SCAM Bitshare SCAM nha các đồng chí !!

Status
Not open for further replies.
bác cố cày dủ min rùi pỏ , chứ 20$ chắc nó pay

thì làm đúng bình thường nó paid thôi chỉ ăn gian thì nó mới ban acc thôi. Lên tiền 200$ mà chả có một ai mua pre thử hỏi sao nó không ban acc? Muốn lấy của nó 200$ thì phải kiếm cho nó > 200$ chứ.

nói thật bác , từ ngày chơi cái PTU này tôi chưa đói đến nỗi mà chơi bẩn để lên tiền , mà bọn nó nói lý do ban acc tôi là nhìu acc ref của nhau trong khi tôi chỉ có 1 cái acc đang chiến và 1 acc đăng kí của hội PTU club ( acc này vẫn chưa up file nào) . như thế là tôi chơi bẩn àh . Tôi chỉ lập cái topic để mọi người bik thôi , tin thì tin , ko tin thì chiến tiếp . Hy vọng bác vẫn được pay đều đều .

BitShare ko scam pay đều đều vừa nhận paid cách đây vài tiếng

Mình cũng vậy vẫn bình thường có scam đâu. Nó ban acc mà không có lý do chính đán thì các 4r lớn như http://forums.digitalpoint.com/showthread.php?t=1992761&page=41 đã phản ánh rồi. Vì nó đặt quảng cáo của nó trên 4r này mà.

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

nói thật bác , từ ngày chơi cái PTU này tôi chưa đói đến nỗi mà chơi bẩn để lên tiền , mà bọn nó nói lý do ban acc tôi là nhìu acc ref của nhau trong khi tôi chỉ có 1 cái acc đang chiến và 1 acc đăng kí của hội PTU club ( acc này vẫn chưa up file nào) . như thế là tôi chơi bẩn àh . Tôi chỉ lập cái topic để mọi người bik thôi , tin thì tin , ko tin thì chiến tiếp . Hy vọng bác vẫn được pay đều đều .

Có 2 khả năng:
1. Ref của bạn gian lận dẫn đến bạn bị ảnh hưởng. Ví dụ ref bạn tạo 2 acc trên 1 máy nó sẽ nhìn thấy 2 acc đó cùng 1 IP => lock acc và ban acc
2. Bạn là ref của người bị ban acc dãn đến bạn cũng bị ban account.

Nói chung nó thà giết lầm còn hơn bỏ sót. Do đó bạn tuyển ref hay làm ref cho ai xem cấp trên hay cấp dưới của bạn có bị ban acc hay không. :D

Thằng bitshare nó đang làm ăn từ từ nên nó rất cẩn thận, bạn nên chiến FS và FSn thì tốt hơn :D

Đã có proof mới : https://sites.google.com/site/khuvuonxanh/dich-vu-upload-mien-phi/upload-kiem-tien-voi-bitshare-com

Qw1YH

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week