ko ạ, bác dep luôn site 1 ngày này đi, e cũng đang theo, mod tank bảo có thể nó dc 1 tuần đấy ạ

Mình ko khẳng định nó có thể chạy được 1 tuần bạn nhé, hi,hi,... chỉ nói biết đâu thôi vì các site gần đây mình post khi ổn định luôn chạy qua mốc này, hy vọng em này cũng có thể được như vậy, bạn đọc rõ nội dung đi....... còn tuỳ tình hình nữa, nhưng việc nó fast trước 3 ngày đến thời điểm này là ko thể......

MHYIP thì thuê chữ ký mà nhìn là biết còn top dep nữa các kiểu nói chung tập chơi , nhìn nhận , đánh giá ko phải cái gì cũng hùa được cứ tưởng site sông lâu ae dep mạnh ai ngờ :p . Theo monitor nào chả chết , monitor còn chết la lả kia kìa :D

các pro cho minh hỏi fairmonitor.com bọn admin nó có cheat dep được không,mình theo site này vài site vào sớm vẫn chưa ăn fast cam phát nào,còn các site monitor khác hên xui lắm

MHYIP thì thuê chữ ký mà nhìn là biết còn top dep nữa các kiểu nói chung tập chơi , nhìn nhận , đánh giá ko phải cái gì cũng hùa được cứ tưởng site sông lâu ae dep mạnh ai ngờ :p . Theo monitor nào chả chết , monitor còn chết la lả kia kìa :D
các pro cho minh hỏi fairmonitor.com bọn admin nó có cheat dep được không,mình theo site này vài site vào sớm vẫn chưa ăn fast cam phát nào,còn các site monitor khác hên xui lắm

chịu vì mình chả hứng thú cheat ref theo monitor làm gì cả site nó ra liên tục ăn cũng được mà :D

Instantly Paying:

The amount of 2.5 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 11:51 20.10.16. Batch: 150713989.

Thanks admin

vậy theo monhyip có bằng theo investracing ko ạ? bác đã theo monhyip bao giờ chưa, e dep theo investracing mấy lần cũng ăn được mấy site bị scam mỗi site 24paying
Mình chưa theo monhyip bao giờ. 24paying mình thấy nó sống lâu phết mà, nếu vào sớm chắc không ăn đòn chứ nhỉ? Nói chung mình là newbie, chả biết đánh giá phân tích gì, chơi theo cảm tính nên ăn đòn cũng nhiều.

hôm nay lãi nó xuống còn cò 108% thôi các bác ạh
Plan 1 $5.00 - $500.00 108.00

Vậy hôm qua mới dep 30$ ko biết nó tính giá củ hay giá mới đây trời.
đcm..ẹ nó xuống 108% bác ạh vãi lìn thật các dep từ trưa hôm qua cũng thế !!!! bác vào chỗ your ddeposit mà xem

dcm, e cũng thế, mà dep lại từ hôm qua rồi, 3 ngày có biến thật à, admin chơi chiêu giảm lãi để sống thêm rồi

Instantly Paying:

The amount of 1.85 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 20:53 20.10.16. Batch: 150767855.

Thanks admin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc