Journey BinhTNguyen - Kiếm tiền từ PTC, Invest và Faucet

Do bạn có kinh nghiệm fack ip giỏi nên nó chưa phát hiện thôi chứ có gì , lúc trước mình hay bị khóa nick vì tội fack ip này lắm , bây giờ thì fack hay hơn rồi :D
ko phải mình fake ip giỏi hay không , mình nhờ có cao thủ bên Offer chỉ giáo nên mới có cách chơi nhiều acc như vậy thôi.Site shara.today bị lỗi hệ thống nên hom qua mình rút mà ko dịch sang tiếng việt nên ko bít vậy là mất tiền thôi. Site này pm cho admin nó cung ko thèm trả lời đâu . Vì vậy mn nên cẩn thận dịch sang tiếng viêt và xem kỹ nếu thấy hiện lên chữ LỖI thì huỷ lệnh nha. Nếu ko như mình là mất tiền chú ko bị BAN ACC.

Đầu tư như bác một ngày đc lãi bn bác
Minh dau tu vao moniktop 1050 Rub chac ngay lai dc 2 Rub. Neu co von dau tu nhieu moi lai nhieu

Chơi cái này có bị mất tiền ko mấy bác
Trang nao lua dao thi mat tien..
Noi vay chu co trang bac choi free dc, co trang phai dau tu vao moi rut ra dc

đã ref, xin hướng dẫn cụ thể, mình mới chơi cái này
Trang moniktop thi da co huong dan o dau topic nay roi, bac muon biet gi them inbox nhe

site shara.today mình rút acc1 thì về , rút acc 2 trừ tiền nhưng ko thấy về . ko bit có scam ko , vào acc 3 rút thì báo lỗi hệ thống . BinhTNguyen bạn có rut đc ko ?
Tu luc no tang minpay len 30R chua rut lan nao, de chieu nay rut thu

Rút đc rồi , do lỗi hệ thống acc kia mất tiền lun nhưng sử dụng đc . Mới rút tiền từ acc 3 về nóng hổi lun .
Chuc mung ban , ban choi gan 10acc, lan nay thi hot bac roi :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

ko phải mình fake ip giỏi hay không , mình nhờ có cao thủ bên Offer chỉ giáo nên mới có cách chơi nhiều acc như vậy thôi.Site shara.today bị lỗi hệ thống nên hom qua mình rút mà ko dịch sang tiếng việt nên ko bít vậy là mất tiền thôi. Site này pm cho admin nó cung ko thèm trả lời đâu . Vì vậy mn nên cẩn thận dịch sang tiếng viêt và xem kỹ nếu thấy hiện lên chữ LỖI thì huỷ lệnh nha. Nếu ko như mình là mất tiền chú ko bị BAN ACC.
Vay la phai tat dich tieng viet roi rut ha

rút trong một nốt nhạc

site shara.today đã die . Còn 3 acc gần đủ rút .Tiếc quá.
Ẹc ẹc...mới gần đủ thôi, chưa vô, giờ thì die thiệt rồi hả...buồn!:popo_cry::popo_cry::popo_cry:
Cũng tại lười biếng..haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom