Announce Bình chọn Super MOD cho Forum

Bình chọn lên Super MOD

• Sir.NamTuoc

Votes: 18 15.4%
  • legialoc

Votes: 87 74.4%
  • Tranau90

Votes: 53 45.3%
  • TongHaoNhi

Votes: 36 30.8%
  • animax1991

Votes: 54 46.2%

• Total voters
    117
  • Poll closed .
Nhìn người lại nghĩ đến ta, số post của mình sao thật là thảm hại so với ngày đăng ký :(
Mất post và like là do các topic xưa cậu post vào đó bị xóa nên mất hết sạch!

Sir.NamTuoc
legialoc

• Tranau90
mình nghĩ là vậy

Đây là danh sách vòng 2 đó bạn! :) Có vài người ko được lòng BQT nên văng từ vòng gửi xe rồi! :D
vậy khi đưa ra thế này, mod nào đó thực sự là đủ năng lực (thậm chí có thể làm rất tốt) nhưng ko đc lòng các mem mà bị tạch thì ... ^^

vậy khi đưa ra thế này, mod nào đó thực sự là đủ năng lực (thậm chí có thể làm rất tốt) nhưng ko đc lòng các mem mà bị tạch thì ... ^^
Những Mod được đại đa số mem yêu mến là những người làm việc tốt nhất và hỗ trợ mem tốt nhất. Thế nên bạn không phải lo lắng đâu. :D

Những Mod được đại đa số mem yêu mến là những người làm việc tốt nhất và hỗ trợ mem tốt nhất. Thế nên bạn không phải lo lắng đâu. :D
bạn nói cũng có ý đúng, mình thì cũng chả có gì lo lắng cả, ai làm cũng đc ^^.

P/s: có lẽ do hình thức hoạt động của forum mình khác nên cần bước này. Trước mình làm quản lý ở 1 diễn đàn về tin học, bước cuối cùng (quan trọng nhất bao gồm chọn smod, thậm chí admin) đều là sự thảo luận nội bộ của các admin, vì khi đưa ra cho thành viên vote nhiều khi sẽ nhận đc những kết quả cảm tính, hi. Mình chỉ có góp ý nho nhỏ vậy thôi chứ cũng chả có gì to tát cả, cảm ơn các mod đã quan tâm, cmt để mình cùng đc thảo luận với các bạn.

Thanks và chúc mọi người luôn vui vẻ để kiếm thật nhiều $$$ :x

bạn nói cũng có ý đúng, mình thì cũng chả có gì lo lắng cả, ai làm cũng đc ^^.

P/s: có lẽ do hình thức hoạt động của forum mình khác nên cần bước này. Trước mình làm quản lý ở 1 diễn đàn về tin học, bước cuối cùng (quan trọng nhất bao gồm chọn smod, thậm chí admin) đều là sự thảo luận nội bộ của các admin, vì khi đưa ra cho thành viên vote nhiều khi sẽ nhận đc những kết quả cảm tính, hi. Mình chỉ có góp ý nho nhỏ vậy thôi chứ cũng chả có gì to tát cả, cảm ơn các mod đã quan tâm, cmt để mình cùng đc thảo luận với các bạn.

Thanks và chúc mọi người luôn vui vẻ để kiếm thật nhiều $$$ :x
Trước đó BQT đã lọc ra những Mod đáp ứng tiêu chí Smod rùi. Và cũng đã phải trải qua 1 cuộc bình chọn trong BQT rùi. Smod là những người thay Admin điều hành forum và giải quyết gần như hầu hết vấn đề chính ở forum nên cần phải là những người được Mem forum yêu mến và bình chọn. Shin cực kỳ tâm lý với mem forum đó.

SMOD là người thay mặt cho mem( ko phải admin) để xử lý các vấn đề mà MOD làm ko đúng nhưng lúc đó ADmin ko có mặt để xử lý!
SMOD là do member bầu ra! Do đó người đó phải đủ năng lực+được lòng member! 2 tiêu chí này phải đi cùng nhau! Nếu MOD đúng trách nhiệm của MOD, thậm chí làm rất tốt nhưng hay bị mem report thì ko thể nào trở thành 1 SMOD tốt được!

ro
Tranau90 :D.Chú thích là Trần Âu chứ k phải là trâu hay nâu.Men 100% :D.
rõ khổ, mình cứ tưởng trà nâu.:D

VOTE duy nhất cho: Tranau90

• 1: Legialoc
  • 2 Tranau90
  • 3 Animax1991

Sắp hết thời hạn rùi,:rolleyes: và 3 Mod em vote : legialoc, tranau90, animax1991 đều đang dẫn đầu số phiếu, lần này trúng event của Admin rùi, em cmt thứ tự đó tầm 3,4 gì đó nên ăn chắc 2 $ rồi :D
Xong quả event của Admin sẽ đi săn event của các Mod lên super Mod, ;)
ps : Nếu có vé thứ 4 sẽ vote cho NamTuoc, Mod này nhiệt huyết, cũng tận tình nhưng quá nóng tính nên chưa thực sự phù hợp lắm cho đợt set lần này, còn TongHaoNhi em chưa tiếp xúc bao giờ, ko biết Mod ấy ở box nào, chắc ít onl nên cũng ko rõ :)

Nếu có vé thứ 4 sẽ vote cho NamTuoc, Mod này nhiệt huyết, cũng tận tình nhưng quá nóng tính nên chưa thực sự phù hợp lắm cho đợt set lần này, còn TongHaoNhi em chưa tiếp xúc bao giờ, ko biết Mod ấy ở box nào, chắc ít onl nên cũng ko rõ :)
thần giao cách cảm à , nói giùm B thế =))~

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom