HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Mới rút tức thì 30s
The amount of 6.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12193992->U3405442. Memo: API Payment. Withdraw to manhkhoa012014 from bitsmining.org.. Date: 10:41 19.10.16. Batch: 150597656.

Chơi hyip mà chỉ căn cứ vào trùng số PM và lịch sử các site trước mà báo scam trong vòng mấy ngày vãi quá, chắc phải đi học lại lớp cơ bản về hyip.
Nếu không có nhiều người chơi và dep to thì làm sao mà admin có lãi mà scam. Trong khi nó đầu tư bao nhiêu cho site và việc thêm các mon. Các thánh phán tui nghe mắc cười quá. Thôi ko thèm nói chuyện với các thánh nữa Tôi chỉ là newbie kiếm ít rồi chạy haha
nhờ vào việc check các site cũ của admin mà nhiều ae né được nhiều site hourly fast , tiêu biểu là bác thachthao check được các site fast của ngocanh96,chắc cũng chỉ là do may mắn :)
site 1 của nó đã tàu nhanh , site 2 của nó ra và ta nghĩ rằng chuyện site trước của nó tàu nhanh chẳng ảnh hưởng tới site sau, và ta lại dep , và nó lại tàu nhanh. và giờ site 3 của nó ra và ... rất có thể nó sẽ sống lâu chứ nhỉ :D
HYIP là rủi ro , nhưng ta có thể giảm độ rủi ro mỗi khi đầu tư , còn site nào cũng dep chẳng cần biết điều gì , kiểu điếc không sợ súng thì khác gì chơi lô đề.
nếu không căn cứ vào cái đó thì bác căn cứ vào cái gì vậy , bác có thể chia sẻ 1 ít kinh nghiệm với anh em không ?

Mọi người tranh luận vui nhỉ, mình chẳng upgrade gì ngoài proof nữa đâu, chúc mọi người lựa chọn site tốt để chơi, tránh được những trường hợp nghe kẻ tung người hứng rồi "Tránh vỏ dưa lại gặp vỏ dừa", cái trò này nó có từ rất xưa đối với forum này rồi

Instantly Paying:

The amount of 30.5 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 06:03 19.10.16. Batch: 150576543.

Thanks admin

thằng nào clone acc @sinmi54 vừa vào bênh site này mà bị banned cmnr rồi thế? admin site này à? vậy thì biết là bên nào tung hứng đấy? sao ko học tập các monitor khác như ông @lelen kìa, post topic bị chê admin ko tốt chỉ im lặng post proof, chứ ko cay cú. Mod thì điềm đạm 1 tí đi

Cay cú gì, mình vẫn điềm đạm mà :) giờ ai nói gì thì nói, mình cũng mặc kệ, thời gian sẽ chứng minh tất cả :)

Cay cú gì, mình vẫn điềm đạm mà :) giờ ai nói gì thì nói, mình cũng mặc kệ, thời gian sẽ chứng minh tất cả :)
mọi người đều đã thấy số U của admin này 2 lần site ko chạy site quá 3 ngày, thì họ nói để biết mà tính. người ta chỉ nói vậy thôi, giờ live sao kệ cha nó, vấn đề nó có phốt ko tốt từ trước thì người ta nói thôi. bạn nhớ ngoài monitor thì bạn đang là mod nữa đó, nên có những member tìm dc thông tin về site cũ của admin hyip và phổ cập cho mọi người trong box, thì dù đó là thông tin tốt hay xấu bạn cũng phải ủng hộ chứ ko phải khó chịu với họ

Thôi mình ko nói gì nữa đâu, mặc các bạn nói gì thì nói, thời gian sẽ cho thấy là đúng hay sai, ai cũng biết các bạn là team có nhiều member.
Mình cũng chẳng có thời gian để tranh luận nhiều vì mình cũng bận rộn, ko có thời gian để tranh luận soi mói, việc ai người lấy làm, cơm ai người đấy ăn, tiền ai người đấy giữ,...

Stop ở đây :)

Hạ cánh an toàn:

Received Payment 6.5 USD from account U12193992 to account U5377856. Batch: 150600077. Memo: API Payment. Withdraw to thaiha from bitsmining.org.

Thôi nhé, các tình yêu, mình ngưng cmt từ hôm qua rồi, còn số U cũng chứng minh rồi, đừng đổ thừa ai nhiều mem ai lắm người ủng hộ nhé, ko dưng họ ủng hộ đâu, tiền ai nấy giữ, mình ko biết site này chạy bao lâu, mình chỉ biết khi trước nó đã 2 lần chưa dc 3 ngày thì thăng nên cmt vậy thôi ko ác ý gì

Àh nhân tiện, để mình nói các bạn biết, admin này là ai nhé? @sinmi54@linux11

@sinmi54 đã clone acc xuất hiện phản đối trong topic site này khá gay gắt:

Trước đó @linux11 thừa nhận làm admin HYIP loại after, link dẫn:

https://mmo4me.com/threads/hyip-adm...-scam-members-mmo.316478/page-10#post-5830627

Nếu bạn ấy ko đọc dc thì nhắn với bạn ấy chạy site cho tốt nhé, để phản dame mình nhé, cố lên bạn admin !

Thôi nhé, mình chán đi bóc phốt admin VN lắm rồi đấy mà thấy các cưng cãi nhau từ #2 bay qua #5 , hi vọng cuộc chiến kết thúc nhé, chào nhé !

Nói thật ra các bạn làm trò rất giỏi, biết đâu nick clone đó lại là 1 trong số team của các bạn, thôi mình cũng chẳng tranh cãi nữa, admin vn mà làm được những site kiểu này thì đã là quá phúc, làm mấy site 1 ngày có trên dưới 3% kia còn chẳng trả nổi lấy mấy ngày nữa là làm site trả tới 30% 1 ngày lại thêm một đống monitor, toàn monitor list top. Toàn chơi trò kẻ tung người hứng, nâng bi, dìm hàng người khác, mình lạ gì cái trò này, nó có từ xưa rồi.

Thôi dừng ở đây, tranh cãi cũng chẳng ích gì!!!!!!!!!!!!!!

Nói thật ra các bạn làm trò rất giỏi, biết đâu nick clone đó lại là 1 trong số team của các bạn, thôi mình cũng chẳng tranh cãi nữa, admin vn mà làm được những site kiểu này thì đã là quá phúc, làm mấy site 1 ngày có trên dưới 3% kia còn chẳng trả nổi lấy mấy ngày nữa là làm site trả tới 30% 1 ngày lại thêm một đống monitor, toàn monitor list top. Toàn chơi trò kẻ tung người hứng, nâng bi, dìm hàng người khác, mình lạ gì cái trò này, nó có từ xưa rồi.

Thôi dừng ở đây, tranh cãi cũng chẳng ích gì!!!!!!!!!!!!!!

xem cái @linux11 cmt từ đời nào, nó vào bênh vực Admin HYIP từ cái topic đời nào mà bảo clone này của team các bạn? Biết cái topic này sẽ cãi nhau éo đâu mà chuẩn bị? Rồi thêm cái vụ 3 acc số U của 1 ví cũng dàn dựng dc àh? Mod hài vãi ra, nói gì thì nên có căn cứ 1 chút, đừng nói khơi khơi như thế ko xong đâu. Tôi dìm Mod dc cái gì, tôi là monitor àh hay sao để cạnh tranh? Hay tôi tuyển ref? Có ko? Thử tìm 1 topic HYIP mà tôi post xem? Tại sao Mod luôn tỏ ra ác cảm như vậy nhỉ, do đụng chạm việc làm ăn của Mod àh

Instantly Paying:

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 11:50 19.10.16. Batch: 150604497.

Thanks admin

xem cái @linux11 cmt từ đời nào, nó vào bênh vực Admin HYIP từ cái topic đời nào mà bảo clone này của team các bạn? Biết cái topic này sẽ cãi nhau éo đâu mà chuẩn bị? Rồi thêm cái vụ 3 acc số U của 1 ví cũng dàn dựng dc àh? Mod hài vãi ra, nói gì thì nên có căn cứ 1 chút, đừng nói khơi khơi như thế ko xong đâu. Tôi dìm Mod dc cái gì, tôi là monitor àh hay sao để cạnh tranh? Hay tôi tuyển ref? Có ko? Thử tìm 1 topic HYIP mà tôi post xem? Tại sao Mod luôn tỏ ra ác cảm như vậy nhỉ, do đụng chạm việc làm ăn của Mod àh

Ko là mon nhưng liên quan tới mon, vậy thôi giờ cho bạn nội dung thoải mái trong tất cả các topic sau nay, mình cũng chẳng nói lại một lời nữa đâu, thế nào thì mọi người cũng thấy hết rồi. Thời gian sẽ trả lời tất cả

Ko là mon nhưng liên quan tới mon, vậy thôi giờ cho bạn nội dung thoải mái trong tất cả các topic sau nay, mình cũng chẳng nói lại một lời nữa đâu, thế nào thì mọi người cũng thấy hết rồi. Thời gian sẽ trả lời tất cả
Mình liên quan tới monitor nào cơ? Vui lòng cho bằng chứng và dẫn chứng? Chứng minh dc chết liền đó. Vì trước giờ ko có thân thiết với monitor hay quảng bá cho bất kỳ 1 monitor nào hết. Cũng chưa từng tuyển ref hay post site HYIP . Mình từng cmt chê site ở vài topic nhưng chưa bao giờ mình nhận lại sự phản đối dữ dội như khi cmt trong topic của bạn. Trước giờ đâu có mâu thuẫn gì cho tới topic Double đâu. Đúng là thế nào thì mọi người thấy hết rồi đó, xetang. Nghỉ nhé, update đi nhé, :)

Mình liên quan tới monitor nào cơ? Vui lòng cho bằng chứng và dẫn chứng? Chứng minh dc chết liền đó. Vì trước giờ ko có thân thiết với monitor hay quảng bá cho bất kỳ 1 monitor nào hết. Cũng chưa từng tuyển ref hay post site HYIP . Mình từng cmt chê site ở vài topic nhưng chưa bao giờ mình nhận lại sự phản đối dữ dội như khi cmt trong topic của bạn. Trước giờ đâu có mâu thuẫn gì cho tới topic Double đâu. Đúng là thế nào thì mọi người thấy hết rồi đó, xetang. Nghỉ nhé, update đi nhé, :)
bác @thachthao stop được rồi. :D
cãi chi mệt vậy, trách nhiệm của bác là đưa ra thông tin của admin. Những người ủng hộ bác sẽ tin, còn ai không tin kệ họ.
lấy lòng tin của người khác khó lắm, hãy tập trung việc có ích nhất.
từ giờ có nghi án site fastcam, bác cứ vào phán 1 comment và để lại proof , rồi đi làm chuyện khác, không tranh cãi nữa.
Như vậy là xong trách nhiệm của bác rồi.

P/s: khi nào gặp site tin tưởng hoặc nghi án cam, nhớ tag mình vào nhé.:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week