• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Status
Not open for further replies.
Mình chạy v thì bao giờ mới dc 1 BCC:confused:

Mình chạy v thì bao giờ mới dc 1 BCC:confused:

View attachment 95392

Độ khó BCC đang tăng nhanh lắm rồi
Đào giờ ko ăn thua nữa
Kể cả minning PoS cũng ko ăn thua nữa
Biết mà Minning PoS từ đầu thì cũng quá ngon

Attachments

11.6 KB · Views: 316
cảnh báo ae lo bán bcc hoặc chuyển sang lending cho an toàn nhé. tụi tay to xả lũ rồi. Nếu btc giảm nữa thì bcc sẽ xuống lại là cái chắc.( ý kiến cá nhân)

Đã lending 1500$
ví btc:
1GWtjfKwwzp66edGjN4H6pRS1ThSUFjRu9

:D:D đã chuyển btc vào xong. đợi sáng coi có biến động gì không thì bắt đầu lending

:D:D đã chuyển btc vào xong. đợi sáng coi có biến động gì không thì bắt đầu lending
tớ lending lúc BCC giá 3.8$ vừa xong cái nó lên gần gấp 4, tiếc ngủ không được luôn! Tiền lãi chả thấm vào đâu so với giá tăng của BCC:(

tớ lending lúc BCC giá 3.8$ vừa xong cái nó lên gần gấp 4, tiếc ngủ không được luôn! Tiền lãi chả thấm vào đâu so với giá tăng của BCC:(
Cơ hội còn nhiều mà Bác, mình cũng thế :D

Vì mình nghĩ khó mà có lại đợt bong bóng như vừa rồi, cơ hội dễ gì có lần thứ 2:(
tìm hiểu các coin tièm năng khác thôi B :D

Biết trước đã giầu bác. Bác ôm nó tụt quần cái lại kêu biết thế lend. Bác chiến bảo làm rì thì làm cơ hội còn nhiều quan trọng là giữ vốn.

cảnh báo ae lo bán bcc hoặc chuyển sang lending cho an toàn nhé. tụi tay to xả lũ rồi. Nếu btc giảm nữa thì bcc sẽ xuống lại là cái chắc.( ý kiến cá nhân)

Đã lending 1500$
ví btc:
1GWtjfKwwzp66edGjN4H6pRS1ThSUFjRu9

Đã send RCb cho bác
Thank
capture-png.95402

Attachments

11.7 KB · Views: 254

Attachments

11.9 KB · Views: 262
Biết trước đã giầu bác. Bác ôm nó tụt quần cái lại kêu biết thế lend. Bác chiến bảo làm rì thì làm cơ hội còn nhiều quan trọng là giữ vốn.

Đúng rồi
Có lời là được rồi, không thiếu gì cơ hội cả, quan trọng nhất vẫn là giữ được vốn :)

Qua đến nay có vẻ chững ở vùng 12$
Đang tích lũy ở vùng này chuẩn bị cho 1 đợt sóng tiếp theo
Giờ nếu lãi lending tăng là cục diện sẽ khác ngay

Qua đến nay có vẻ chững ở vùng 12$
Đang tích lũy ở vùng này chuẩn bị cho 1 đợt sóng tiếp theo
Giờ nếu lãi lending tăng là cục diện sẽ khác ngay
bác chiến lúc nào rảnh giải thích ae xin cái lãi lending liên quan với phụ thuộc giá cả thì trường như nào được với tks bác ahihi:rolleyes:

Em đã dùng btc ở available mua bbc mà sao không tìm thấy lệnh giao dịch cũng như không thấy bbc về ví vậy mấy bác. hiện giờ nó như trên hình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,132
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back