Tutorial [BitMark] - Sàn giao dịch mới, tặng coin sàn khi đăng ký

hôm nay tháng 2 r
1 ETH = 10.000 BMX
20BMX = 0.002 ETH tính ra 20 BMX đâu được nhiêu âu thớt
Chứ ông muốn bao nhiêu. Như binance, kucoin... vừa ra có bao nhiêu 1 em đâu, coin sàn luôn luôn nhàn, bởi giá tăng hay giảm dựa vào volumn. :D
Mình cứ coin free là tém trước đã, từ từ tính sau .!

bạn ơi,mình đăng kí xong rùi nhưng cái form mình điền mà không có tweet vs ko tham gia integram thì có dc tặng ko bạn

bạn ơi,mình đăng kí xong rùi nhưng cái form mình điền mà không có tweet vs ko tham gia integram thì có dc tặng ko bạn
Sao cậu không điền vô, vì form đó nó sẽ check tay. Nếu làm theo sẽ được + BMX, nếu thíu thì chắc k được. Cậu thử điền lại form mới điền đầy đủ cho chắc.

Sao cậu không điền vô, vì form đó nó sẽ check tay. Nếu làm theo sẽ được + BMX, nếu thíu thì chắc k được. Cậu thử điền lại form mới điền đầy đủ cho chắc.
ý là mình có điền form rùi, điền username + email. nhưng cái phần tweet vào twitter thì mình nhấn next lun, không follow hay tweet cho nó. vậy có được nhận 20 token free ko bạn

ý là mình có điền form rùi, điền username + email. nhưng cái phần tweet vào twitter thì mình nhấn next lun, không follow hay tweet cho nó. vậy có được nhận 20 token free ko bạn
Được cậu. Họ xét khoảng 1 tuần lận, lâu vãi. Join telegram or follow twitter để cập nhật thêm thông tin. ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week