SCAM Bitshare SCAM nha các đồng chí !!

Status
Not open for further replies.

devilkiss12

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Bitshare Scam rồi nhé các bác .Em đã từng nghe nói Bitshare scam cũng vài lần nhưng nghĩ là thông tin giả , không ngờ đến nay mới biết đó là thật. Em đã request hơn 1 tuần nhưng không thấy pay . đến hôm nay mở acc lên mới thấy mình bị ban vì lý do rất vô lý mà em không hề phạm phải :mutil acc. ( chắc nó moi lâu quá mà ko tìm ra lý do gì để ban nên mới lấy lý do đó ). các bác nào đang và có dự định chơi thì nên thôi đi . còn tiền trong đó thì request sớm đừng để nó lớn quá là bị xù như em thì mệt :binhsua29::binhsua29:

FS với FSn uy tín thì nó bu chơi đông quá đến nối nhiều forum phải cấm 2 host đó luôn mà , nếu mà ko thế thì đâu phải khổ mà chơi chi mấy cái thế này :(

oh khẳm tiền ah ,nói chung chọn những thằng lâu đời ,có uy tín mà chơi ,cho dù nó có cheat download đi nữa nhưng nó vẫn trả tiền,còn hơn chọn mấy thằng mới ra ,nó mà scam 1 cái là thôi rồi lượm ơi,công dã tràng

cố gắng chờ xem , thằng này lần trước mình request cũng gần nữa tháng mới paid :)

thằng nào lên nhiều tiền là nó xóa thôi :D Mình nó xù 200$ đấy, mấy bố giờ mới biết à.. nhỏ lẻ thì nó pay... lớn 1 tý là block acc :))

thì giống uploadstore, tay to thì nó ban. nhỏ chơi request,rút tiền BT
hehe
vì thế làm mirror thôi:binhsua51::binhsua51:

Thôi đi mấy pa .... Với user WMZ thì phải trên 7 ngày . Chưa gì đã xoắn ràu .... Có thằng request 1/3 h mới đc pay nè :|:|

Thôi đi mấy pa .... Với user WMZ thì phải trên 7 ngày . Chưa gì đã xoắn ràu .... Có thằng request 1/3 h mới đc pay nè :|:|

giờ vẫn đề không phải là thời gian nữa , vì nó del acc rùi thì lấy cái quái gì mà đợi nó pay ,

paid bình thường, tặng các bác proof vào ngày 9, vào ngày mai nó sẽ paid mà.

@akamvn: bác không hiểu vấn đề rồi , ít thì nó mới pay còn nhiều thì nó nghĩ ra 1 lý do nào đó block acc mình để xù

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week