Status
Not open for further replies.
Lên quá khủng khiếp

cái này có phải bong bóng k vậy. sao giá ảo quá... cái này dạng đa cấp coin mà lên kinh vãi

cái này có phải bong bóng k vậy. sao giá ảo quá... cái này dạng đa cấp coin mà lên kinh vãi
nếu so với nhiều coin khác thì cũng chưa ảo lắm, nhưng so lên liên tọi thế này thì đúng là ảo vcc :D
cũng chưa biết coin này mục đích tạo ra làm rì :D

nếu so với nhiều coin khác thì cũng chưa ảo lắm, nhưng so lên liên tọi thế này thì đúng là ảo vcc :D
cũng chưa biết coin này mục đích tạo ra làm rì :D
chắc phiên bản nâng cấp, hoàn thiện hơn của bitcoinkingdom hồi trước.. đa cấp coin ...lấy sau nuôi trước... còn mục đích trade e chả thấy ****** gì hết, giao dịch lại càng k

chắc phiên bản nâng cấp, hoàn thiện hơn của bitcoinkingdom hồi trước.. đa cấp coin ...lấy sau nuôi trước... còn mục đích trade e chả thấy ****** gì hết, giao dịch lại càng k

Sao lại so sánh BCC với các loại coin đa cấp, BKC là coin đa cấp, Onecoin là coin đa cấp, ILCoin là coin đa cấp...
Chúng đếu ko được list lên sàn CoinMarketCap và ko có giá trị quy đổi ra ngoài thị trường
Nếu đã lên được sàn CoinMarketCap thì ko gọi là coin đa cấp
Coin đa cấp chỉ được giao dịch nội bộ thôi

Thế cậu thử nghĩ xem, mục đích trade của ETH là gì, của LTC là gì ?
Chả có gì hết
Ngoài Bitcoin và Dash là 2 Coin được đánh giá tốt. Còn lại thì các coin khác lên được là nhờ ông bầu đứng sau, tức là người cầm chuôi
Còn nếu chỉ để giao dịch thì mỗi Bitcoin là đủ rồi, ko cần thêm các loại altcoin khác

nghiên cứu kỹ đi bác đúng là thằng này đang bị bơm giá nhưng tội gì ko ăn theo mà đứng ngoài coin càng lên thì đa cấp càng say máu càng nhảy vào nhiều càng đẩy giá lên. Huống gì hiện tại chỉ có 5 tr coin thấp hơn cả dash 7tr coin. Dash lên 100$ thì khả năng thằng này cũng có thể lên như thế :rolleyes:

nghiên cứu kỹ đi bác đúng là thằng này đang bị bơm giá nhưng tội gì ko ăn theo mà đứng ngoài coin càng lên thì đa cấp càng say máu càng nhảy vào nhiều càng đẩy giá lên. Huống gì hiện tại chỉ có 5 tr coin thấp hơn cả dash 7tr coin. Dash lên 100$ thì khả năng thằng này cũng có thể lên như thế :rolleyes:

Coin này ko phải coin đa cấp, nhưng hệ thống lại phát triển dựa vào đa cấp
Đợt này đa cấp VN sẽ vào coin này nhiều lắm đây

em có nói đây là coin đa cấp đâu. Nhưng coin càng tăng mạnh thì em càng thích team đa cấp. Tức là bong bóng sẽ lâu vỡ hơn or thậm chí là ko thể vỡ :rolleyes:.

Qua tới nay hầu như bị bảo trì ko mua dc mà coin vẫn tăng ghê quá

Nhung cai site cui nay no cu rot lien tuc, em muon vao hom qua toi gio ma cung khong xong, dau phai luc nao cung ranh ma canh no.:confused:

em có nói đây là coin đa cấp đâu. Nhưng coin càng tăng mạnh thì em càng thích team đa cấp. Tức là bong bóng sẽ lâu vỡ hơn or thậm chí là ko thể vỡ :rolleyes:.

Đó là ý trên của e
Tức là dựa vào đa cấp để phát triển
:p:p

Hê Hê, lên 100$ thì nhân mấy tài sản các b nhỉ :D

Nhung cai site cui nay no cu rot lien tuc, em muon vao hom qua toi gio ma cung khong xong, dau phai luc nao cung ranh ma canh no.:confused:

Giờ thì khó rồi
Giờ lượng mem vào đặt mua nhiều, lượng cầu tăng mạnh
Khi đã lên được top tầm 15 là nhiều nhà đầu tư chú ý rồi, sẽ khó khăn nếu mua đoạn này
Chấp nhận thôi

Anh co support duoc Admin nang cap site kg anh Chien?

Nâng cấp site là trong kế hoạch của họ chứ ai bảo họ được đâu
Cái đợt cách đây 2-3 tuần mình support bảo nâng cấp suốt, họ bảo đang làm, cái vụ mà load 10 phút mới vào được đó
Server như hiện tại là đã nâng cấp xong xuôi rồi
Khả năng trong mấy tháng tới ko có nâng cấp thêm đâu

trừ sàn chính chủ thì còn 3 sàn nữa mà sao ko qua đó mà ôm :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom