Event Bình chọn PTC Gugubux.com và PTC Thbux.com ai được mến mộ hơn

Gugubux & Thbux

• Total voters
    61
ông gù gù nói thế là ko đc , tiền chảy vào túi ông thì ông phải làm sao mà biến những đồng tiền đó thành những đồng tiền có ích hay ít ra cũng là vì người VN chứ , tôi ko muốn trong thế giới mmo của VN , hễ các mem nói đến site mà admin VN đứng lên lại bảo VD : cheat đê , chẳng mấy chốc nó Scam như thbux hay gugubux thì uổng = đó là 1 cái vết nhơ mà ko rửa đc , còn site nước ngoài đầy thằng ngu đầu tư $ vào nó cho ăn cam kêu ai ? chửi nó ah ? có biết tiếng anh ko ?

tôi mong gugubux và thbux là onbux hay neobux thứ 2 trong làng mmo việt , nếu có định bán cam thì cứ thằng tây mà dã , xin nói lại 1 câu đó là đc cái này mất cái kia , deo gió chắc gặp lốc xoáy mất xác :D

ông gù gù nói thế là ko đc , tiền chảy vào túi ông thì ông phải làm sao mà biến những đồng tiền đó thành những đồng tiền có ích hay ít ra cũng là vì người VN chứ , tôi ko muốn trong thế giới mmo của VN , hễ các mem nói đến site mà admin VN đứng lên lại bảo VD : cheat đê , chẳng mấy chốc nó Scam như thbux hay gugubux thì uổng = đó là 1 cái vết nhơ mà ko rửa đc , còn site nước ngoài đầy thằng ngu đầu tư $ vào nó cho ăn cam kêu ai ? chửi nó ah ? có biết tiếng anh ko ?

tôi mong gugubux và thbux là onbux hay neobux thứ 2 trong làng mmo việt , nếu có định bán cam thì cứ thằng tây mà dã , xin nói lại 1 câu đó là đc cái này mất cái kia , deo gió chắc gặp lốc xoáy mất xác :D

cái chính là member vn chỉ ăn với cheat là giỏi

có ai dám đầu tư đâu

hì nếu tạo đc 1 cái gì đó tin tưởng tôi tin gugubux sẽ đứng vững trong làng mmo việt tốt hơn , chứ đưa tiền cho ông chẳng khác nào là đưa dao cho ông cầm chuôi , nên lo lắm , $ chứ có phải Cờ đâu :D , tôi vẫn mong gugubux sẽ ko bán cam VN là đc chỉ có thế thôi , b.giờ 1m đất có 10 chú lý thông mà có 1 chú thạch sanh nên hơi sợ

=)) sang nào ngủ dậy cũng vô mmo được cười xả láng

ai dè các quý vị đại biểu yêu quý guugbux vậy

cám ơn nha

phần thưởng mình sẽ xem xét rồi pay liền tay ;))

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Tổng kết của gugubux

Thank tất cả các bạn đã ủng hộ gugubux . guugbux xin hứa sẽ scam tất cả các bạn trong nay mai nhưng chắc chắn không phải ngày hôm nay

và đây là quan trọng nhất . đối với thành viên của gugubux

Giải nhất thì mình chả biết trao cho ai đành chia tất cả các giải vậy

Phần thưởng 5$ dành cho các thành viên sau

- reddevils235
- mrseven171
- onlinekt
- quyqua8x riêng chú này comen hay bonus hẳn 6$

Còn lại tất cả các bạn đã bình chọn cho gugubux tại topic này tính từ bài viết này trở lên mình sẽ bonus mỗi bạn 1$ cảm ơn lòng mến mộ của các bạn đối với Gugubux

Các bạn pm pp vào tài khoản inbox nha

Xin thân chành cảm ơn các bạn . hi vọng các bạn sẽ được mùa cam bội thu
Thân!
Gugubux support

Ha Ha! Biết ngay mình giật giải.
Không phải khoe khoang gì đâu, ngày xưa lớp 4 ta được giải nhất Tỉnh môn Văn, lớp 5 được giải 3 vì ta đi thi cả môn Toán nên thành tích sụt giảm.
Ôi! Nhớ lại ngày xưa làm mình xao xuyến quá (Nhiều bác đếch biết xao xuyến viết như nào, "x" hay "s" :)) )
Ta quên sao được những năm tháng học trò ấy, ngôi trường làng thân thương mà bây giờ ta đã xa cách.
Bây giờ giữa chốn phồn hoa đô hội ta tự hỏi không biết mình đang đi về đầu, ta đang lạng lõng giữa dòng đời, lạc lõng giữa sự tất bật của cuộc sống thường ngày. (Chém vãi lều :D)
Thôi không chém nữa đọc đến mình còn thấy ngứa hết cả đít, không biết người khác cảm nhận ra sao :))

Hix the vote Thbux khong duoc $ ah` :binhsua39:
Hihi dua chut thoi , long the nao noi vay khong vi dong tien ma danh mat di chinh minh` :D

Bái phục sự khấy đọng của 2 bác trên mmo4vn. Lần đầu tiên thấy sôi nổi vậy.
định vote cho cả 2 nhưng chỉ được vote 1 người nên
vote bác gugubux vì đã từng được nhận bonus từ bác
Nhận xét 1 chút về 2 bác : bác gugubux có vẻ có nhiều kinh nguyện hơn, sôi nổi hơn, hài hước hơn ( khả năng già hơn):binhsua06:
còn bác thbux có khả năng làm gián điệp quốc gia được:binhsua39:

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

Hix the vote Thbux khong duoc $ ah` :binhsua39:
Hihi dua chut thoi , long the nao noi vay khong vi dong tien ma danh mat di chinh minh` :D
có người khiếu nại bác thbux kìa.
T nghĩ là
1 là bannick ở thbux
2 là bonus cho người ta ít
3 là dửng dưng
không biết bác chọn phương án nào đây( mình nghĩ chắc chọn 3 rồi tính tiếp)

Đã send $ cho các bạn

Chỉ send $ cho các thành viên tham gia event trước bài tổng kết

các bạn khác thông cảm hẹn lần sau

Đã send cho ta đâu ? :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans