Event Bình chọn PTC Gugubux.com và PTC Thbux.com ai được mến mộ hơn

Gugubux & Thbux

• Total voters
    61
Gugu scam rồi =))

chừng nào trao giải đây

Thôi con lạy hồn mấy bố "made in vn", đây chỉ là 1 trong những trò "cột mỡ - người leo".
- Vote gugubux ---> ngungubux
- Vote Thbux ---> Thọtbux

Chào bạn gugubux,

Event này không có thời gian kết thúc, không tổng kết thì bao giờ bạn mới trao giải, hay chỉ là SPAM?

Nếu bạn không giải quyết sớm, mình sẽ buộc phải áp dụng Rules cảnh cáo là BANNED 3 ngày, vì đã phạm 2 lần.

Thân

Thôi con lạy hồn mấy bố "made in vn", đây chỉ là 1 trong những trò "cột mỡ - người leo".
- Vote gugubux ---> ngungubux
- Vote Thbux ---> Thọtbux

đây có phải pro ptc chipchip199 nổi danh ở các site ptc ấn độ và italia ko nhỉ :-?

Vẫn còn được bình chọn à.
Vote Gugubux
Lý do:
Trong 2 ông có lẽ "bệnh" nhất là ông Gugu, ngay cái tên Gugu đã thấy "bệnh" rồi.
Bệnh là gì?
Bệnh là một từ vừa mang nghĩa là danh từ vừa mạng nghĩa là tính từ.
Danh từ: chỉ một căn bệnh, một loại bệnh nào đó, bệnh của ông Gugu ở đây là thừa vitamin, vì ông có sẵn mấy tấn cam đang chờ anh em, chính vì thế ông spam vô đối trên chatbox, và có những câu nói rất pro chả giống ai, thích kiểu thánh thức sẽ scam trong tương lai, bực vì không biết bao giờ ông scam.
Tính từ: chỉ một thể trạng của con người. Theo trên vì ông thừa vitamin nên tình trạng phát tác của ông sẽ là: hơi hâm hâm, suy nghĩ kỳ cục (Chính vì thế ông đặt cái tên gugu), "thần kinh" thiếu ổn định, vì thế chơi với ông này anh em phải cẩn thận.

Tại sao thích chơi với người bị "bệnh" nặng!: Đứng ở góc độ người bán thuốc, sẽ bán được nhiều tiền thuốc hơn với người bệnh nặng.
kiểu này là có người thắng giải lí do hay nhất rồi =))

Trên đời không có 2 cái nào là giống nhau hoàn toàn đc, vì vậy ko thể vote cho 2 ông gugu và th ngang nhau đc.
Sẽ có 1 đc thích hơn.
Lựa chọn thì chọn gugu, vote cho gugu thôi, đơn giản vì trong 2 cái ko giống nhau sẽ có 1 cái hơn, 1 cái kém, và tất nhiên trong chuyện này đối với ta thì gugu hơn.
Lý do đơn giản là vì đối với ta là gugu hơn, đối với người khác thì ko bít. ( trong 2 cái điểm đều thấp thì cũng phải có 1 cái hơn chứ ;)) )

Chào bạn gugubux,

Event này không có thời gian kết thúc, không tổng kết thì bao giờ bạn mới trao giải, hay chỉ là SPAM?

Nếu bạn không giải quyết sớm, mình sẽ buộc phải áp dụng Rules cảnh cáo là BANNED 3 ngày, vì đã phạm 2 lần.

Thân

cái ông này toàn chém gió

tổng kết từ trang thứ 3 rồi còn đâu

nó kéo dài vì member hâm mộ chứ

Bạn thích trang nào : Mình thích gugubux
Lý do : nhiều event trong mmo, chủ thớt là gugubux :-"

cái ông này toàn chém gió

tổng kết từ trang thứ 3 rồi còn đâu

nó kéo dài vì member hâm mộ chứ
giám bảo admin chém gió
ae cẩn thận voi gugu nha =))

Ủng hộ Gugu, vì Gugu nhiệt tình (spam) chắc bác nhiều time rảnh hơn bác Th.
em cũng pay được 2 lần của Gugu, nên cũng mến hơn.
Đặc biệt có site bác Tp do bác Gugu kết hợp trieuphu mở em rất thích, đặc biệt là phần giới thiệu bằng tiếng Việt, nó phản ánh phần nào sự phát triển của PTC Việt Nam.
Thực lòng em thấy các bác trong mmo chém 2 bác này hơi nhiều, trong khi 2 bác mở rất nhìu event, mà event cũng dễ ăn, ví dụ event chít (em tưởng 2 bác bán trái cây nên không thèm tham gia event này, không ngờ hai bác pay cho anh em, tiếc quá), nhưng hiện tại có một số mem phải ánh 2 bác đổi $ thành trái cây.
Em thấy có 1 nhận xét thế này, các bác mở site cũng nhầm mục đích kiếm $ từ ads, anh em cũng nhờ lick ads kiếm tiền, cả 2 bên cùng có lợi, nên các bác đừng bán cam cho anh em, các bác có thể cho ads giá thấp 1 chút, nhưng min pay nhỏ, nhìu ads, và quan trọng nhất là uy tín. Bởi tham gia PTC được 2 tháng, đi reg cho nhìu người, ai thấy/nghe/ngửi ra mùi admin VN là kiu tạm thời ngừng lick và change pass vội, thấy cũng kỳ kỳ.
Member có member chít, admin có admin xù, nhưng từ vị trí nào cũng thấy rằng chít PTC cũng không phải dễ dàng gì, và số kiếm được cũng không phải nhìu. Còn admin xù thì hốt kha khá đó. Nên em có một hy vọng nhỏ với các admin VN, các bác đừng xù anh em nhà mình, site có tiên lượng xấu thì bác cũng nên pm cho anh em với. Em cũng hy vọng các mem, các bác chịu khó vào mục messenger để đọc tin nhắn, có khi đó là những tin quan trọng đó.
Hy vọng nhỏ nữa là: thắng được event này, hí hí.

ủng hộ gugubux vì thbux scam rồi nè :

Ủng hộ Gugu, vì Gugu nhiệt tình (spam) chắc bác nhiều time rảnh hơn bác Th.
em cũng pay được 2 lần của Gugu, nên cũng mến hơn.
Đặc biệt có site bác Tp do bác Gugu kết hợp trieuphu mở em rất thích, đặc biệt là phần giới thiệu bằng tiếng Việt, nó phản ánh phần nào sự phát triển của PTC Việt Nam.
Thực lòng em thấy các bác trong mmo chém 2 bác này hơi nhiều, trong khi 2 bác mở rất nhìu event, mà event cũng dễ ăn, ví dụ event chít (em tưởng 2 bác bán trái cây nên không thèm tham gia event này, không ngờ hai bác pay cho anh em, tiếc quá), nhưng hiện tại có một số mem phải ánh 2 bác đổi $ thành trái cây.
Em thấy có 1 nhận xét thế này, các bác mở site cũng nhầm mục đích kiếm $ từ ads, anh em cũng nhờ lick ads kiếm tiền, cả 2 bên cùng có lợi, nên các bác đừng bán cam cho anh em, các bác có thể cho ads giá thấp 1 chút, nhưng min pay nhỏ, nhìu ads, và quan trọng nhất là uy tín. Bởi tham gia PTC được 2 tháng, đi reg cho nhìu người, ai thấy/nghe/ngửi ra mùi admin VN là kiu tạm thời ngừng lick và change pass vội, thấy cũng kỳ kỳ.
Member có member chít, admin có admin xù, nhưng từ vị trí nào cũng thấy rằng chít PTC cũng không phải dễ dàng gì, và số kiếm được cũng không phải nhìu. Còn admin xù thì hốt kha khá đó. Nên em có một hy vọng nhỏ với các admin VN, các bác đừng xù anh em nhà mình, site có tiên lượng xấu thì bác cũng nên pm cho anh em với. Em cũng hy vọng các mem, các bác chịu khó vào mục messenger để đọc tin nhắn, có khi đó là những tin quan trọng đó.
Hy vọng nhỏ nữa là: thắng được event này, hí hí.

Hix thằng thbux nó lại lấy $ đi đổi lấy trái cây ah .

Nhà ta thiếu gì trái cây mà lại phải đem $ đi đổi hả ku

đáng lẽ ra phải mang trái cây nhà mình đem đi đổi lấy $ chứ

Hay là hết rồi lười không thèm trồng chọt nữa

Đem thúng mủng nong nia đến ta cho vài tạ mà bán nhé

Gugubux vô tội nhé bà con

Hix thằng thbux nó lại lấy $ đi đổi lấy trái cây ah .

Nhà ta thiếu gì trái cây mà lại phải đem $ đi đổi hả ku

đáng lẽ ra phải mang trái cây nhà mình đem đi đổi lấy $ chứ

Hay là hết rồi lười không thèm trồng chọt nữa

Đem thúng mủng nong nia đến ta cho vài tạ mà bán nhé

Gugubux vô tội nhé bà con

thbux đang dùng acc paypal ăn cắp để pay kìa các bạn zô proof xem là biết : DENNIS GREEN =))
sớm muộn gì cũng bị refund lại hết cho coi

bình chọn cho gugubux
.lý do:mình ko chơi PTC nhưng thấybàn tán nìu quá nên bình chọn cho bác ý ,bít đâu bác ý thương tình cho 5$
LR:U1169894
PP:[email protected]
:d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week