HYIP BIRDSMONEY - birds-money.biz

evanita

Newbie
Reactions
3
MR
0.041
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site mới ra tháng 9 và rất dễ dàng.
Bạn phải có sẵn ví Payeer để làm nhé. Nếu bạn chưa có thì vào link này đăng ký https://payeer.com/015666306
5p là xong thôi
Giờ vào phần chính nhé
Đầu tiên bạn vào link này đăng ký: https://birds-money.biz/?i=4354
Nhập tên đăng nhập
Nhập email đăng nhập
Nhập mật khẩu và xác nhận lại một lần nữa.
Nhập ví payeer vào
Tích vào đồng ý quy tắc của nó và capcha
Xác nhận email.
Ok là xong phần đăng ký.
Nhập email và mật khẩu vào khung bên trái của web là vào màn hình chính.
Khi vào trong nó cho sẵn 100rup= 10000 bạc để mua chim.
Bạn nên mua 2 con chim Terence màu đỏ luôn. ( mình mới chơi lớ ngớ mua 1 đống chim 1/ lên chậm vãi :(( ).
Làm thêm các nhiệm vụ tiền thưởng hàng ngày, tiền thưởng 1h và 5p kiếm thêm ít bạc chơi.
Vào phần cuộc thi->trận đánh để chiến đấu với lợn nhé thắng cũng được bạc. để ý chỉ số sức mạnh để chọn con lợn yếu hơn sẽ auto thắng.
Giờ đến phần quan trong nhất. Rút tiền
Nếu bạn chơi free thì 1 ngày được hơn 1rup. Và min pay của nó chỉ 1 rup thôi. Mình đã rút rồi. Rút cái về ngay trong 1 nốt nhạc. Không phải nạp thêm tiền vào để rút hay tính điểm tín dụng gì gì đó nhé.

Nếu bạn nạp tiền thì nên nạp tối thiểu 1500 rup. để được con chim đỏ nhé. Rất lợi.
Trang mới ra nên nếu ai có ý định nạp thì nhanh tay nhé. Còn mình không khuyến khích các bạn nạp nếu không muốn.
Vậy là hết rồi. Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền.
P/s: Nếu ai đăng ký dưới link mình mà nạp tiền thì mình sẽ refund lại 90% số mình nhận được nhé.

Site mới ra tháng 9 và rất dễ dàng.
Bạn phải có sẵn ví Payeer để làm nhé. Nếu bạn chưa có thì vào link này đăng ký https://payeer.com/015666306
5p là xong thôi
Giờ vào phần chính nhé
Đầu tiên bạn vào link này đăng ký: https://birds-money.biz/?i=4354
Nhập tên đăng nhập
Nhập email đăng nhập
Nhập mật khẩu và xác nhận lại một lần nữa.
Nhập ví payeer vào
Tích vào đồng ý quy tắc của nó và capcha
Xác nhận email.
Ok là xong phần đăng ký.
Nhập email và mật khẩu vào khung bên trái của web là vào màn hình chính.
Khi vào trong nó cho sẵn 100rup= 10000 bạc để mua chim.
Bạn nên mua 2 con chim Terence màu đỏ luôn. ( mình mới chơi lớ ngớ mua 1 đống chim 1/ lên chậm vãi :(( ).
Làm thêm các nhiệm vụ tiền thưởng hàng ngày, tiền thưởng 1h và 5p kiếm thêm ít bạc chơi.
Vào phần cuộc thi->trận đánh để chiến đấu với lợn nhé thắng cũng được bạc. để ý chỉ số sức mạnh để chọn con lợn yếu hơn sẽ auto thắng.
Giờ đến phần quan trong nhất. Rút tiền
Nếu bạn chơi free thì 1 ngày được hơn 1rup. Và min pay của nó chỉ 1 rup thôi. Mình đã rút rồi. Rút cái về ngay trong 1 nốt nhạc. Không phải nạp thêm tiền vào để rút hay tính điểm tín dụng gì gì đó nhé.

Nếu bạn nạp tiền thì nên nạp tối thiểu 1500 rup. để được con chim đỏ nhé. Rất lợi.
Trang mới ra nên nếu ai có ý định nạp thì nhanh tay nhé. Còn mình không khuyến khích các bạn nạp nếu không muốn.
Vậy là hết rồi. Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền.
P/s: Nếu ai đăng ký dưới link mình mà nạp tiền thì mình sẽ refund lại 90% số mình nhận được nhé.
Đã dep
tk: dr34mlove
bác refun vào P1036981003 luôn giúp e nhé

bác cho e hỏi em có cái payeer từ 2015 đến bh k login.. quên mất mk .. quên cả thông tin chỉ có email .. lấy lại kiểu j bh bác nhỉ
Bác còn mail thì lấy lại mk bt mà, cứ bấm quên mk rồi lấy lại như các loại tài khoản khác thôi, chơi xác định dep thì để ý chút tối ưu lợi nhuận, đừng vào cái cắm đầu căm cổ mua chim =))

Bác còn mail thì lấy lại mk bt mà, cứ bấm quên mk rồi lấy lại như các loại tài khoản khác thôi, chơi xác định dep thì để ý chút tối ưu lợi nhuận, đừng vào cái cắm đầu căm cổ mua chim
cái code kia là gì b... mh k có cái đó.

Attachments

581.7 KB · Views: 105
Mới thấy nick trên web trung tên vs bác chủ pic dep vào, mà k thấy onl để refun cho ae tái đầu tư nhỉ

Bạn lập cái mới đi. nhanh mà. mình lập tý là xong. Lúc đầu gửi tiền vào nó bắt xác nhận thẻ bằng hình ảnh lần nạp đầu tiên thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom