Help BitShare.com Come Back . Re open affiliate program

wave8x

Senior
Reactions
969
MR
0.016
Sau hàng loạt động thái của các hosting lớn là disable acc , disable sharing file , thì BitShare.com cũng tuơng tự website down một tgian tưởng là em nó đã ra đi vĩnh viễn thì bây giờ em nó lại "alive" . và affiliate program vẫn giữ nguyên thằng support vẫn Online trên wj và thread support cũng đã gỡ closed . Anh em cho ý kiến xem sao nếu không phải là nó muỗn trước khi chết cố kiếm một ít thì sắp tới nó là thằng Uy tín tiềm năng nhất cho anh em rồi . Hy vọng nó sẽ không chết sớm :binhsua15:

figerpublic

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Sau hàng loạt động thái của các hosting lớn là disable acc , disable sharing file , thì BitShare.com cũng tuơng tự website down một tgian tưởng là em nó đã ra đi vĩnh viễn thì bây giờ em nó lại "alive" . và affiliate program vẫn giữ nguyên thằng support vẫn Online trên wj
gMeln
và thread support cũng đã gỡ closed . Anh em cho ý kiến xem sao nếu không phải là nó muỗn trước khi chết cố kiếm một ít thì sắp tới nó là thằng Uy tín tiềm năng nhất cho anh em rồi . Hy vọng nó sẽ không chết sớm :binhsua15:

Sắp đủ pay rùi. Đợi xem thế nào. Nhưng tỉ lệ refer nó ghi là 25% là không phải. Thực chất có 20% thui

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sau hàng loạt động thái của các hosting lớn là disable acc , disable sharing file , thì BitShare.com cũng tuơng tự website down một tgian tưởng là em nó đã ra đi vĩnh viễn thì bây giờ em nó lại "alive" . và affiliate program vẫn giữ nguyên thằng support vẫn Online trên wj và thread support cũng đã gỡ closed . Anh em cho ý kiến xem sao nếu không phải là nó muỗn trước khi chết cố kiếm một ít thì sắp tới nó là thằng Uy tín tiềm năng nhất cho anh em rồi . Hy vọng nó sẽ không chết sớm :binhsua15:
nhảm vãi, nó có close bao h đâu, vẫn y vân, ko chơi phán như đúng rồi ý, có điều bây h nó tính rank ,ko tính theo nước như FS đâu!!!!

ôi vãi ông vmmmo thằng này down mất cả ngày thread trên wj cũng closed hôm nay mới thấy thằng support trả lời thì mới nói nó trở lại . vs lại nó tính rank cũng được mấy tháng nay rồi rate cũng tăng có thêm "PPS" nữa .

ôi vãi ông vmmmo thằng này down mất cả ngày thread trên wj cũng closed hôm nay mới thấy thằng support trả lời thì mới nói nó trở lại . vs lại nó tính rank cũng được mấy tháng nay rồi rate cũng tăng có thêm "PPS" nữa .
nó vừa down 1 ngày mà, bảo trì bảo treo=))

proof nè, Max Rank lun;))

biết đâu nó bảo trì hay không vào check thử thấy no down tưởng toi rồi . Thời điểm nhạy cảm khiến con người cũng nhảy cảm hơn a. Mình cũng ko chiến thằng này từ trước giờ mấy anh lớn đi hết rồi .Site mình traffic thì 80% US không chơi được UL.to kiếm host chiến tạm mà không thấy thằng nào ổn. Có thằng bitshare này thấy live khá lâu rồi ko biết chơi được không anh em cho ý kiến xem sao .

Reactions
33
MR
0.000
vừa up lại thằng này hôm qua thấy có điều lạ :))

các bác nhìn kĩ nhé, 1 lượt down đc 0.04$ ===> 1000 lượt down dc 40$ trong khi em đang Copper thì đáng nhẽ chỉ đc 4$/1000 thôi =))

cái thử nghiệm mà bác nói, e chơi 4-5 tháng rồi đấy ạ =)))))))))))))))))))))) từ lúc nó delay payout cả tháng rồi bắt đầu chuyển qua tính rank nên e out đấy ạ

BitShare.com - New Affiliate Plans: Earn up to 85% per Sale or $45 for 1000 Downloads (Multi-page thread 1 2 3 ... Last Page)
BitShare

cái thread này của nó trên wj mới lập từ hôm 21 tháng 12 mà bác đã chiến đc 4,5 tháng à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom