• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Bitconnectx- cơ hội x tài sản cho ai lỡ chuyến đò bitconnect

kid12114

Senior
Reactions
161
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại site chưa cho đăng ký nên mình chỉ tạo topic giữ chỗ và post thông tin dự án. Anh em chuẩn bị súng ống chiến mạnh.
hãy đọc để biết rằng, bạn sắp nhân số tài sản của mình lên một cách khủng khiếp trong thời gian tới với BCCX

điều đầu tiên phải nhắc đến lịch sử bcc 1 chút, bcc là ông tổ của ngành lending và là hoa hậu của ngành coin khi lên sàn với mức giá 0.16$ tại thời điểm 20.1.2017 và hiện tại là hơn 400$ , tức là tăng giá trị lên 2500 lần , điều này là điều không thể tưởng tượng nổi, nếu bạn dùng 1 triệu vnd để mua bcc thời điểm tháng 1.2017 và để im đó cho đến nay thì bạn đang có 2 tỷ 5 :) , thật kinh khủng đúng ko

vậy bccx là thế nào , bài này mình viết hoàn toàn trên nhận xét cá nhân, thời điểm hiện tại còn 8 ngày nữa đếm lùi là thời điểm ico bccx , mình cũng có 1 số thông tin từ các leader thế giới cũng như trong nước nhưng xin tạm thời không tiết lộ
Hiện tại mình chỉ phân tích cho các anh em về khía cạnh tại sao bccx lại là 1 nguồn lợi nhuận lớn cho anh em , nếu chơi ico thì nên chơi bccx :D

thứ nhất về độ hot của BCCx nhé : hiện tại thì tất cả toàn thế giới, bất kì nhà đầu tư nào đang đầu tư bitconnect khi đăng nhập vào bcc cũng đều thấy bitconnectX vậy bạn nghĩ sẽ có bao nhiêu người chờ đón để mua nó , và nếu chỉ có người mua mà ko có người bán thì giá của nó thế nào

thứ hai : nó là ico con của bitconnect , thì cũng giống như BCH ( bitcoin cash con của bitcoin) con thì lúc nào cũng được thừa hưởng zen của cha , bố cháu nhà giàu mà, vậy thì lại càng nhiều người mua nó sẽ tăng phi mã bạn tin ko :D

thứ 3: bitconnect X xuất hiện chấp nhận thanh toán hoặc đầu tư vào hoặc mua ico bằng 3 đồng bitconnect coin, lite coin , và bitcoin , bạn thấy rõ ràng là tạo sự thông thường rất rộng cho việc ico , cộng với việc chắc chắn sẽ rất ít người dùng bitcoin để mua mà sẽ mua bằng bitconnect coin vì sự thanh khoản nhanh chóng của nó , tạo cơn sốt kinh khủng về bitconnect lẫn bitconnectX
thứ 4 : chấp nhận thanh toán bằng lite coin , bạn biết lite coin là gì ko ? nếu bitcoin được xem là vàng điện tử , thì lite coin được xem là bạc điện tử ,tại sao ko phải là eth, bởi vì lite coin cũng như bitcoin là phục vụ cho việc giao dịch mà thôi, còn eth bản chất là phục vụ cho ứng dụng hợp đồng thông minh và công nghệ phân tán . Lite coin được xem là bitcoin cải tiến , là bitcoin 2.0 đấy , khắc phục được những nhược điểm của bitcoin cố hữu , tôi ko nói sai đâu bạn có thấy nó đứng top 6 trong các đồng coin của thế giới ko

Chính vì vậy lite coin là lựa chọn hàng đầu của bitconnectX , cũng đồng nghĩa lite coin sắp lên giá đấy, nên bitconnect nó mới thu lite coin :) liệu mà bỏ tiền đi trữ 1 ít lite coin cũng ok đấy

thứ 5 : chính vì mang tên là bitconnectX nên bạn biết rằng nó là cùng của tập đoàn bitconnect , chắc chắn là ico này ko scam bạn rồi, và bạn mua lúc đầu thì chắc chắn là nhân tài sản rồi, vì bạn thấy bitconnect làm việc rồi mà , quá chuyên nghiệp và bạn ko thể đoán được bước đi của họ kinh khủng đến thế nào

thứ 6 : bitconnect với tiềm lực tài chính và cach phát triển thị truong quá chuyên nghiệp sẽ luôn đưa ra chiến lược để bitconnect X nhanh nhất có thể biến thành Hoa Hậu thứ 2 trong làng coin tăng giá với tốc độ chóng mặt

còn nhiểu và rất nhiều lí do để nó lên giá nữa , nhưng tạm thời mấy anh em đọc đến đây thôi, mình sẽ update thêm

sẽ tiếp tục về nó cho ae nghe sau

Khi có link đăng ký mình sẽ gửi cho anh em , anh em tin thì hợp tác cùng ko thì thôi, bởi đơn giản không có mợ thì chợ vẫn đông , ae không mua thì cả thế giới nó cũng bay vào mua , vì ico quá ngon mà biết được cả thằng chủ có quá nhiều tiềm lực kinh tế

. Chấm

Bài phân tích ngắn về BCC X.

Do 10/1 tới BCC mới công bố đầy đủ các thông tin và dữ liệu về ICO BCC X, tới khi đó mới có cách nhìn về chính sách của ICO tốt này đầy đủ. Hiện tại chỉ tạm thời phác thảo qua sơ lược 1 vài nét cơ bản như sau.

- BCC X có thể là sàn trading BCC, BCCX, Litecoin và Bitcoin.

- Doanh số volume 24h trading hàng ngày sẽ tăng trưởng tốt và gia tăng nguồn thu và lợi nhuận tốt cho sàn BCC X. Qua đó, tăng tính thanh khoản thêm cho 4 Coin này khi trading (tương tác với nhau) và về lâu dài sẽ góp phần đẩy và tăng giá 4 loại coin này. Nếu hold 4 coin này tại thời điểm này là 1 lựa chọn tốt và nên xem xét. (Lưu ý, chỉ dùng 1 phần mana để Hold nếu thích, không khuyến khích dồn máu và mana lớn để đập nhiều, mọi người tự cân đo đong đếm khả năng cá nhân mà chơi, do Hold trong ngắn hạn thì chưa chốt lời liền).

- Tham khảo thêm về đồng Litecoin: https://litecoin.org/vi/

- BCC X có lẽ là F1 chính thức đầu tiên của BCC. Uquid mặc dù có cộng tác và chấp nhận thanh toán đồng BCC nhưng đó chỉ là 1 liên minh cộng sinh. (Khác với BCC Pay cũng là 1 dự án con của BCC tương tự BCC X).

- Về rủi ro: là khá thấp, bởi cách làm việc của BCC và Litecoin, theo cảm nhận và đánh giá chủ quan của cá nhân mình thì mình thấy khá thích và ấn tượng với cách trình bày khá chuyên nghiệp của 2 loại đồng Coin này.

- Về cơ hội: Cơ hội về đạt lợi nhuận tốt khi đầu tư vào 1 ICO là quá lớn (1 nguyên nhân khiến loạn ICO). 1 ICO tốt, có sản phẩm phát triển (trước mắt là sàn trading + 4 loại coin), luôn là 1 dự án đầu tư tiềm năng đối với cộng đồng đầu tư. Do BCC X chưa công bố về chính sách Lending, nên trước mắt chúng ta có thể tạm thời mua và ôm (Trade, Hold). Mình sẽ không đề cập tới Mine, vì dân Mine đều luôn tìm kiếm nhiều đề xuất Coin tốt và có thể đã vào đào trước cộng đồng nếu 2 coin này hấp dẫn giới Mine.

- Cơ hội thắng và nhân số vốn đầu tư lên vài chục, vài trăm lần là có. Gạt qua các yếu tố rủi ro, thì đây là 1 dự án tiềm năng tốt và nên chơi để trau dồi thêm kiến thức và kinh nghiệm, ngoài lợi nhuận.

Chúc mọi người thắng lợi to lớn! Good luck all!

Anh em cứ liên tục hỏi mình về bccx , xin nói với anh em rằng là
Từ trước đến giờ anh em quen chơi mấy con ico cứ trước khi ra cả tháng đã pr rầm rộ rồi thông số kĩ thuật đủ kiểu, để thu hút cộng đồng , rồi leader được mua coin trước , đẩy giá lên bán chợ đen , làm bát nháo hết mọi chuyện

Với BCCX là 1 ico công bằng cho tất cả các thành viên từ trên xuống dưới , không thông tin trước , không lộ bất cứ thông tin nào , leader hay bất kì người nào thì cũng 10.1 mới nắm được thông tin và đăng kí , đó là sự minh bạch đến từng chi tiết tạo được sự hút cộng đồng kì lạ , mình thì mình cứ tàn tàn đến 10.1 mở bán là chiến thôi

5 ngày 19 tiếng nữa

.
quan tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,184
171,262
Latest member
789clubuk1

Most viewed of week