Bình loạn về EXchanger

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình đang có thắc mắc là exchanger thu rất nhiều WMZ, Paypal , LR . Khi thu quá nhiều không xả được hết hàng thì làm thế nào nhỉ :binhsua17:

Bán ra cho bọn nước ngoài hay là Verify add vô bank rồi rút về ... Hay là tích để đấy chờ ai mua thì bán :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

bạn nghĩ exchanger vào nói ah, nếu vậy chắc đã có topic hướng dẫn làm exchanger ;))

theo mình thì đi ex với nước ngoài, chắc được giá hơn VN

Mình đang có thắc mắc là exchanger thu rất nhiều WMZ, Paypal , LR . Khi thu quá nhiều không xả được hết hàng thì làm thế nào nhỉ :binhsua17:

Bán ra cho bọn nước ngoài hay là Verify add vô bank rồi rút về ... Hay là tích để đấy chờ ai mua thì bán :binhsua24::binhsua24::binhsua24:
;)) , :binhsua12::binhsua12::binhsua18:

đi qua đá hộ thớt thôi !

ai bit tiết lộ làm sao ik cho theo zới :m003:

sao tự nhin có mem hóng nhỉ...? mình bán thì họ mua...mình không bán thỳ thôi..đâu có ảnh hưởng..chuyện mua bán tế nhị mà cứ đem ra bàn...!

mình nghỉ thế này.
Các ex mua vào và họ bán cho ng nước ngoài.những ng này sẽ thu mua giá cao vì họ cần tiền sạch để làm vài việc với đồng tiền bẩn họ đang cầm.Giống như là rửa tiền bằng cách gửi qua nhìu ngân hàng ở các nước khác nhau để biến chúng thành tiền thật(cái này thì ko nói nhiu dc).Quan trong là phải kiếm dc nguồn mua nên họ mới giám thu nhìu như thế

Ai rảnh viết bài hướng dẫn làm exchanger cho chủ thớt luôn đi cho lẹ, thớt hỏi ngay thơ vãi

cũng đơn giản thôi :m021: tự tìm hỉu đi có nhìu cái thú vị lắm như vụ rod đó :m121:

Mua rẻ bán đắt ấy mà thớt :binhsua22:

Sâu xa thì không nói được rồi, đoán mò thì ích gì :binhsua24:

xâu dư lào chỉ mình vs :m077:
bạn biết trên thị trường VN có $ chợ đen chứ và bạn biết giá bán $ trên chợ đen bao nhiu ko?Thường là cao hơn so với trên thị trường(giá dc niêm yết trên NH) rất nhìu và bán cho nhg ng có nhu cầu mua $.Vậy $ đó bạn muốn có để bán trên chợ đen thì bạn phải thu nó ở đâu(cái này tự hỉu nha).
Khi bạn muốn bán $ cho ngân hàng bạn cần phải có giao dich nc ngoài,hoặc có liên quan đến xuất nhập khẩu,hay đại loại có liên quan tới tui nc ngoài ngân hàng nó mới mua vô.Vậy nhg $ ko có các các dk trên thì bán ở đâu có phải ra chợ đen bán ko và tui nó thu $ ngoài đó giá củng rẻ lắm vì nó bit ko bán dc cho tui ngân hàng.Nhg tụi chợ đen lại bít cách làm sao chuyển số $ đó vào trong ngân hàng(nó là 1 mẹo nhỏ thui ko nói dc sr-vì hôm bửa mình củng mới bán cho 1 ng bạn theo cách này).Nói chung sẽ có lời rất nhìu.ngoài ra còn bán cho tui tây nửa cơ vì nó củng muốn rửa tiền mà.chứ ko phải riêng VN đâu

Last edited by a moderator:
Ai rảnh viết bài hướng dẫn làm exchanger cho chủ thớt luôn đi cho lẹ, thớt hỏi ngay thơ vãi

Ai hỏi EXchanger đâu . MÌnh chỉ đưa ra vấn đề mọi người bình loạn thôi mà cậu lại ném gạch mình ném lại

Hiện nay đang có 2 ex theo dõi topic này. binbinqn và ruavietgroup hehe ! anh rua nai vừa thôi ! nghỉ đơn giản thế này nhé . ex tỉ lệ 1:0.8 bán ra 1:0.83 nếu ex 10$ thì lời 0.3 $ nhưng nếu 10000$ lời 300$ =6chai.hehe.hiểu chưa hiểu chưa ? ;))

- - - Updated - - -

Hiện nay đang có 2 ex theo dõi topic này. binbinqn và ruavietgroup hehe ! anh rua nai vừa thôi ! nghỉ đơn giản thế này nhé . ex tỉ lệ 1:0.8 bán ra 1:0.83 nếu ex 10$ thì lời 0.3 $ nhưng nếu 10000$ lời 300$ =6chai.hehe.hiểu chưa hiểu chưa ? ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back