HYIP BIRDSMONEY - birds-money.biz

Cái 705 rub ở dưới là mình vừa rút từ web về đấy. Rút cái về luôn trong một nốt nhạc.

Mọi dự án đều có rủi ro, nên tham gia càng sớm càng tốt, đầu tư dựa vào sự thông thái và ví tiền của các bác.
Giờ thì vào việc thôi.
Vâng, vẫn là nuôi chim quen thuộc nên chắc k cần giới thiệu dài dòng =)))
Mới chạy 6 ngày
Minpay 1 rub về thẳng payeer trong 1 nốt nhạc. Ai chưa có payeer thì đăng ký tại đây: LINK ĐĂNG KÝ PAYEER
Vào việc chính thôi, trước tiên bạn đăng ký tài khoản tại đây : LINK ĐĂNG KÝ BIRDS-MONEY (REF ủng hộ mình nhé sẽ refund 70-90% cho các bác đầu tư)
Xác nhận email.
Ok vậy là xong phần đăng ký.
Bắt đầu game cho sẵn 100rup= 10000 bạc để mua chim.
Các bác nên mua 2 con chim Terence màu đỏ luôn. Đừng mua linh tinh phí ra.

Làm thêm các nhiệm vụ để nhận tiền thưởng hàng ngày, 5 phút, 1 giờ, 3h, 1 ngày và mua vé số.
Đấu lợn kiếm bạc bằng cách Vào phần cuộc thi->trận đánh để chiến đấu với lợn nhé thắng cũng được bạc. nhớ để ý chỉ số sức mạnh để chọn con lợn yếu hơn
Rút tiền nhanh như người yêu lật mặt nhé
Nếu bạn nạp tiền thì nên nạp tối thiểu 1500 rup. để nhận quà là 1 chim đỏ, sau đó vào rương bí ẩn mở hết các chìa khoá để nhận quà nhé xong đó hãng mua chim =)))

Site mới nên ai có ý định đầu tư nhanh tay nhé. Tiền trong tay bạn, đàu tư hay không là ở bạn
Còn mình không khuyến khích các bạn nạp nếu không muốn.
Vậy là hết rồi. Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền.

Cái Payeer này mình mua Rub từ các trang exchange xong mình deposit vào site luôn được không nhỉ. Có phải chờ đợi hay gì không b. Mình cũng đang định fund vào mà hơi lưỡng lự khoản này

Cái Payeer này mình mua Rub từ các trang exchange xong mình deposit vào site luôn được không nhỉ. Có phải chờ đợi hay gì không b. Mình cũng đang định fund vào mà hơi lưỡng lự khoản này
cùng câu hỏi

Không phải chờ gì nhé, mọi giao dịch trong vòng 1 nốt nhạc luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back