Status
Not open for further replies.
bác chiến lúc nào rảnh giải thích ae xin cái lãi lending liên quan với phụ thuộc giá cả thì trường như nào được với tks bác ahihi:rolleyes:

Quá liên quan luôn chứ sao không.
BCC dùng bài này sẽ càng ngày làm cho BCC trở nên có giá, mà họ chỉ cần có được tiền phí giao dịch thôi cũng đủ rồi
Ví dụ bây giờ bạn lending 10.000$
Nếu bỏ vào mua BCC giá 10$ cho dễ tính nhé, thì bạn có 1000 BCC
Như vậy 1000 BCC trong hệ thống đã bị hold, tạo tính khan hiếm
Sau đó, lãi trả về hàng ngày thì ko cao lắm, nhưng sẽ là bằng $, mem lại phải dùng $ đó mua BCC vì ko mua sợ BCC giá cao lên tiếp
Từ đó tạo dòng chảy lượng cầu mua BCC hàng ngày rất cao, tức có bao nhiêu lãi hàng ngày thì có bấy nhiêu lượng cầu BCC
Cái này cũng sẽ làm cho BCC tăng giá
Rồi khi BCC càng tăng giá thì sức mua vào càng tăng, lại xoay vòng như vậy
Một khi giá BCC tăng đã quá đà, thì sẽ chững lại, lúc đó người ta sợ ko dám ôm BCC nữa, sẽ dùng BCC tiếp tục lending
Càng lending thì số BCC bị giữ càng nhiều, tính khan hiếm càng cao

Đây là 1 bài toán được tính toán rất hay và rất có khoa học.
Khi giá BCC xuống thì họ chỉ cần tăng lãi lending lên, lúc đó tự khắc quy luật cung cầu sẽ điều chỉnh và làm giá BCC tăng trở lại.
Tất nhiên cũng ko ngoại trừ việc BCC bị làm giá vì vốn hóa còn ít, nếu cá mập tham gia vào thị trường này thì vẫn có những cú dump ngoạn mục sẽ đưa BCC từ cao về thấp

View attachment 95406
Em đã dùng btc ở available mua bbc mà sao không tìm thấy lệnh giao dịch cũng như không thấy bbc về ví vậy mấy bác. hiện giờ nó như trên hình

Bitcoin bạn vẫn còn nguyên. Khả năng là bạn không khớp lệnh được nên không mua được. Giờ nó còn nằm ở mục order.

Một khi giá BCC tăng đã quá đà, thì sẽ chững lại, lúc đó người ta sợ ko dám ôm BCC nữa, sẽ dùng BCC tiếp tục lending
Càng lending thì số BCC bị giữ càng nhiều, tính khan hiếm càng cao

Đây là 1 bài toán được tính toán rất hay và rất có khoa học.
Khi giá BCC xuống thì họ chỉ cần tăng lãi lending lên, lúc đó tự khắc quy luật cung cầu sẽ điều chỉnh và làm giá BCC tăng trở lại.
Mình chỉ quote lại và không nói rì nữa :D:D
Ahihi ahihi.

Last edited:
em f5 liên tục rồi vào lịch sử các kiểu cũng không thấy lệnh giao dịch luôn. giờ không rõ tiền đi đâu về đâu @MrChaosq10 a xem xét tư vấn giúp em với

Đang teamview cho bạn :D

Lãi ngày mai
capture-png.95408

:D:D đã được. em cảm ơn anh
account binguin
lending 100$
1w9AyrrnhwJmaqenWFMTycXWXydhm5jye

Đã send RCB
Thank
capture-png.95409

Attachments

11.7 KB · Views: 240
ông mít tờ chao này số nhọ thật , nhảy vào ACX thì đúng lúc vụ cam thu hoạch , sau vụ cam thì đến vụ quýt tái được vài bận thì nó lại bán cam
đến vụ rác dã thật mạnh vào ai ngờ rác cháy thành than , húc thật sâu vào CECVN thì bây giờ số phận chưa bít sao , mong site PTC của ông mít tờ chao chạy ngon lành cho bà con cái , nên đặt quảng cáo ở MMG , Talkgold hay các diễn đàn lớn :D

ông mít tờ chao này số nhọ thật , nhảy vào ACX thì đúng lúc vụ cam thu hoạch , sau vụ cam thì đến vụ quýt tái được vài bận thì nó lại bán cam
đến vụ rác dã thật mạnh vào ai ngờ rác cháy thành than , húc thật sâu vào CECVN thì bây giờ số phận chưa bít sao , mong site PTC của ông mít tờ chao chạy ngon lành cho bà con cái , nên đặt quảng cáo ở MMG , Talkgold hay các diễn đàn lớn :D

Ko phải số mình nhọ, mà là nhiều người thấy mình nhảy vào mới nhảy
Mà người VN mình cứ nhảy vào đâu nhiều, dã đâu mạnh thì y rằng cái đó đứt
Thế nên cái nào VN chơi nhiều cũng phải sợ :D

Ko phải số mình nhọ, mà là nhiều người thấy mình nhảy vào mới nhảy
Mà người VN mình cứ nhảy vào đâu nhiều, dã đâu mạnh thì y rằng cái đó đứt
Thế nên cái nào VN chơi nhiều cũng phải sợ :D
Chuẩn..k phải e nói chứ chỗ nào vn nhảy vào nhiu y như rằng sẽ nát :D:p

Thế cái này cũng sắp nát rồi à?:(
Rút vốn thôi

Đó là xu thế chung thôi
Còn cái này thì VN đầu tư được bao nhiêu trong này đâu
Bao giờ VN chơi thật mạnh thì hãy biết sợ

Với cả, với coin này, càng nhiều người mua thì giá càng tăng, nhưng khi nhiều người xả thì giá càng thảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week