Bitlander mạng xã hội like là có tiền, tuyển 20 bạn cùng chiến, bonus 0,5$-1$-2$-5$

tóm lại là có pay hay không vậy :(

PROOF MỚI NHẤT CỦA BÁC: yozdean

http://mmo4me.com/threads/new-proof-bitlanders.198931/

CHIẾN TIẾP NHÉ

ko pay.JPG

THẾ NÀY MỚI GỌI LÀ PROOF NEK CẬU NÓ KO PAY ĐÂU NGỜI ĐÓ MƠ VỚI MỘNG

Bạn nghĩ sao bảo cái đó là proof. cái đó là cái hình lúc đủ BTC để mua , thử get về đi 1 tuần rùi nó chưa về . cậu lại bảo đó là proof . anh em ngừng chiến đi

ơ hay, của người ta nói có, mà cậu làm gì mà có vẻ xoắn thế

CẬU KO CÓ BẰNG CHỨNG GÌ THÌ MONG ĐỪNG LÀM KHỔ MẤY BẠN REF. CHƠI MÀ RÚT DƯỢC HÃY CHƠI NHÉ. CÒN CÁI BẰNG CHỨNG SỜ SỜ RÚT TỪ 09/09 CÒN CHƯA VỀ MÀ CẬU ĐƯA HÌNH PROOF LÊN LÀM TỚ BUỒN CƯỜI . AI TIN TƯỞNG VÀO BINLADEN THÌ CHIẾN TIẾP ĐI . CÒN TƠ KHUYÊN ĐỢI NÓ PAY RÙI HÃY CHIẾN

CẬU KO CÓ BẰNG CHỨNG GÌ THÌ MONG ĐỪNG LÀM KHỔ MẤY BẠN REF. CHƠI MÀ RÚT DƯỢC HÃY CHƠI NHÉ. CÒN CÁI BẰNG CHỨNG SỜ SỜ RÚT TỪ 09/09 CÒN CHƯA VỀ MÀ CẬU ĐƯA HÌNH PROOF LÊN LÀM TỚ BUỒN CƯỜI . AI TIN TƯỞNG VÀO BINLADEN THÌ CHIẾN TIẾP ĐI . CÒN TƠ KHUYÊN ĐỢI NÓ PAY RÙI HÃY CHIẾN

Đây là proof mình ko chắc chắn 100%, nên ai muốn chiến thì cứ chiến nhé, ko thì dừng lại,

mình vẫnn bous như đã hứa, ngày 17/9 sẽ bắt đầu bonus cho ai đạt yêu cầu dù site scam

proof đó là của người khác, họ đưa lên, sao cậu cười tớ nhỉ, mà sao ko vào topic ai phá đi vào topic tớ phá nhỉ

lều ăn nhiều mà cậu, với lại thích thì mở topic cảnh báo anh em đừng chơi bitlander nữa, mong cậu đừng vào topic làm ăn của tớ để phá, việc nhà ko lo đi lo việc bao đồng, hài quá

ý của cậu là tốt, nhưng nên mở topic riêng, chứ chỗ này ko dành cho cậu bạn bé nhỏ ah

có tut buzz ko bác mình buzz người ta và sub người ta mà người ta có sub mình đâu ngày nào cũng lên đăng 3 cái ảnh mà có đc 2 3 sub :(

ý của cậu là tốt, nhưng nên mở topic riêng, chứ chỗ này ko dành cho cậu bạn bé nhỏ ah
Đã thấy site nó có dấu hiệu không pay mình chỉ post hình để cảnh tỉnh anh em thôi, câu không phải nóng. nếu có pay thì cậu đưa ra proof cho mọi người tin đi.

Đã thấy site nó có dấu hiệu không pay mình chỉ post hình để cảnh tỉnh anh em thôi, câu không phải nóng. nếu có pay thì cậu đưa ra proof cho mọi người tin đi.

tớ có nói nó pay đâu, tớ nói ai thích thì chiến, cậu ko phải xoắn

AI THÍCH CHIẾN NỮA THÌ CỨ CHIẾN , MÌNH MONG BITLANDER SẼ PAY TRONG TƯƠNG LAI NHÉ :D, PROOF KO PAY THÌ CÁC BÁC CỨ PM ,MÌNH SẼ CHỨNG MINH BITLANDERS 2 TUẦN CHƯA RÚT ĐƯỢC. CÓ DẤU HIỆU SCAM . HÌNH MÌNH CÓ POST Ở TRÊN

AI THÍCH CHIẾN NỮA THÌ CỨ CHIẾN , MÌNH MONG BITLANDER SẼ PAY TRONG TƯƠNG LAI NHÉ :D, PROOF KO PAY THÌ CÁC BÁC CỨ PM ,MÌNH SẼ CHỨNG MINH BITLANDERS 2 TUẦN CHƯA RÚT ĐƯỢC. CÓ DẤU HIỆU SCAM . HÌNH MÌNH CÓ POST Ở TRÊN

hy vọng nó scam

tóm lại là scam chưa ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom