Sau khi lên sàn mình có thể chuyển token qua BTBc để bán hoặc dùng để lending đúng không bác

BTB token ko chuyển đi đâu hết, nó cứ nằm ở đó sẽ có lãi hằng ngày, nó trả lãi bằng BTBc , lấy BTBc đó bán

sau 27 mới biết chính xác, nhưng khả năng cao là tính theo các gói 5% -7% - 8% - 10%/ngày như ở đầu trang

200 BTB token 1 ngày lãi được bao nhiều BTBc vậy bác :p

Tham khảo nhé, như gói 4 sau 12 ngày thu về 240$ từ 200 token ( tính 1 token là 1$), vấn đề mình đang thắc mắc là rút hết lãi thì 200 token nó còn ở BTB token hay ko thôi

update: chương trình tặng 50 BTB miễn phí đã kết thúc, ai đầu tư thì đăng ký mua token nhé, với việc kết thúc BTB miễn phí giá trị đồng BTB sẽ tăng

update: chương trình tặng 50 BTB miễn phí đã kết thúc, ai đầu tư thì đăng ký mua token nhé, với việc kết thúc BTB miễn phí giá trị đồng BTB sẽ tăng
hiện tại nếu muốn rút , được không a , tài khoản miễn phí 50

Update: Gía đồng BTBc trên sàn nội bộ đang giữ vững ở mức 0.6-0.7$/BTBc trong vài ngày qua, đội ngũ dev của BTB có chính sách giữ giá rất tốt, nên khi lên sàn đồng BTBc sẽ rất hot

Bạn nào có 50BTBc miễn phí nghĩa là đang có ít nhất 35$, chờ BTB ra ví sẽ được rút, giờ ai muốn nhận 50 BTBc miễn phí cũng hết cơ hội rồi, chỉ có mua BTBc hoặc đầu tư mua token mới có cơ hội nhận BTBc

Update: Gía đồng BTBc trên sàn nội bộ đang giữ vững ở mức 0.6-0.7$/BTBc trong vài ngày qua, đội ngũ dev của BTB có chính sách giữ giá rất tốt, nên khi lên sàn đồng BTBc sẽ rất hot

Bạn nào có 50BTBc miễn phí nghĩa là đang có ít nhất 35$, chờ BTB ra ví sẽ được rút, giờ ai muốn nhận 50 BTBc miễn phí cũng hết cơ hội rồi, chỉ có mua BTBc hoặc đầu tư mua token mới có cơ hội nhận BTBc
có acc 50 coin bán 3$ mua ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week