Bitlander mạng xã hội like là có tiền, tuyển 20 bạn cùng chiến, bonus 0,5$-1$-2$-5$

đã ref
email face: [email protected]

bạn click vào link của các thành viên mình cập nhật trên #1 để buzz cho mọi người trong nhóm và mọi người trong nhóm cũng sẽ buzz lại cho bạn nhé

mình đăng ký rồi gửi TUT với :D [email protected]

bạn click vào link của các thành viên mình cập nhật trên #1 để buzz cho mọi người trong nhóm và mọi người trong nhóm cũng sẽ buzz lại cho bạn nhé

cái này rút ntn ????????????

bạn kiếm được 0,2 btc thì rút về btc mất thời gian 75 ngày, còn không thì khi làm được 0,0025btc thì bạn có thể đổi qua gift card để bán lại cho mình hoặc lên forum bán

mình có 1 mã 2 $ CẬU MUA KO

mình thu của ref mình thôi cậu ah, mục đích là phục vụ tốt nhất cho ref, với lại 2$ mình cũng ko thu cậu ah

có mà, xong mình còn subcried luôn mà, tên trên bitlanders là Dang-lam

có mà, xong mình còn subcried luôn mà, tên trên bitlanders là Dang-lam

Thật sự check ko thấy bạn nơi, hjc

Mình chơi từ mấy hôm nay rồi, không biết có được vô nhóm không. Nếu được thớt cho vô nhóm nhé, nào ta cùng buzz đi buzz lại cho nhau :D
http://www.bitlanders.com/tran-huy-5194

đã đưa cậu vào nhóm, cậu nhớ buzz cho mọi người trong nhóm nhé, mọi người cũng sẽ buzz lại cho cậu, thời gian mình ko quan trọng tiền kiếm được bao nhiêu, mình sẽ có chính sách bonus mạnh cho ref và nhóm mình nên mong bạn vào nhóm sẽ hoạt động thường xuyên và ổn định

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom