Matrix BITSERIAL.io - Giá ICO chỉ $0. rẻ nhất hiện tại $0.5 - Sau 2 ngày chỉ còn lại khoảng 50% Coin

Đã hóng và đã dài cmn cổ =))

KHÔNG PHẢI EM KO SET NHÁNH...
MÀ VÌ GIÁ HIỆN TẠI CHƯA TỐT...
ANH EM RÁNG ĐỢI THÊM VÀI NGÀY...
VÀO GROUP ICO VIỆT MỸ, CUNG CẤP ID + SỐ COIN ĐANG BỊ GIAM. https://t.me/ICOVietmyGroup
KHI LENDING SẼ NHẬN LẠI REBATE 100% NHA...

Last edited:
MỘT LẦN NỮA, QUYẾT ĐỊNH CÓ PHẦN "CHUYÊN QUYỀN" CỦA STEVEN LÀ ĐÚNG...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ĐÂY LÀ THÔNG BÁO MỚI NHẤT CỦA BITSERIAL:
BitSerial announcement:
BitSerial's Lending is not fully completed yet as some of the key features will be added tomorrow.
BTE can raise the price to approximately $15.8
but our $55 goal will be finalized soon.
Thank You.
Team BTE

LƯỢT DỊCH:
Chương trình Lending của BitSerial chưa thật sự hoàn tất, một số tính năng chủ chốt sẽ được thêm vào ngày mai.
Giá BTE có thể tăng giá lên khoảng $15.80.
Mục tiêu $55 của chúng ta sẽ sớm hoàn thành.

Chia buồn cùng anh em nào ở Team khác đã Lending sớm ở mức giá $5 - $6 nha...... :confused::confused::confused:

Last edited:
thêm chữ A đầu nữa ra tướng này luôn đó thớt ơi haha

User havanvan1 , minh gio mua tren san ve lending duoc chua ban
Nên đứng ngoài bạn ơi! Hiện tại BTE đang trong giai đoạn khó khăn!

coin náy mắn đẻ như BTC ấy nhỉ, vừa tí tuổi đã đẻ rồi. mí bữa nữa lại đẻ thêm BTED, BTEH, Super BTE, etc... thì vui :)) sàn đang pump đó ace, dựng cây nêu xanh lè, chuẩn bị lend

TRƯỚC NGÀY 15/12 CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC NHẬN:
1 BTE (Bitserial) = 1 BTEG (1 Bitserial Gold).
1 BTG = $20
Chỉ cần Lending hoặc Hold thì cũng nhận được Bítserial Gold.

Last edited:
coin náy mắn đẻ như BTC ấy nhỉ, vừa tí tuổi đã đẻ rồi. mí bữa nữa lại đẻ thêm BTED, BTEH, Super BTE, etc... thì vui :)) sàn đang pump đó ace, dựng cây nêu xanh lè, chuẩn bị lend
bác nên hiểu cái này là quà tặng giống như bonus chứ không phải là chia tách nhé

Chơi theo thớt ức chế quá. Kêu set tree cho người ta để lend mà không chịu. Khi giá lên không lend được. Đề nghị thớt set cho, user tienmanh

Chơi theo thớt ức chế quá. Kêu set tree cho người ta để lend mà không chịu. Khi giá lên không lend được. Đề nghị thớt set cho, user tienmanh
Mỗi ngày có hàng trăm, gần 1000 cái inbox trên Telegram bác à...
Sorry bác vì bất tiện này...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom