Matrix Bitcoin Growth Bot - Nucleus coin // Coin siêu tiềm năng siêu legit cho năm 2018//

BeuBoo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lần đầu tiên post bài để giới thiệu tới cho anh em 1 dự án ICO theo mình đánh giá là rất rất tiềm năng, với lộ trình rõ ràng và minh bạch phát triển lâu dài giữa 1 rừng coin Vietnam mới mọc lên và các loại coin ko rõ ràng. Mình nghiên cứu dự án này 3 ngày nay mới mạnh dạn post lên giơí thiệu cho anh em tham khảo, chỉ là tham khảo trước thôi vì hiện giờ trang còn chưa cho đăng ký tài khoản (không như các ico khác) chỉ là Pre-Reg email với web và nhận được 15$ tương đương 20 token free và giới thiệu thêm bạn bè cho dịp pre-ico tới đây vào ngày 1-12-2017.

Trước tiên mình sẽ giới thiệu qua thông tin về dự án này, sau đó mình sẽ phân tích thêm tại sao nó Rất Rất tiềm năng.

Tên : Nucleus coin (NCL)
Pre-ICO: 1-12 kết thúc và 21-12
Tổng số coin dự kiến bán ra trong đợt pre-ico này 6 triệu coin
Tổng số coin phát hành: 24 triệu

Coin này nó cũng giống như các dự án khác có Lending - Staking - Trading, cái này các bạn có thể tham khảo trên web vì nó cũng không có gì khác lắm nên mình cũng không nói thêm nữa. Mình sẽ nói sâu thêm 1 chút theo như nhận định cá nhân của mình về dự án này, tại sao mình đặt niềm tin ở nó hơn các dự án đã và đang hype dạo gần đây.

Thứ nhất: Road map rất rõ ràng từng giai đoạn và rõ ràng cho đến cuối năm 2018 chứ không chung chung bỏ giai đoạn hay chỉ có lộ trình đến 3,4 tháng như 1 số coin mình theo dõi dạo gần đây. (các bạn xem ảnh và so sánh)

Thứ 2: Danh tính nhà phát triển rõ ràng, CEO của dự án này là Jordan Lyndsey

Mọi người sẽ có ý kiến là fake 1 cái ảnh và linkedn của ai đó cũng được đúng không ạ, mình cũng nghĩ như các bạn và đào sâu thêm để ý từ 2005-2017 CEO này làm gì nhé

Vậy là xong đúng không ạ, 1 dự án không ẩn danh, CEO có background khủng không thì dĩ nhiên là đáng tin hơn rất nhiều cả những dự án các bạn đang theo đuổi.

Thứ 3: Dự án này rất mới nên nó đang tuyển người, cái này mình không thấy có ở những dự án coin khác và không chỉ riêng mình đánh giá cao dự án này mà rất rất nhiều người đang để ý đến nó.

Các youtuber cũng đang review rất mạnh

Đấy là những gì hiện giờ mình đánh giá đây là 1 coin rất tiềm năng và đáng giá. Sắp tới mình sẽ post hướng dẫn mua pre-ICO và nếu được ủng hộ theo dõi mình sẽ ra 1 kênh riêng và theo dõi dự án này cùng ae.

Hiện giờ chỉ cần Reg Email , mọi người sẽ có cơ hội được nhận
20 Token free cho 1 ref , Ai quan tâm ủng hộ thì Reg email ref ủng hộ mình lấy động lực nhé.

>>> https://www.bitcoingrowthbot.io/#lending?mwr=5946-a72c9a20

Cám ơn mọi người.:);)

Last edited:
Đọc kĩ lại điều kiện để nhận 20 token đi nhé, và đã có wave wallet chưa? :)
điều kiện ấy sao ko nói từ đầu, trong bài câu ref ở trên éo thấy nói đến. ví thì cái đấy thằng nào chơi coin chả có

Mời đọc lại nhé, khả năng đọc hiểu ko có mà cứ nói linh tinh
mới đọc thì phải update nhá, thế mới là chuyên nghiệp câu ref hiểu chửa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back