Status
Not open for further replies.
Sao nút mua bán đang không bấm được mà vẫn có đứa đặt lệnh order được hay vậy ta.

Last edited:
Sao nút mua bán đang không bấm được mà vẫn có đứa đặt lệnh order được hay vậy ta.

Cái đó là lệnh đặt trước rồi mà

Cái đó là lệnh đặt trước rồi mà
Hồi trưa thấy các lệnh nó khác, giờ thấy các lệnh nó khác, giá thấp hơn hồi trưa.

Attachments

64.4 KB · Views: 48
lúc nãy nó hồi lại được 1 lúc chắc dân tình đặt đó mà
cái blockchain thằng này cùi thật tra giao dịch không được
mà ví mới nào cũng có 1 cái tran 10BCC @@ lạ thặc
mình mới chuyển qua livecoin chứ để ở kia lag quá

GIÁ ĐANG TỤT KÌA AE. AI CÓ KẾ HOẠCH RÌ THÌ XEM LẠI KÌA
thằng này lên cũng ghê, mà tụt cũng ghê... cứ tà tà lên đều đi đừng vút lên rồi vút xuống.. ghê vler

giá vẫn đang tăng mà canh giá theo 2 thằng livecoin - novaexchange là thấy rõ

giá vẫn đang tăng mà canh giá theo 2 thằng livecoin - novaexchange là thấy rõ
Giờ đẩy btc qua livecoin để mua bcc mà sợ không qua. Thôi canh bên bitconnect nó bảo trì xong thì hốt mấy lệnh không cancel kịp @.@

Mình dep vào bằng BTC, mua BCC để lending, vậy khi tới hạn hoàn vốn nó hoàn cho mình theo tỉ giá BCC hay theo BTC, hay theo $, mấy bác thông não em phát. :rolleyes:

Giờ đẩy btc qua livecoin để mua bcc mà sợ không qua. Thôi canh bên bitconnect nó bảo trì xong thì hốt mấy lệnh không cancel kịp @.@
thằng này nhiều tiền mà nó làm cái site sida sao sao ấy nhỉ.. bảo trì liên tục.. mẹ nhà nó

Mình dep vào bằng BTC, mua BCC để lending, vậy khi tới hạn hoàn vốn nó hoàn cho mình theo tỉ giá BCC hay theo BTC, hay theo $, mấy bác thông não em phát. :rolleyes:

Nó trả theo giá trị $ lúc bác cho lend. Khi bác lend nó hiện lên tổng giá trị BCC tính theo $ và đến lúc hoàn vốn nó sẽ trả cho bác đúng bằng số $ đó, giá BCC lên xuống ko ảnh hưởng gì cả

Nó trả theo giá trị $ lúc bác cho lend. Khi bác lend nó hiện lên tổng giá trị BCC tính theo $ và đến lúc hoàn vốn nó sẽ trả cho bác đúng bằng số $ đó, giá BCC lên xuống ko ảnh hưởng gì cả
với giá BCC tăng chóng mặt như này thì lãi lending chả bõ so với giá chênh của BCC:(

với giá BCC tăng chóng mặt như này thì lãi lending chả bõ so với giá chênh của BCC:(

Đúng rồi, như mình vô đc 12 ngày lúc BCC còn 3,9$, dặn lòng ráng ôm bom, và giờ thì nó đã lãi tính ra gần bằng 3 tháng lending :)

Đúng rồi, như mình vô đc 12 ngày lúc BCC còn 3,9$, dặn lòng ráng ôm bom, và giờ thì nó đã lãi tính ra gần bằng 3 tháng lending :)

Cái nào cũng có mặt tốt của nó
Nếu lending thì lãi sẽ ổn định ở mức 30-40%/tháng
Từ cái lãi đó lại ôm dc vào bcc hàng ngày mà ko cần quan tâm giá bcc lên xuống
Chỉ không ngờ là BCC tăng quá nhanh vậy

Cái nào cũng có mặt tốt của nó
Nếu lending thì lãi sẽ ổn định ở mức 30-40%/tháng
Từ cái lãi đó lại ôm dc vào bcc hàng ngày mà ko cần quan tâm giá bcc lên xuống
Chỉ không ngờ là BCC tăng quá nhanh vậy
Mình nghĩ k lên nổi 30% 1 tháng quá. Mình chơi hơn 1 tuần r. Mỗi ngày lên xuống tb khoản 0.65%.. 100$ 1 tháng 20$... mình nghĩ trên dưới 20%/1 tháng đúng hơn. :)

Mình nghĩ k lên nổi 30% 1 tháng quá. Mình chơi hơn 1 tuần r. Mỗi ngày lên xuống tb khoản 0.65%.. 100$ 1 tháng 20$... mình nghĩ trên dưới 20%/1 tháng đúng hơn. :)

Đó là bạn mới chơi sẽ thấy vậy
Đoạn này lãi thấp nhưng sẽ có ngày lãi cao bù vào cho mà xem
Đoạn này lãi thấp vậy mà AVG trung bình lãi 30 ngày qua vẫn được 0.91% /ngày đấy
Còn nếu ở gói cao thì còn được cộng % hàng ngày nữa

capture-png.95330

Attachments

90.6 KB · Views: 232
bác ôm mấy bit thế , kì này giàu rồi nhỉ

Theo ngu kiến của em thì nó trả lại BCC..vì mình lending bằng BCC mà :D

Theo ngu kiến của em thì nó trả lại BCC..vì mình lending bằng BCC mà :D

Sao lại trả bằng BCC
Trả bằng $ nhé
Cái này thì mình chắc chắn 100% vì bạn mình đã được trả gốc sau 120 ngày , gói 10010$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,840
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week